Thắc mắc Event " Đấu Trường Sinh Tồn " - Nhờ GT giải đáp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 4/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

tháng trc từ mồng 1~5 đi full đtr 17h, 18h30,20hm 21h30,23h, chuyến nào cũng /vitri dangcapso1, không onl (thề luôn)
    Vậy mà có 48x điểm, mồng 6 (21h30 ck) check thấy có.
    Bạn giải thích hộ cái? Vấn đề mình không nói ai thua ai đc, mà ý muốn hỏi tại sao bạn không đi mà vẫn có top, dc vào cả ck.
    Nếu bạn nói không + dồn, bạn tính kiểu gì dc 500d ?
    Cho bạn thêm vài thanh dophin + thách bạn lên dc 500d luôn !

2. - Tháng này mình check QB DangCapSo1 cũng không hề onl vào đấu trường cũng như những tháng trước điểm vẫn rất cao, vẫn luôn nằm ở TOP 1 điểm.
    - Ngày hôm qua là mồng 4 tức là vòng 2, lúc 20h mình check 3 NV của mình đang ở TOP 6,7,8 khoảng vài trăm điểm. Sau 2 tiếng đến 22h mình check thì 3 NV đó lại bị mất hết điểm. Lúc đầu mình nghĩ là điểm cộng dồn qua các tháng, những sau khi bị Reset điểm ngày hôm qua thì mình lại thắc mắc về Event này.

* Hơn nữa là NV DL lBaoChau đã đổi tên thành KiepDamMe cách đây rất lâu rồi, tuy nhiên vẫn còn tên trên bảng Xếp Hạng của Event tháng này mặc dù đã không còn NV DL lBaoChau nữa? Ai giải thích giùm mình?

3. Cậu hiểu vẫn đề hay cố tình không hiểu vậy????
    Nếu Reset điểm thì NV DL lBaoChau không hề tồn tại mà vẫn nằm ở TOP.
    Hôm qua Vòng 2 20h mình check thì 3 NV mình nằm TOP 6,7,8 vài trăm điểm, đến 22h check lại thì lại bị Reset hết điểm?

-> Nếu nói cộng dồn điểm qua các tháng cũng không đúng mà nếu Reset hết điểm khi qua các vòng khác nhau thì lại càng không thể? Cái này chắc chỉ 1 mình GangterMU có thể check được.

llehungcb thích bài này.
  4. Mình CC kiếm B nhưng nghe quý nói. Nãy nhìn. Thất lúc vòng 1 lọt top 20. 2xx điểm. Giờ qua đi vòng 2 tụt điểm .chỉ dc những điểm mình đánh 2 ngày 45. Để ý cũng thấy mình tụt điểm thật. Nó tính điểm mình đánh ngày 4 5 . thế mà mấy acc top 1 2 3 điểm cao quá. Để mà = ấy điểm phải khác đi 1 mìnhmình.4xx điểm. 1 cc = 99 điểm full quái. ^^

ZzQuyDozZKhenhDZ đã thích.
  5. KhenhDZ

chính xác, phải đi 1 mình + không bay cầu, như qb mà 5xx điểm, thì Hùng thấy có đáng để hỏi không ?
    Mà đâu có chuyện là không ai đi, tháng trc tớ đi zMoon check top check nv liên tục, dám kh.định là DCS1 không hề tham gia vòng loại và vòng 2, vậy mà lại vô dc chung kết.

ZzQuyDozZllehungcb đã thích.
  6. Giờ nói tơ xem qua xếp hạng. A e đi đông. Ko thể điểm cao thế dc. GT xem xét thôi. Hơi bị ảo. Tớ cũng đi dc 2 chuyến hôm qua. KS dc cơ số quái. Công = thì cạnh tranh dc. Chứ chưa đi đã nhìn số điểm rất khó ...
    Ko nhầm số điểm y nguyeem hôm mùng 1. Tớ hôm mùng 3 dc 2xx. Giờ còn tý điểm của ngày hôm qua đi. Số điểm mùng 1 đến 3 đã rs.top 1>> 4 vẫn y nguyên .

ZzQuyDozZ thích bài này.
  7. Cái này mình nghĩ một số người có cách giữ điểm của tháng trước để dùng cho tháng sau, một số người không biết thì bị Reset điểm.
    * Mình cũng dám khẳng định những NV TOP điểm cao kia hầu như không hề tham gia đấu trường nhưng vẫn được vào thẳng chung kết ( Mỗi lần mình đi CC đều /vitri để check ).

Chỉ cần tính đơn giản thế này, ngày hôm qua là ngày đầu tiên của Vòng 2. Có tổng cộng 4 chuyến trước khi mình chụp tấm hình kìa. 17:00, 18h30, 20:00, 21:30. Mỗi CC sẽ được tối đa 99 điểm ( Chỉ khi đi 1 mình và win ). Đi 1 mình và Win 4 CC thì sẽ được mức điểm tối đa 396. Tức là tổng điểm của 20 người chỉ ở mức tối đa 396 điểm.
    => Nhìn vào bảng top thì riêng QB DangCapSo1 và TiuLongNu đã vượt mức điểm tối đa có thể đạt được rồi chưa cần nói cộng tất cả lại.

Phiền @GangterMU vào kiểm tra gấp về đề này.

llehungcb thích bài này.
  8. Ngọa Long

Ngọa Long Cư Dân

Sau vụ của Gia Cát Lô - Găng tơ đã không muốn giải quyết cv trên diễn đàn. mà cậu ấy muốn giải quyết qua Zalo + Face.

9. Nói k biết nghĩ k đi mà điểm tận hơn 500 top 1 =))=))=))
    Mắt cậu có vấn đề hay là k nhìn tay tên của tôi ở bang vậy ^^

Cô Đơn Mình Anh thích bài này.
  10. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Theo a là xuống HN là vài quai rồi về :))
    Nghỉ game rồi thấy đầu óc thư giãn lắm :)))

DangCapSo1 thích bài này.
  11. Bạn Nói Mơ Hồ Quá

Nói đơn giản biết cách thì đi k biết cách thì Mất điểm là đúng rồi ^^=))=))=))

12. Phiền @GangterMU check lại lỗi này để Game được công bằng hơn. NV DangCapSo1 và một số nhân vật khác không hề tham gia đấu trường vòng loại nhưng điểm lúc nào cũng TOP 1 và vào thẳng chung kết, số điểm đạt được vượt xa mức điểm tối đa 1 NV có thể đạt được trong điều kiện chỉ có 1 mình người đó đi.
    Mình đi đấu trường liên tục mà không thể vào được TOP 10 để vào chung kết, vì số điểm các NV kia có được quá cao mặc dù không hề tham gia vòng loại.

13. KhenhDZ

tôi mù nên tôi chỉ biết check vị trí thôi, không đi mà có top =)) (mà đấy là tôi nói tháng trc tôi tham gia và win)
    tháng này thì k onl game nên không biết.
    Bạn đang sung sướng vì k phải đi vòng loại cũng vào dc ck hay là cười vì cái lí do gì vậy.
    Chuyện này GT k trả lời thôi, không thì check dc ngay. cẩn thận ăn gian không báo cáo lại bị phạt đấy, bạn ng BV bạn biết mà :)

14. Nói như vậy là có cách đi Event đấu trường sinh tồn không bị Mất điểm. Thế là @GangterMU tạo event có luật chung nhưng ưu tiên luật riêng cho một vài người hay là một vài người cố tình lách luật để rồi đang cười hả hê.

15. k đi nên k biết hay giả vờ vậy =))=))=))
    tại sao Hôm qua đi lúc 9h 30 phút lại hiện 1 cái tên
    Bạn Đã Tiêu Diệt zMoon  :D:D  Người Tiêu Diệt VoDanh ^^

16. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Trả lời trớt quớt roài.
    Người ta đang thắc mắc DSC1 chứ nó nói VoDanh đâu thím :).
    Với lại câu trên kia @KhenhDZ nói rõ tháng này không onl game nên không biết, vậy hỏi thừa rồi :)).

17. cậu k hiểu ah nv cậu ta onl là zMoon cậu ta nói k onl nên k biết

thì tôi mới thắc mắc k onl mà lại bị chết trong vòng trung kết vua huyết Lâu kia

vậy tôi hỏi câu Cau kia Nói DCS1 K Vào Đấu Trường Mà Sw4 của đấu trường win mới được mà tôi lại được đeo mấy tháng liền ^^

thế cậu nghĩ ai nói sai ở đây :))

18. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đâu có, cậu ta bảo cả tháng không onl game, và người onl zMoon để đi đấu trường tháng này là @ZzQuyDozZ .

DangCapSo1 thích bài này.
  19. Cứ để GangterMU check là sẽ rõ ràng mọi chuyện thôi, tháng này tôi cầm 3 acc đi đấu trường là: zMoon, Allibaba, Amazon. Đi rất đều nhưng chỉ có thể vào TOP 10 được duy nhất 1 acc zMoon vì những NV Hack điểm kia cao quá. Lần nào đi tôi cũng check NV VoDanh + DangCapSo1, hoàn toàn không thấy tham gia đấu trường nhưng lại vào được thẳng chung kết. Tôi chỉ vào được chung kết 1 Acc, bị nhiều người hack điểm ÉP thì chết cũng chấp nhận thôi.

* Một lần nữa xin @GangterMU kiểm tra vẫn đề này để Game được công bằng hơn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi