8 về game FAN đã sửa các hộp box lém ra đồ full có gia hạn.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gjahao, 21/2/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Biếu tụi cày 100 200 acc trở lên

2. Mong ban quản trị và ADMIN xem sét lại và điều chỉnh lại cho hợp lý chứ fix kiểu này thì nặng tay quá
    Ae mỗi người chơi theo một phong cách nhưng chỉ mong muốn ban quản trị và ADMIN xem sét lại kính mong

3. BQT @fantasymc làm thế mình thấy cũng ổn đó vì các sự kiện boss phù thủy trắng này nọ vẫn còn, và mở cửa đổi rinh pedan ra ngọc bình thường

đập box ra zen là oke rồi ae :D chứ ngọc ra tràn lan đồ víp mất hết giá trị trong tương lai. fan làm thế theo mình thấy hợp lý đó

Fan cũng cố gắng hết sức phục vụ ae rồi.. ae săn ngọc dc 2 viên thấy giá trị ae mới hứng chứ ngọc rẻ quá cũng ko hợp lý lắm

Hunter87 thích bài này.
  4. Đay là ý kiến của bạn vậy mình hỏi bạn nhé, không có phôi nguyên liệu thì lấy gì mà dung hợp ? Đồng ý là ADMIN fix nhưng hợp lý một chút ... tôi thấy làm như này lạm phát về giá zen và Ngọc sẽ lên quá cao

5. Đổi ring pen ra zen kìa

6. Trước kia đổi Ring pedan được Ngọc ... giờ tính năng đó cũng bỏ luôn rồi ...

7. ring pen giờ đạp box ra đồ có hạn ae , làm gì còn ring pen giao dịch dc =))

8. Lại ko biết rồi , cắm map thấp , lâu lâu nhặt đc pen ring ex .

9. một ngày 1 nick bác cắm nhặt dc bn cái để mai mình treo thử 4 nick xem

10. nhặt dc chục cái .

11. mình làm theo 2 nick treo cả ngày k dc cái nào :))

12. lâu lâu mới nhặt đc . chứ làm gì mà rớt như sung rụng đc .

13. Zen giờ còn chẳng rơi huống chi là đồ ex

14. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Hình như săn boss rơi ra đồ khóa à anh em? Tự dưng hôm nay về vào acc thấy có 2 món full có hạn mà rõ ràng là mình ko ném box

15. Săn boss thì được ex giao dịch Bình thường chỉ ném box thoi chắc Acc ae có hai người chơi nên có

yadhannaS thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi