Góp ý F master quyền lực buff ngừng buff, tính năng hay lỗi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Lĩnh Đặng Quang, 14/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như tiêu đề, F buf của e cứ buf tầm 2 tiếng là đứng đơ ra chẳng thèm buff nữa haizzz, không biết có phải lỗi chung không, mong a @GangterMU fix lại cho trơn tru hộ e với, em không onl thường xuyên đc :(

2. Elf của bác cài auto thế nào chứ elf e 120 master + max buff vẫn buff ầm ầm 24/24

3. delay 10s bác, nó buf rất trơn tru, lúc ở nhà, chứ đi làm phát là về thành hết :P F 3k máu, auto bơm bình máu, tầm vài trăm bình vẫn chết ở k2 mới nhục

4. Mình để có 5s thôi , buff 24/24 , archeron quái đập hơn 1k máu còn k chết nè :-?

hoancon89 thích bài này.
  5. Buf thì búp thôi đừng để dánh quái thi thoảng lag

6. mình lão làng mu mà :P nói chung là auto F không vấn đề gì hết, độc buff (còn đặt buf thủ trước buff công nữa nhé)

7. moi +master len thì cài auto skill bufflại nhe

8. ai chẳng biết haizzz, ý mình là tầm 1 khoảng thời gian nó khựng và k buf nữa, mất auto luôn thì phải vì mình cài tự bơm máu bình nhưng đôi khi thấy chắc mất bình nào vẫn về thành

9. chắc bị PK :))

10. pk gì ở k2 á

11. xxxMANxxx

xxxMANxxx Hiệp Sĩ

Do cái auto thôi bác. Reset rồi cài lại từng mục một. Lưu ý thời gian buff, tự động bơm máu, cộng điểm str, agi lấy tốc cơ bản trên 60. Ko để elf tấn công là ok.

MatRong00 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi