Thắc mắc Fan nói mà k làm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lupin.1989, 7/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AACE0231-BEE6-484A-8517-399A922F0106.jpeg 352803A1-BDA0-4844-BC21-C5EE5BB3DB08.jpeg EF4DE540-0DA6-4649-A738-B675F6107959.jpeg 22067119-71BA-4DF8-9A7D-397892CE938B.jpeg Mình có ck cho fan để mua bạc lấy km ngày 2/9 vào acc thuylinh16 nhưng lúc lấy mã nạp bạc lại đăng nhập nhầm vào acc vipss,có năn nỉ fan trả cash km vào acc thuylinh16 nhưng k đc nên mình cũng k muốn nói nhiều và đã bán acc nghỉ game. Cuối cùng fan cũng k trả cash vào acc vipss như đã nói. k đáng là bao nhưng thể hiện cách làm ăn quá vớ vẩn. Đây là danh sách giao dịch acc vipss,k đc nhận km cs 1/9 như fan nói

Hoàng Việt thích bài này.
  2. ông fan dạo này mình thấy khác khác..như kiểu mới chơi đồ hay sao ấy :))
    lại chơi mai thuý r :)) lắm lúc thấy bay vờ lờ :=))=))=))=))=))=))

3. Acc mình bán r,bh mà bảo trả cs cho acc thuylinh16 thì lại vcl luôn CF738619-B67E-4988-B40F-2B3499884025.jpeg

4. đấy là việc của bạn chứ sao trách nta.
    1- acc nào nạp thì đc KM acc đó ( cash shop ko đc chuyển sang acc khác- đã nói rõ rồi )
    2- bạn nạp bạc là nạp acc vipss chứ ko phải acc thuylinh16 ( vì mỗi acc sẽ có 1 mã thanh toàn ATM riêng )
    3- tất cả lỗi do bạn mà bạn lại đi đổ lỗi cho admin --- bạn nghỉ thì game vẫn đông trả lquan---> ad lm đúng theo quy trình.
    4- bh mình nạp acc mình mà bạn có được nhật ký ck của acc bạn nt cho admin thì admin nạp vào acc bạn thay vì acc mình ak ???

5. K đọc kỹ thì im lặng cũng k ai bảo j nhé. Fan bảo k trả vào acc thuylinh16 mà nhất định trả vào acc vipss thì mình k nói nữa. Nhưng cuối cùng có trả k? Nhìn cho kỹ vào

nghoandd thích bài này.
  6. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Mong @fantasymc gửi lại cs vì bác hứa chả cs cho bác này mà

lupin.1989 thích bài này.
  7. OH bạn trả có cái chứng cứ nào là bạn nạp bạc ngày 1/9 cả, gd chuyển bạc là ngày 28/8 mà nhỉ.và bạn lấy bạc trưa ngày 28/8 chứ đã đến 1/9 đâu mà đòi km cássh

8. và bao nhiêu người nạp vẫn KM vẫn có cash bình thường đấy thôi. chắc do ăn ở thế nào :)) =))=))

9. Bạn ngu vkl ra. Đọc cái ảnh trên cùng đi rồi nói tiếp nhé. hay não bị hỏng mẹ r

10. Thôi mình nghỉ game r,acc viipss của ông a thôi. Hnay check k thấy cs nên mới bực mình chứ mình cũng k cần đòi nữa,nói lên đây cho ae biết thôi

hunghdz thích bài này.
  11. hunghdz

Km lạp khác ngày nhưng bạn ấy có nói xin dc hưởng km và fan ok

12. hunghdz

Nhưng fan pm và ok thì cũng nên giữ lời hứa
    Ví dụ hôm ấy nạp sớm pm xin nhưng ko cho thì thôi đằng này bảo cho nhưng chưa ck

13. chưa biết ai ngu.fan hứa là sẽ có km vào ngày 1/9 nhưng nhận bạc trước ngày 1/9 rồi thì có đc cái đầu ... nhé. đọc kỹ là KM chỉ áp dụng ngày 1-2/9 nhé.ngu còn tỏ ra nguy hiểm.ko hiểu ý fan thì lại đi kiện fan.chết ko biết tại sao.

14. Tao nói mày ngu đấy

15. Nhận bạc trước ngày 1/9 thì lsao được khuyến mãi bác

16. Bạn đọc lại mấy tn của mình vs fan nhé. Đã thống nhất nạp trc ngày nhưng cs sẽ đc trả đúng ngày 1/9. Chứ k mình nạp trc làm j

17. nhưng vấn đề là bạc và cashop sẽ được trả đúng ngày 1/9 ,còn bác nhận bạc trước ngày 1/9

18. trong tin nhắn cũng nói rõ mà bác :Nạp trước ngày khuyến mãi ,bạc và cashop trả đúng ngày khuyến mãi

19. b có vấn đề về đọc hiểu văn bản ak ?
    làm ơn đọc kỹ tất cả những tài liệu ở trên đi b

20. Chúc bạn sớm được giải quyết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi