Góp ý Fan và quản lý diễn đàn lên suy nghĩ và xem xét lại

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oacoac, 13/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sai thì nhận. Còn tốt anh em cũng vote mà

2. Ờ.để ý bác fan đang thức vừa khóa 1 top pic của minh roài.hì

3. sáng nay minh thấy bác Fan cũng vào tp này sao ko để lại lời bình hoặc lời nhắn gì nhỉ ???

4. chuẩn bị chuyển giao nên fan đang fix lại. có gì đâu ae. ảena ko còn lên d2 p5 tớ còn slot nè

5. 1 tay xách MU, 1 tay xách gia đình, 2 vai xách công việc và cuộc sống. Bác chủ thớt cũng nên hiểu cho fan già. Bình thường thiếu sót gì fan đền bù lại ngay. Bác cứ bình tĩnh, khoai lang sẽ nhừ và khoai tây sẽ chín :P

Còn về vấn đề Mod xoá, khoá topic là do muốn có những ý kiến đóng góp tích cực chứ không chỉ đơn thuần là vào phun tùm lum như ngày xưa. Em bị nhìu nên em hiểu :>

6. mong mod gửi đến fan những lời anh em góp ý

7. Fan đọc rồi, tất cả các topic ở box này fan đều đọc hết không có sót cmt nào đâu.

8. thế chờ fan kiểm tra và giải quyết thôi

9. Bác Fan vẫn thường xuyên theo dõi diễn đàn. Mỗi điều bạc không chụi trả lời bài viết để kiếm Xzen^^

10. bác Fan dạo này chăm onl hơn rồi

11. các Mod làm việc rất cứng nhắc máy móc
    Mạng lag tôi cmt thành 2 phát thì bị khoá nick DD vì spam xzen =))
    xZen lay làm gì nhiều ??? làm mà chẳng chịu động lão suy nghĩ

12. buồn k buôn bán k bán thì lấy làm j nhiều chỉ cần đủ dùng vào chợ trời là đc

13. thế đấy bạn à. nhưng ng ta đâu có hiểu tự nhiên khoá nick DD vì spam. quá nản vì cách làm việc

14. thể có đấy

15. thôi thấp cổ bé họng đành chấp nhận
    chỉ mong 1 ngày họ sẽ hiểu và thông cảm cho anhem

16. ae lam` gi` ma` đa~ nóng vội thế . chác bác fan nha mjnh` cung` toan` bộ ban quản ly muốn cho tất cả mem ber một su bất ngo`gi` đó khi lên SS8

17. chả có đâu mình hiểu mình chứ ai hiểu đc mình

18. thật tình cờ và bất ngờ giống như 1 thằng khờ < cái j cũng đc ấn định rồi anh > làm j có cái j gọi là bất ngờ

19. đa lên ss8 đâu ma` em bảo la` dc ấn đjnh chú.anh thấy có nhiu` điêu` bất ngo` đấy

20. bất ngờ j anh nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi