Event khoảng khắc Valentine 2012

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 9/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Topic dành cho các anh em tham gia Sự kiện khoảng khắc Valentine.
    Thời gian nhận bài viết từ: 10/2 đến 15/2/2012
    Tiếp nhận bài viết: Tại topic này

- Anh em ghi lại những khoảng khắc ý nghĩa trong ngày Valentine:
    1. Với anh em có đôi có cặp : Hãy viết đôi điều tâm sự bản thân với 1 nửa của mình. Hoặc những tấm ảnh lưu niệm ...
    2. Với anh em còn độc thân: Hãy chụp hình đẹp nhất trong MU, những Video dành riêng cho Valentine. Hoặc bằng cách ghép các vật phẩm trong MU và chụp sao cho ý nghĩa nhất.
    Chỉ tiêu:
    + Đẹp
    + Ý nghĩa

Bài viết sẽ được BQT nhận xét và chấm điểm .
    Admin chiếm 50% số điểm: Thang điểm tối đa 50 điểm.
    Bình chọn từ thành viên: chiếm 50% số điểm: Thang điểm tối đa 50 điểm.

Tổng kết ai điểm cao nhất sẽ dành chiếm thắng.
    Thành viên được thiết kế đẹp nhất: 3000 Bạc
    3 giải tiếp theo: 1000 Bạc
    4 giải tiếp theo: 500 Bạc

Hãy sáng tạo tối đa, 1 phần vì bạn , 1 phần bạn tạo ra niềm vui cho anh em , 1 phần vì Bá Vương :) Anh em cố gắng tham gia nhé

+ Phép sử dụng tối đa các công cụ hỗ trợ : Photoshop, AfterEffect , ProShow ...

2. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Bắt tay vào hành nghề thôi nhỉ ;)).

Cố Gắng lục lọi mà mất hết ảnh rồi :((. Không lẽ phải chụp lại từ đầu :((

S2PheLac thích bài này.
  3. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

Có khi vợ chồng mình làm vài kiểu ảnh post lên đây lại hay ý nhỉ.
    biết đâu được ít giải về mua sữa cho cháu ;))

djckjen98, S2PheLacMr.Name đã thích.
  4. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Tai TP này luôn a đại ca

cudanbv thích bài này.
  5. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Ôi tình yêu :x

Mr.Name thích bài này.
  6. Bắt vợ đi chụp ảnh thui ^^~

Mr.Name thích bài này.
  7. Thôi quả nay đi lên Yên Tử chụp ảnh với vợ thôi

8. [video=youtube_share;XAdhO9SXIU0]http://youtu.be/XAdhO9SXIU0[/video] em xin mở màn. ae bình chọn cho tớ mã số 01:P. chúc ae vsf chị e bv có 1 valentine vui vẻ nha.

Last edited: 10/2/12
  9. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Em!

Đây là câu đầu tiên anh viết dành cho em. Kế đến, anh viết cho em câu thứ hai. Anh muốn nói với em rằng, câu này anh viết đã là câu thứ ba rồi đó!

Em à, em có biết câu em đang đọc đã là câu thứ tư rồi không? Vậy mà anh vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Anh hy vọng sẽ nói được điều muốn nói với em ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời quá, hẹn em ở câu thứ bảy nha. Mà thôi, đợi thư xuống dòng, anh sẽ tâm sự với em được nhiều hơn.

Em ơi, em có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi không? Anh dạo này trí nhớ kém quá nên không thể đếm nhiều được. Nếu anh không nhầm thì đã là câu thứ mười rồi. Nếu đúng thế thì khi anh chấm hết câu này cũng là lúc anh chuyển sang câu thứ mười hai rồi đó. Anh dự định sẽ nói điều muốn nói ra ở đây, nhưng cứ sợ em không đủ bình tĩnh, nên anh đành để nó ở câu sau nữa.

Em à! Em vẫn đang đọc bức thư của anh đó chứ? Điều anh muốn nói với em là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp. Cũng sắp hết giấy rồi nên anh sẽ nói ngay thôi. Nếu em vẫn tin anh, hãy đọc thêm câu này nữa. Anh không muốn làm mất thêm thời gian của em, nên anh sẽ cho em biết ngay bây giờ. Em à, anh muốn nói là… là… anh yêu em nhiều lắm mặc dù e đã k còn yêu a nữa !

10. [video=youtube_share;ce393Ytlg9g]http://youtu.be/ce393Ytlg9g[/video] làm thêm giải nữa cho mấuonion7

Last edited: 10/2/12
  11. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

=)). Ấn tượng quá =)) .

•Trang…Kelly• thích bài này.
  12. +_+

+_+

cái này hay à nha. úp úp úp con hàng này

13. hehe. tk bác. kai này e làm cả buổi tối đấy

14. Ước gì mình dc có người yêu những ngày này nhỉ >:D<

15. Ôi.....! Tình yêu. onion18

16. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

làm clip ~:> hơn cả mềnh nhưng dù sao cũng thank =.=

Last edited: 11/2/12
  17. Đây là Vợ chồng mình.
    [​IMG][/url][[/IMG]
    [​IMG][/url][[/IMG]
    [​IMG][/url][[/IMG]
    [​IMG][/url][[/IMG]
    [​IMG][/url][[/IMG]
    [​IMG][/url][[/IMG]
    [​IMG][/url][[/IMG]

Em à anh muốn nói với em 1 điều không cứ gì là ngày Valentin anh mới nói.
    Anh yêu em và cưới em đến ngày hôm này cũng được 4 năm rồi. Tinh yêu anh dành cho em như thế nào em là người biết rõ nhất, theo đuổi em hơn 3 năm dài. 3 năm trôi qua anh và em vui có buồn có nước mắt cũng có.Để đến ngày hôm nay anh đã trinh phục được trái tim em bằng tình yêu trong sáng của anh.
    A biết nhiều lúc anh đã làm cho em rất buồn từ ngày em chính thức làm vợ anh, em à em còn nhớ không ngày xưa anh còn nhớ không bao giờ anh để em khóc và rơi 1 rọt nước mắt nào, vậy mà từ ngày em về làm vợ và làm dâu gia đình anh, anh đã khiến em buồn phiền lo lắng thậm trí nước mắt em rơi rất nhiều vì anh...
    Và giờ đây anh đã hiểu rằng gia đình là 1 thứ không có gì có thể sánh bằng, nhưng gì anh đã mang đến cho em xin em thứ tha cho anh,Anh chưa bao giờ hết yêu em và nghĩ về 1 người con gái nào khác ngoài em một người con gái mà anh theo đuổi vất vả 3 năm trời.( Nhớ lại thời xưa) Trong 3 năm đó anh với em đã không gặp nhau thậm trí em gặp anh còn coi như không biết không nói chuyện với anh,nhưng anh không cần em nói chuyện với anh mà anh chỉ cần được nhìn thấy em vui vẻ hạnh phúc bên gia đình của em.Đã có những lúc em làm anh buồn anh khóc thậm trí còn định tự sát vì em.Nhưng giờ anh nghĩ lại là mình quá ngốc tại sao phải chết sao không sống để cho em biết được anh tốt như thế nào yêu em nhiều thế nào,Em còn nhớ không ngày Valentin đầu tiên gặp em anh tặng em 1 hộp sô cô la hình trai tim , anh định viết 1 số câu bằng sô cô la là Ngọc à anh yêu em rất nhiều nhưng sợ em không vui len anh lại thôi.
    Anh cầm hộp bánh và bó hoa hồng đến nhà và tặng em lúc đi trên đường anh định nói rất nhiều điều với em nhưng khi gặp em anh không biết nói gì.anh chỉ giám nghĩ trong lòng 1 điều ( Ngọc ơi anh thật lòng yêu em) cái điều anh muốn là em nói chuyện với anh rồi đi chơi với anh nhưng không, em không nói điều gì anh rủ đi chơi em cũng không đi anh vào nhà em mà chỉ biết im lặng không giám nói gì với em có phải anh là 1 chàng ngốc không em, nhưng em ơi chàng ngốc này rất chung tình và yêu em thật lòng.
    Và 3 tháng sau. em đi xuống thái bình chơi trước ngày về em còn nhắn tin cho anh bảo mai em về anh sang chơi vậy mà :(... không sao những điều đó không quan trọng nữa rồi ( đây toàn là sự thật mong AE đừng chém )

+ Và bây giờ em đã là vợ anh anh nguyện cả đời chăm sóc lo lắng quan tâm bảo vệ em
    + Những ngày lễ của con gái phụ nữ anh xe không quên đâu anh xẽ làm tất cả để em hiểu rằng em là người vợ hạnh phúc nhất trên đời này.
    + Ngày Valentin tới đây anh xẽ dành cho em 1 điều thật bất ngờ vợ yêu à.
    Ngày xưa anh không biết ngày gì nhưng giờ anh biết hết rồi anh xe không để em phải buồn phiền lo lắng nữa. A xẽ làm tất cả vì vợ và đứa con sắp trào đời của Vợ Chồng mình.
    Valentin 1 ngày vui vẻ nhất xẽ đến với vợ yêu
    [​IMG][/url][/IMG]

Chúc bà xã 1 valentin vui vẻ hạnh phúc^^! chồng yêu vợ nhiều lắm:">
    [​IMG][/url][/IMG]
    Vừa săn lùng được cái này để tặng cho vợ yêu

18. anhkhanh34k

anhkhanh34k Guest

1234 a e cố lên

Thu xem dc ko hiiiiiiiiiiii..................

TAD xấu zai quá :)) up cho hùng 15 điểm

19. Vừa viết vừa rơi nước mắt vì xúc động :(( :((

20. em có đc đào tạo gì đâu.lên google tìm rùi tự mò.thui ak. khổ nỗi lại dốt english nên chả hiểu kái nào vs kái nào.xóa đi làm lại ưng ý thì ok thui:D

em kết quả xe đạp cuả bác wa. bx xinh lém.chúc bác con đàn cháu đống:)). rảnh úp điểm clip của e tí nhá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi