Thắc mắc ex socket ss15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi yumyice, 19/2/22.

1. ko biết lên còn hỗ trợ không. nhiều nguồn tin quá. ko biết tin bên nào. nếu vẫn còn hỗ trợ thì tại sao ex socket cùi, nguyên liệu cực kì cần thiết để tạo ra 1 vũ khí ex socket lại tụt quá hơn cả tụt quần. trc nhớ bèo lắm 1k- 1k5 bạc mà giờ 200b nhiều như rác ex lởm vậy =))

LeQuyet987 thích bài này.
  2. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

100% hỗ trợ cơ mà, đọc hết toppic của admin đi

3. thế mà cả thành phẩm và nguyên liệu đều tụt giá khiếp như tụt quần vậy ko biết vì đâu cơ sự này

4. Mr.Nôbita

tụt vì lên ss15 không xoay được nữa. mấy mảnh socket ko xoay. giờ bán nhanh cho hết

5. vẫn hỗ trợ mà ae

6. Vẫn hỗ trợ mà e

7. ko cho xoay nữa kìa anh. thì khác nào ko hỗ trợ quay. giờ chỉ hỗ trợ sản phẩm đã xoay thôi

LeQuyet987 thích bài này.
  8. Mr.Nôbita

không cho xoay theo cách nguyên bản, nhưng sử dụng mảnh nâng đồ socket 380 lên 400,

vĩ dụ : Cung thiên vũ nâng lên Mũi thiên sứ.

9. Mua thử về quay vẫn k có đc siêu phẩm nào, buồn chết người

10. Mr.Nôbita

dễ ăn đâu :D

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sẽ ko quay dc ex sk, ae có ex sk vẫn lên dc hạng đồ bt nhưng sẽ ko quay dc như hiện tại.

12. thế tranh thủ thôi. tính ra 600b cho 1 siêu phẩm thì cũng tương đối. ko như đồ thần. toàn hàng cùi éo có tí hi vọng nào :(

13. Mr.Nôbita

trước đồ ẽxl socket toàn giá cao ngất mà ae vẫn xoay,. giờ ngọc đắt anh em ít xoay rồi đâm ra đồ xuống cấp.

14. 200b/1 món nãy ra chợ tưởng hoa mắt =)) thấy 1 mả như sung

15. Quay cho TT cầm à :)))

16. Ex socket chỉ cần docng 4gst

17. căn bản là ra đồ huyết thần , thánh thần nó mạnh hơn đồ ex socket cũ rất nhiều nên nó rẻ, ko ai còn quay đồ ex sk nữa

18. Mr.Nôbita

Lên ss15 đồ exl socket nâng lên huyết thần thánh thần linh hồn. Mắt xanh sóc két. Exl sõket . Vẫn dùng đồ cũ nâng. Nhưng giờ ae chuẩn bị ngọc. Nên giá ngọc cao. Nên anh em không quay nữa. Tỉ lệ xịt cũn ngại xoay.

19. bản s12 này nè từ đợt mà fan ra đồ huyết thần la ko còn ai xoăy nữa ý bạn , đồ ex sk mà so với đồ kia thì quá yếu , còn s15 mình cũng chẳng quan tâm , mình nghĩ nhiều ae cũng vậy , thế nào cũng chơi được hết

20. Mr.Nôbita

Quan trọng huyết thần là đồ socket.
    Còn xoay ví dụ gậy huyền quang exl socket. Sau nâng có thể lên được huyết thần exl sòcket.

Nhưng. Để lên được cũng ối ối.