Góp ý Fan và quản lý diễn đàn lên suy nghĩ và xem xét lại

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oacoac, 13/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Về Fan: Bác lên xem xét lại tính công khai các thông tin cơ bản của game như bảo trì, cập nhập, sự kiện tránh tình trạng như bây giờ cứ thích thay đổi gì thì thay đổi, ngắt Sever không cần thông báo. Để anh em mò mẫn chém gió đoán giá đoán non gây ra những bất ổn nhất đinh trong game. (Xem các tin tức sự kiện của Phục Hưng, Thần Long nghĩ về SS6 mà buồn).
    - Về quản lý diễn đàn lên xem xét nội dung các bài viết trước khi khoá. Có rất nhiều bài viết phản ánh đúng thực trạng trong game bị khoa ngay lập tức (có lẽ nói đến các vấn đề câm kỵ ....). Còn các bài viết mang nhiều nội dung cãi cọ xúc gây hiềm khích lại được để tự do.

Nói chung mong bác Fan rút kinh nghiệm thông báo tin tức nhanh đúng thời điểm hơn. Chúc anh em QLDĐ phát huy tốt hơn nữa.

2. Giờ diễn đàn hok như ngày xưa nữa rồi, bạn vào thì đóng góp ý kiến chứ đừng úp hok như vậy ăn thẻ hoặc banner đó bạn.

3. đúng là dạo này trong game có 1 số thay đổi mà ae game thủ chẳng bao h nhận được thông báo trước :(

4. Mình cũng nghĩ khi có thay đổi BQT nên cho a e 1 cái thông báo :(

5. uhm. giờ cứ mở máy bật file MU là vào Game luôn ko cò thói quen xem tin tức nũa.

6. e nghĩ dạo này sắp lên ss8 ,chắc Fan cũng cần nhiều time để hoàn thiện
    chứ bt bảo trì hay có gì đều có thông báo mà

7. Bác fan chắc đang bận chuẩn bị cho ss8 thôi. Có gì đâu mà chủ to phải lo lắng ;))

8. A e đợi xem nào.bình tĩnh nóng hỏng hết chuyện giờ

9. cu tu tu roi khoai se nhu :))

10. thôi thì thông carm cho fan chắc bận nhiều việc quá
    cứ từ từ biết đâu đêm nay lên ss8.2 luôn thì sao

11. ttoanit

ttoanit Chiến Binh

Minh cũng thắc mắc 1 bài trên diễn đàn nội dung rất đơn giản la. Mong fan giai quyết giải thưởng truy tìm bảo vật và thông báo cho ae 1 tiếng. Vậy mà fan khóa cái rụp ko thấy nói năng gì. Đợt này fan làm ăn bất ổn quá các baác ạ.

12. chuẩn quá upp cho 1 phiếu

13. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Thấy bác Fan ol gần đây nhất là tối thứ 2. chắc bận giải quyết chuyện gì đó :D

14. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Thấy bác Fan ol gần đây nhất là tối thứ 2. chắc bận giải quyết chuyện gì đó :D

15. thôi cứ hóng đã

16. như mấy hôm vừa rồi hết ảena rồi DV đều bị lỗi cái này không thể nói là nhiều việc dđuợc vì từ trước tới giờ có bị như thế này đâu,đề nghị BQT xem xét và cho ae 1 câu chả lời đúng

17. qua vô trách nhiêm ko báo 1lời

18. up là ăn thẻ đấy không phải đùa đâu, ae vào đóng góp ý kiến cũng nên nghiêm túc 1 chút

19. tôi ủng hộ thì chỉ biết up cho 1 phiếu thôi chư biết làm gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi