Góp ý Exp đi BC, DV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi giang222, 4/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giang222

giang222 Chiến Binh

mình nghĩ nên tăng exp đi BC và DV lên. Giờ chả ai buồn đi cái này nữa vì exp quá thấp, đi hết 1 cái bc 8 ko lên nổi 20% exp master

2. kecodoca1

kecodoca1 Chiến Binh

Đi cái này để nhớ về 1 thời cũng hay :)) ngày xưa tranh nhau đi Blood ks từng tí 1

3. Chuẩn nên tăng thêm tí kn nữa ad ơi

4. bác nói chuẩn đấy . tăng lên ae còn có thêm chỗ cầy kéo

GrandGlory thích bài này.
  5. TrungHieu91nd

TrungHieu91nd Cư Dân

thôi thôi , mt đã rẻ lắm rôì, tăng có mà loạn

6. giang222

giang222 Chiến Binh

rẻ ?, hơn 600master ngày chủ nhật X2 tui cắn max bùa gấu bãi thầy tư tế K7 hết cả 1 ngày 80%exp ko lên nổi 1 điểm. Tôi ko biết bạn có bí quyết gì train nhanh hay ko, hay bạn ở trong cái LM đc train ở map vua 24/24 mà bạn phán rẻ, chắc bạn đại gia. Còn cái tôi nói đến ở đây là sự kiện game, sự kiện game thường là gì ?. Là 1 hình thức mà người chơi vào trong sự kiện sẽ đc ưu đãi hơn bên ngoài, đằng này đã giới hạn 1 ngày đi có 3 lần mà còn thua cả ở ngoài. Để tôi nói cho bạn biết luôn cái gần đc 20% exp như tôi nói ở trên là đối với acc 283 master, còn với hơn 600 thì nó ko lên nổi 5% bạn nhé. Còn nói như bạn thì dẹp mẹ nó đi cái sự kiện BC, DV mở ra làm gì cho nó mệt.
    Tôi rất thích những lúc tranh nhau đi BC, DV như ss6 nó đông vui gì đâu vào tranh nhau giành Q, còn bạn chắc chưa được có cảm giác đó bao giờ đâu nhỉ ?

Hai6789GrandGlory đã thích.
  7. chuẩn men !
    MT lên cao các map train đc mt ngon người đông hơn quái

8. Bị giới hạn là k mê rồi .lại ex mt thấp nữa nên chẳng muốn đi

9. đúng vậy nên tăng thêm phần thưởng để ae tích cực ngồi máy chứ không treo đó 1 tuần vô 1 lần :))

10. bọn auto nhiều nên bãi train mt hầu như ko có

11. o0loading0o

o0loading0o Cư Dân

đồng ý =D>=D>=D>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi