Góp ý Fan có nên xem xét vấn đề lập nich diễn đàn ko nhỉ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PhongCachSong, 2/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo ngu kiến của em fan nên cho xác nhận lập ních diễn đàn qua số điện thoại < 1 sdt dky đc 1 ních > bỏ cái xác nhận qua email đi < email lập thì ngày lập cả và chục cái > cái này sẽ giảm tải đc rất nhiều ních rac và nhiều ván đề

fantasymc, GamethuQNnguoidep đã thích.
  2. Đúng là nập xác nhận qua mail nhiều người mới chơi ko biết thì có mà cả tháng ko lập đc cái nich . :( .

3. tôi ko lập dc nick nè ko biết phải làm thế nào hả mấy pro

4. tôi thấy cứ bt thôi theo quy định xong vao gmail lấy mã xác nhận là xong, cái nào chưa xác nhận bạn đăng nhập diễn đàn vẫn đc xong nó có hiẻn 1 dòng chữ yêu cầu xác nhận từ mail mà cơ bản là nó gửi về spam

5. lục tìm hết gmail mà ko thấy gì

6. Lập nick theo sdt đăng ký 1 acc bất kỳ là chuẩn mực nhất :D

7. tiên sư mày
    ko dc mà mày vào được à

8. rất chuẩn.. chính chủ. tránh đc những tiểu nhân lập nick rác vào phá dd

9. bạn có thể lập vài chục cái gmail nhưng ko thể có vài chục cái sdt đc đúng ko ^^ ảnh hưởng kinh tế ai cũng sẽ sợ

10. chơi kiểu chính chủ như game Sẽ tránh đc nick rác. diễn đàn sẽ tránh đc nhiều thứ :)

11. Cơ bản là mail có sự trùng lặp hay không .
    Nếu bạn lập 1 ID trc đó dùng mail này để kích hoạt và giờ bạn dùng chính mail này để kích 1 ID tiếp theo khả năng rất lớn sẽ ko có mail gửi về do hệ thống phát hiện sự trùng lặp - cần time kiểm duyệt . Do đó ta cần lập 1 mail mới đét và lập ID diễn đàn như bt . 100% là đc .
    Link kích hoạt ae có thể vào phần spam để kích nhé. Phần lớn gửi vào spam hết .

12. trc tôi ko biết lập 1 cái thành công rồi và lập cái thưs 2 no báo trùng ngay bnaj nhe chứ ko phải đợi đến lúc chờ mã đâu có lẽ do lỗi thôi vì có lẽ quá tải

13. ý kiến chủ tôp hay đấy.tránh được những thành phần vào đây chửi bới lung tung

14. Nếu làm đc như chủ top thì quá hay.

15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Cám ơn bạn.
    Chúng tôi sẽ tiến hành kích hoạt bằng số điện thoại sau vài hôm tới, hệ thống mail thường xuyên lỗi không biết nguyên nhận ^_^

16. email k thể nhận đc mã kích hoạt mình đã thử lập cả chục cái ma k đc
    đập bàn phím mất

17. cái ý kiến hay. :D fan tiến hành thôi ae ai cũng thấy hợp lý

18. hay quá fan cho mỗi sdt chỉ đc lập 1nik dd thôi thì hay

19. vậy giờ có cần phải lục lại Mail ko Fan ơi
    khả năng quên mất Mail rồi
    vì toàn lưu tự động trong Google nên ít khi quay tay mấy cái nick D D quá

20. phải nói là bạn có chí tiến thủ cao............
    like cho bạn =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi