Thắc mắc Fan ơi xem dùm lại hộ cái :(

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tunhu, 30/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Hiện tại GT mới chỉ add bạc và Bless trước. Tối nay sẽ có danh sách thắng và cách nhận VND.
    Nếu không có thẻ ATM hoặc ko muốn nhận bạc thì GT quy đổi theo các Server khác:
    1 tr VND = 12500 Bạc

DoiLangBattocbacvjp đã thích.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tình hình là AE thống nhất nhận tiền mặt. Cũng mong GT có thể add sớm nhất có thê. Thank !

3. không muốn nhận bạc là thế nào GT :))

4. fan nói thế tôi ko đồng ý đâu ạ ... cái này là do fan ko up lại cái bản xếp hạn đó ,,,,, còn cái ảnh mình bảo mình chụp mình đứng thứ 159 ... là 21h22 ngày hôm sau rồi ạ

5. theo như thông báo .. đua tóp tháng .. cách 15 phút thì sẽ cặp nhật bảng xếp hạng lên 1 lần đúng ko ạ .................. còn cái ảnh tôi chụp lúc 21h22 phút ngày hôm sau đấy .... thế sau nhân vật đó vẫn đứng thứ 159 ( 24h sau tôi mới vào chụp ảnh)

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cậu giải thích cho tôi 38 và 39 lần !
    Mọi thứ có log RS , bằng chứng rõ ràng nhất, Cậu rs cậu cũng phải nhớ chứ. Cứ cố tình ngơ ngơ thắc mắc gì đâu không !

7. gái đó admin , k phải cậu đâu :)

8.  
  9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hum top là cập nhật ngay khi nv rs :)).

10. Nhìn vào ảnh chụp thì chủ tốp chụp Lúc 21h 22p mà thứ hạng 159 => chủ tốp thứ hạng 159 là chuẩn rồi
    thứ 1 : là bảng xếp hạng 15p cập nhật 1 lần trong thời gian đua tốp thì từ lúc 21h 22p chẳng nhẽ BXH không thay đổi gí :D
    thứ 2: lần rs 39 là lúc 8h59p vẫn trong thời gian đua như GT nói là lên tốp 150 nhưng tại sao khi kết thúc đua tốp cho đến 9h 21p Chủ tốp chụp lại lại là thứ hạng 159 nếu kết thúc đua rs lần thứ 39 xếp hạng 150 như GT nói thì 9h 15p trên BXH đã là 150 rồi chứ ko phải là 159 như trên
    ( ý kiến cá nhân ) :">

11. up cho ban dc giai quyet

12. Upppp cho top dc duyệt vì đây là do lỗi của hệ thống mỗi bên có 1 bằng chứng và lý lẽ của mình :)

coixuongkk thích bài này.
  13. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

cái gì mà lỗi hệ thống k biết thì đừng có cmt linh tinh như thế. Chủ topic chụp ảnh lúc 20h22p và đó là lần rs 38. Đến 20h50p rs lần thứ 39, quá 21h thì bảng top mới là bảng để trao giải chứ trong quá trình đua thì bảng top chỉ để xem mình đang đứng ở đâu thôi

14. TL thì bao giờ dc hả anh??^^

15. Câu nhìn ky lại đi trong khoảng 9h đến 9h 15 là kết thúc đua tốp BXH khi đấy là BXH cuối cùng và cũng là BXH nhìn vào để xác định tốp mà từ 9h 15 > 9h 22 liệu có đủ 15p để cập nhật BXH ko bạn ấy Rs lần 39 lúc 8h 59p chứ ko phải 8h 50p như câu nói nhé nhìn cho kỹ rồi phát biểu

16. cậu nói sai rồi .. cái ảnh này là ko phải chụp lại ngay lúc tối hôm 27.9 đâu ạ .... cái ảnh này là mình chụp lại lúc 21h22p ngày 28/9 đó ......... sau kết thúc đua tóp tháng 24h lận đó .... thế nên mình mới vào đây hỏi đó thôi

17. cậu nói sai rồi .. cái ảnh này là ko phải chụp lại ngay lúc tối hôm 27.9 đâu ạ .... cái ảnh này là mình chụp lại lúc 21h22p ngày 28/9 đó ......... cách

18. up cho chị yêu :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi