Góp ý Fan mở lại K6, K5

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuongnx, 29/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện tại giá các dịch vụ tăng, mà FAN lại cắt bãi cày của ae khác gì lọc mem.
    Nhờ FAN mở lại Kalima cho ae chưa có đồ ssk còn có nghị lực cày.
    Thanks

faity thích bài này.
  2. Fan làm quả này lại ít người chơi đi. Chán

3. cho map Kalima thành sv 20 là đẹp sếp FAN ạ,toàn các pro giữ bãi để cày tiền,cày thuê skill cho người khác,.... giữ bãi khư khư ko cho anh em khác cày,em còn đề nghị anh 1 pt chỉ có 1 chủng tộc thôi là hợp lí nữa,tránh trường hợp 1 pt có 4 EF để ks bãi

4. Mấy hôm nữa sẽ có bài “ vì sao chuyển map k6 thành sv 20 “
    Sau đó admin sẽ trần tình rằng .
    Hiện tại vé k5 chỉ tầm 2m zen , vé k7 tầm 10m zen , trong khi đó vé k6 lại được bán với giá hơn 100m zen . => sẽ là lỗ hổng vô lý , nên kể từ hnay , chúng tôi sẽ fix k6 thành sv chung , để vé k6 trở về đúng với giá trị thực của nó .
    => hợp lý :D

5. Cho các Cụ đỡ phải cày rác. 10 cụ K5 thì cả 11 cụ cày rác

6. ai nhận thầu k6 :))))

7. k6 thì không biết, chứ k5 la vùng đất của thánh rác .

8. ko có cày rác thì zen ngọc cứ gọi là lên giá ầm ầm. giờ zen 130b/1 tỷ rồi đó ae :D

9. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

bình tĩnh sẽ lại đâu vào đấy hết

10. Cũng không quá 200b/1 tỉ đâu .

11. fix nhiều cho zen ngọc lên giá . ae mua tiêu xài cho phê =))=))=))

12. Nghe nói k6 và vùng đất cấm không ai được động đến của một số người :)). Ai động vào thì một mả ef đứng ks bắt mua slot mới có chỗ cắm skill. Động thái này rất hay của @fantasymc đánh thẳng vào một vài người đầu cơ ef để chuộc lợi trên mảnh đất màu mỡ này

13. admin bán 100b/1 tỉ thì fam zen thoải mái đi :D

14. Cái này có từ lâu rồi bạn, từ ss6 có fam zen rồi thì phải.

15. kkk chuẩn này tôi từng lên k6 cắm rồi tự nhiên không biết từ đâu 1 đám F bu lại ks, mình thì ăn PA không chày cối được vì mình sẽ thiệt hơn đành về k3 cắm , không biết fan chỉnh k6 này thì k3 , k2 sẽ thế nào , không biết là tốt hay xấu hơn đây :))

16. Nếu tình hình hiện tại gộp p20 thiết nghĩ @fantasymc nên mở thêm 2 phòng mới là Phòng Quất Lâm và Phòng Đồ Sơn để những acc ef dạng háng k6 bấy lâu nay quy tụ về đó cắm. Rồi mở dịch vụ cho anh em DL DK DW QB thỉnh thoảng vào giải trí

Mr Nônghoandd đã thích.
  17. bán ở đâu thế ae

18. Mở lại K5, K6 phòng VIP ấy.

19. Ko fix fiếc gì hết nhé kalima 5-6-7 hợp vào thành p20 chung như k7 tất là chuẩn rồi, toàn các thánh rác ef cùi ks giữ bãi cày tiền thôi chứ có đc cái vẹo gì cho fan
    Vote 2 tay map kalima thành p20 là chính xác

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi