[Event] Người đứng đầu chủng tộc tháng 7 !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Scorpion, 25/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có ai nói gì đến giải thưởng đâu bác vuơng. e đang nói xem có gì nổi bật về pk..vì hỗ trợ đồ mà ):))

2. Bác này nói chuẩn Vương nhá ;)) Em cũng là Vương nà :))

3. Hac_cu_den

Hac_cu_den Chiến Binh

3 4 5 6 7 8 9 10 j q k y

4. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Thông báo !

Tạm ngưng Event tháng 7 , chuyển Event về tháng 8 cho đông đúc hơn , mong anh em thông cảm .

8h 30 tối ngày 23/7 sẽ có Event nhỏ tại sv 1 , chi tiết sẽ được thông báo vào ngày mai trên trang chủ mời các bạn theo dõi . thank all !

TOUCH1MU_0nline đã thích.
  5. S2coem

S2coem Cư Dân

Ơ thế là chấm dứt à. Khổ công anh em cày mát tơ nhỉ

6. Event tổ chức sv 1 thì k gay cấn đc rồi :)):))

7. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

thế là hết event rồi.thags này chăm chú vào đua top đi >:)

8. Híc, chán bác quá. Bác làm em cụt cả hứng :((

9. Những ai đang kí rồi thỳ tối ngày 23 vào SV PM anh Sco đc nhận quà động viên :)):)):)):)):)):)):))
    P/S anh Sco là bây h hủy even rồi thỳ sang tháng 8 sẽ tổ chức lại nhưng em nghĩ sẽ cho NV chính tham gia chứ NV phụ chán lắm
    đồ thỳ thuê của anh GanTo tuy hơi đắt nhưng phần thưởng lớn lớn 1 chút và có vẻ công = hơn cho các meb ok
    Tks off You !!!!!!

10. Quà động viên lớn lớn tý nha anh Sờ co rờ hôk em lại buồn :D

11. cùng lắm là đc 10B hết....

12. Thu_Loan

Thu_Loan Guest

Trích dẫn lời ADM của MUHN

Hiện nay Admin đang có chiến dịch thanh trừ toàn bộ Acc đăng nhập bằng IP ở Nam Định, tuy nhiên qua trao đổi, chúng tôi thấy rằng việc này sẽ gây thiệt thòi cho một số member chơi nghiêm túc. Do đó, phương án để điều hòa là: toàn bộ các acc chơi ở Nam Định phải đăng ký IP mới đăng nhập được, ko đăng ký sẽ không đăng nhập được.

Tuy phương án này có hơi bất tiện, nhưng đó là cách bảo vệ tốt nhất cho quyền lợi của các bạn hiện nay...

13. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Toppicnày tạm đóng , tớ sẽ chuyển về toppic mới và anh em tiếp tục đang ký để tham gia Event tháng 8 nhé !
    Ngày mai sẽ có toppic tiếp tục cho anh em đăng ký tham gia , chúc cả nhà vui vẻ ^_^ .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi