Thắc mắc event đè lên nhau

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ConBuom, 23/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo qui định thì rõ rồi, thắc mắc phts xen vào thì trên 1k rs không gh, vậy theo các bạn sẽ ntn vì chưa có thông báo từ fan/bqt
    Ghi điểm = rs trên 1k thì vĩ đại lắm.

2. từ nay đến 30/6 chắc chắn nhiều người rs dưới 2k sẽ rs max 36 lần cho mà xem

HighElf, ConBuomBợm. đã thích.
  3. Có mà siêu nhân ;;)

TruongSo, Block IDConBuom đã thích.
  4. thông thường mình vẫn 6 lần đc 300b j đó, nay 20 lần hốt bạc

Chuagame, Block IDHighElf đã thích.
  5. admin càng ngày càng chứng tỏ Game Hút máu của ae game thủ :)))

6. Tổng giải thưởng là không đổi. Nếu tổng điểm càng nhiều=> bạc / điểm càng ít. Mỗi người 1 mục đích khác nhau tính toán sao cho có lợi với mục đích của mình là ok

7. Đến lúc ngỡ mình hốt bạc rồi thì bảo ko đọc qui định à, tính 6 lần thôi thì mình vỡ mồm.

Vui vui vậy chứ ko là nhiêu. Nhưng ý mình nói chủ yếu về vấn đề tính toán event hay thông bao even thôi.

HighElfBlock ID đã thích.
  8. saivado1

saivado1 SuperMan

@ConBuom : Theo Event PHTS 01/7 năm nay:
    Và Event đua reset TOP hàng ngày, tháng này từ 24/6 đến 30/6 trùng vào thời gian Event PHTS "Siêu tốc":
    Như vậy, có sự không đồng nhất giữa 2 Event, nhưng vẫn có thể tính và điều chỉnh cân bằng giữa 2 Event này. Có lẽ riêng khoảng từ ngày 24/6 đến 30/6 admin @fantasymc vẫn áp dụng như Event PHTS "siêu tốc".
    Trong khoảng từ ngày 24/6 đến 30/6 tất cả nhân vật rs dưới 2000 lần và point dư ít hơn 20k vẫn reset không giới hạn nhưng:
    + Chỉ có những nhân vật reset < 1000 lần là ghi được điểm theo Event đua TOP reset
    + Reset từ: 1000 => 2000 lần chỉ được 6 lần ghi điểm, tối đa 6*4 = 24 điểm TOP
    + Reset > 2000 lần chỉ được reset 1 lần và cũng ghi điểm 1 lần, tối đa 4 điểm TOP

@ĐạtLãngTữ : Bạn thấy MUHN hút máu quá thì bạn tìm game khác chơi đi, sau đó ngoảnh lại nhìn và so sánh.

Last edited: 24/6/16
  9. ngày 36 lần có mà thánh ko ai làm được điễu này

Block ID thích bài này.
  10. Mình cũng nghĩ tính mình thường còn thừa ra là của sự kiện, tuy lập top cũng là hình thức cho anh em đều nắm rõ.

Ở đây ko nói đến kinh tế mà chỉ nói có làm đc hay không, mình nói là làm tốt:
    Ngồi chơi không cần cày cuốc: đổi tộc lên lv400 rồi rs cách nhau 15 làm đc 1 lần, vị chi cho 1 lần khoảng 530 bạc 500 bạc đổi tộc 30 bạc rs, vậy muốn làm bao nhiêu lần ? Dám làm hay ko, tớ không nhận là thánh đâu :))

HighElf, Lòi Tù VàBlock ID đã thích.
  11. Đổi tộc như nạn nói chưa hiểu lắm. Hi

12. Lo gì cho ngày chủ nhật, lo top 1 hàng ngày ấy kìa, hàng 20k dư vẫn rs ko bị giới hạn. Hôm nay chắc các anh tài 1k8, 1k9 đang thi nhau lấy top 1 của ngày. 1900 x 2 = 3800 bạc có vẻ hấp dẫn hơn chủ nhật nhiều :D

saivado1ConBuom đã thích.
  13. Muốn chơi game k tốn kém không hút máu thì có FIFA online2 vs liên minh ... Sẽ đỡ tốn kém mà vui vào chơi mệt nghỉ không phải kay kéo gì cũng không lo tụt top. Rủ nhau lấy 1 teem 4,5 mạng ra quán nét vui thôi rồi nhé :))
    n

Bảo Vy thích bài này.
  14. online lành hơn onbed rồi tốn sức với vnd mệt.

15. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Gớm chơi bên Gamethuvn mà còn cảm thấy hút máu Chắc qua các game khác ông này chết đột tử ko kịp ngáp vì mất máu nhanh hơn Kotex hút =))

ConBuom thích bài này.
  16. Cũng không nói thế được có nhiều game hút máu hơn mu nhưng cũng có game chỉ vui là chính mà tốn kém. Do mình lựa chọn cho hợp vs khả năng tài chính và mục đich chơi vui hay mục địch thể hiện đẳng cấp bằng game. Thật ra nhiều thằng trong game thì rõ víp mà ngoài đời thì bếch nhếch tàn tạ không có bộ quần áo cho ra hồn. Tiền thì đổ hết vào game suốt ngày ngồi trong nhà vì quá bết bát ra ngoài sấu hổ:)) cho nên vui là chính thôi ae cứ lấy game thể hiện đẳng cấp là sai lầm. Đẳng cấp phải là đi con xe hơi điều hoà mát lạnh mặc cây đồ hiệu chứ không phải mặc bộ thái dương nhé:))

votuong, Em Về ĐiCaoBang đã thích.
  17. Xin giới thiệu đến bạn game đế chế ( AOE ) một dòng game chiến thuật có từ xa xưa, đảm bảo ko nạp thẻ, ko hút HP. Ở đó bạn sẽ có cảm giác đàn áp người khác, bạn sẽ đc hòa mình vào những trận đánh đỉnh cao có các gane thủ top1 như CSDN - HA - BiBi...
    :)) :D =))

ConBuomChơiQuenVez đã thích.
  18. Đúng đấy đế chế có thể nói chưa bh lỗi thời và cũng khá hay và mang tính giải trí cao. Không gây ức chế vì chửi nhau thù hằn trong game:))

ConBuomcun230910 đã thích.
  19. Đắng long CSDN thua bibi 5 C trắng :((

cun230910 thích bài này.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chuẫn cơm mẹ nấu rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi