Góp ý Fan vào xem sét và điều chỉnh DL ở sv10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangchipvt1992, 15/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. test DL thấy DL yếu quá . đã yếu rồi lại còn ít cột tím để đánh ma chim . và DL đánh vs quyền binh . quyền binh bỏ VK 380 ra DL vẫn ko đánh đc :)) thế em cũng chịu bác fan rồi =)) . mong Fan xem sét cho DL như các chủng tộc khác ,. ko chủng tộc nào mạnh và cũng ko chủng tộc nào yếu cả . chứ sv10 thấy DL phế vật quá bác fan ạ

cayxang9xCoSaDoa đã thích.
  2. đa~ có nhung~ dấu hiệu cua ss8 Dl phế hoan` toan`. chi dung` để trịu hôi` thôi
    chảng nhe~ cú lam` vuong suốt sao . ;))

3. Điều chỉnh để t vào bá đạo à may

4. đây là ss6 nhé . mà cái sv event DL phế từ cái event đầu tiên . hơn 20 cái event rồi DL vẫn chỉ có phế

5. thông tin bảo mật dl se phế hoan` toan` nhe t/y . MG sau bao nhiu kíp lam` cave se~ lên ngôi

6. ss8 có pet mới nữa thì DL sẽ ntn đây :(

7. Fan chuẩn bị úp ss8 ơ đó bạn sẽ thấy được sự điều chỉnh nhé con phiên bản nạy tạm thời thế đã

8. dang fix thủ xem thế nao` . AE ko ý kiến gi` thi la` lên luôn

9. chuẩn đấy anh em cứ trải nghiệm có vấn đề ghi cứ nói fan nghe va giải quyết nhé

10. Thế thì chơi gì nữa.chúa tể mà đã gọi là chúa tể thì phải mạnh chứ.yếu hơn con cave thì làm gi.

11. cứ bình tĩnh nào bạn hiền

12. phế thì chơi con không phế..muốn DL bá đạo để lafm gì.bắt nạt các tộc khác à

13. chúa tể chắc quả này về chăn ngua thôi.tóc bạc hết rồi.để cho con cháu lên ngôi :))

14. nói thật DL bên sv10 quá phế vật sv10 chỉ có MG cầm 2 cái dhl đi chém cả sv mà ko làm gì đc :))

ý tớ đang nói là sv10 các bác sang sv10 cày dl thì sẽ biết =))

Last edited by a moderator: 15/8/14
  15. có biết con dl của event đầu tiên nó ntn ko mà kêu

16. chơi DL ở sv10 chỉ không cắm chuột đc thôi, vì cái dòng Nội Lực nó giảm rất nhanh.

17. Sv thường DL vẫn làm mưa làm gió nhé.

18. :)) tuy DL phế nhưng DL sv 10 có ai dám solo vs ta ko =)) cái event đầu tiên 123 chỉ có eff là bá đạo . sv tràn ngập eff ,. mỗi NV có 2k point . thì DL bá kiểu gì hả bạn

bạn thử lấy PK vs MG eff hay Qb xem . QB k cần cầm Vk 380 . dame 1 long quyền DL sấp mặt :)) .

nhiều point + đồ ngon lo chẳng bá .

bạn hãy đọc kĩ cái toppic của tớ khi trả lời . t đang nói ở sv10 chứ k phải sv thường

thử test đi còn qb hay là suol đánh MG . qb vs suol bỏ vũ khí 380 ra . MG tớ tự tin chấp 9 win chơi SP kiểu gì cũng chơi :))

Last edited by a moderator: 16/8/14
  19. sv10 it poi nên đánh QB cho khoẻ

20. qb đánh nhau vs BoKinhVanl ko :)) BoKinhVan chấp qb vip 6 win chơi hok :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi