8 về game FAN đã sửa các hộp box lém ra đồ full có gia hạn.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gjahao, 21/2/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đang giao đôngj ở 615-620 thôi bác

2. AE vào cho ý kiến mục bôi đỏ?
    Bạn @jiyong93 có thể kể những chi phí nào cho ae mở mang tầm mắt đc ko??? :-/

3. Vẫn liên quan đến game thôi. Tùy góc độ mỗi người, định nghĩa giải trí có thể khác nhau nhưng căn bản vẫn là làm thỏa mãn nhu cầu để cảm thấy vui vẻ đúng k? Có thể đối với ae, vào game pk mới là giải trí, nhưng với ngkhac săn boss, kiếm đc tiền mới là thỏa mãn nên ngta có dùng từ "giải trí' cũng chả sao.
    Còn phần Fan fix, okie Fan thích fix s tùy Fan, game của Fan mà, ai k trụ được nữa thì nghỉ. Nhưng cái đáng buồn là càng fix càng mất giá trị. Thông thường cứ đúng 6h,8h...là "rồng tấn công thành, phù thủy trắng xâm lược..", cư dân lục địa đi tiêu diệt thì phải có thưởng và thưởng s cho xứng chứ?!? Quang ra đồ Full +0 so với bộ luck zen +9 cùi bắp đang mặc trên người, thì ae thích cái nào? Thích sáng lóa +9 hay full đen của +0 ??? => Chí ít muốn fix thì fix cho tử tế một chút. Giờ gặp mặt RV, RT cứ như gặp người yêu cũ vậy, chả buồn nhìn tới thì có phải mất giá trị k?

4. Đừng quên IG, nhện nhiếc gì nữa nhé a Fan, fix tất đi !

5. có ae nào 7k kkì

6. Ờ ha, fix tất đồ có hạn hết, giờ vào game chỉ đi pk, xong chán thì nghỉ

yeuemnt thích bài này.
  7. fan chắc tối hôm kia làm vài nồi lên hơi ngáo chút ae thông cảm hết ngáo lại như cũ thôi

8. Cập nhật: Fan mới fix box lại, vừa ra zen vừa đồ ex full có thời hạn. Zen thì tương đương box = 10m, box 2 =20m...Thôi thì cũng bằng giá thị trường, chỉ thêm chút yếu tố nhân phẩm => Cũng chấp nhận được, đồ ex chắc mỗi ring, pen là ngon, còn lại phi shop cho vuông.

gjahao thích bài này.
  9. là vẫn có thời gian sao ae

10. Thì có thời gian nên mới bảo ngoài ring,pen xài đc thì mấy kia phi shop cho lẹ, full mà +0 thì chả đáng ^^

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

1 tháng như Tungsever hay SUTU888 phải hơn 5m đấy :)), trước 1 ngày nhẹ nhàng 5>10 con RT mà săn có 3>5 chuyến. À còn cả Milan, Versace, VaiO :)). Toàn thánh săn thôi

Một Cuộc Tình thích bài này.
  12. Chi phí rs, đồ đạc, đổi lọ đổi chai, tiền điện,... chắc nhà nước free cho hết =))

13. Chi phí rs => Oke cái này tạm coi là phí, mặc dù
    Đồ đạc => Cái này mua bạn đc hay game đc mà bạn quy ra chi phí?
    Đổi lọ, đổi chai => Đổi cái gì? Và đổi đấy bạn đc hay game đc?
    Bạc dùng để mua cs cày kéo => Cái này bạn đc hay game? Bạn muốn nhanh thì đương nhiên, ko dùng thì ai ép?
    Chi phí game nó như kiểu bắt buộc: Tải game mất phí, chơi game mất phí, ... đó mới là chi phí game hồn ạ =))
    Tiền điện => =)) Cái này mà bạn cũng quy ra chi phí thì tôi cũng ạ bạn =)). Bạn đừng nên đi làm nữa kẻo tốn xăng xe =))

14. Bạn nên học lại về khái niệm chi phí nhé. Còn tôi nói, ở cái game này chẳng có gì tự dưng mà có, những thứ bỏ ra để đánh đổi dù là gì thì nó cũng được gọi chung là CHI PHÍ. Bạn đừng huyễn hoặc bạn được - game được, vì rõ ràng là cả 2 đều được. Tôi đi làm công ty phụ cấp tiền xăng, điện thoại tôi gọi công ty cũng phụ cấp tiền điện thoại, tôi chả mất gì nên đấy k phải gọi là chi phí.
    Bản thân tôi cũng chả săn boss đâu nhưng tôi thấy fix rớt ex khóa tôi thấy nhảm *** bỏ con ***

15. fan ăn ở cái cá độ lô đề quay số chứ ăn thua j cái nạp thẻ chơi lâu chưa mà gà vậy bác. Ngoài đợi ôm lô, ôm bóng vốn chục tỷ còn rụng, trong game này bạc game với fan là vô cùng nên bóng bánh fan làm cái mà chẳng lo sạt nghiệp, ăn cái đó mới giàu.

16. Thôi chắc ko đủ lv tranh luận với bạn, dừng thôi :))

17. săn bắn để kiếm dc mấy món đồ ex cùi giờ cho khóa coi như nghỉ săn bắn luôn rồi còn gì, mua sói săn PTT rs qua ngày :))

18. nhưng nv săn boss giờ phế

19. mình đưa ra ý kiến này ko biết ổn ko. Box nếu như MU xưa thì 1 sv có 1 con thay vì giờ chẵn có CC

và có PTT và RV rồng thiên thì fan fix mỗi sv chỉ 1 con PTT RV RT còn mấy con box lăng nhăng vàng khỏi ra cũng dc

cứ 4 tiếng cho ra RV RT ném đồ ex và zen tỉ lệ 50 50 có lẽ rất vui cho ae săn bắn

chứ ra ex full +0 2 ngày ,mà ko dùng cho class mình đang chơi thì fan cho ra làm gì chẳng khác nào tự vả vào mồm

fan mở boss rất nhiều mà ko thấy ra sự kiện CTC cái đấy quan trọng ko làm đi nghe 3 bọn vớ vẩn fix lung tung

games MU nó cố định từ xưa mà bác fix riết cái games chả khác gì games lậu

20. Fix quay số vui k giới hạn tài sản đi. Rs 100b/lan cho nó chẵn cũng Ô Cê

baotrung08 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi