Event 20/11 ngày nhà giáo Việt Nam đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 19/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tối hôm nay 19/11, tôi sẽ tổ chức 1 event nho nhỏ, mừng ngày nhà giáo. Để tổ chức cho anh em vui chơi giải trí là chính.
    Event sẽ diễn ra ở SV3 noria, lúc 8h5' CC xong anh em toàn SV3 tập chung ở Noria sẽ xuất hiện 1 sát thủ ở cổng Buff Noria, ai bem chết được sát thủ, sẽ được thưởng những món đồ rất có giá trị, như B, S , Chaos, Life...
    Sát thủ sẽ được bảo vệ bởi 1 Efl + Sumo.
    Event sẽ diễn ra hai ngày 19 và ngày 20/11
    Event sẽ kết thúc khi sát thủ hết B và S.

2. Event đã diễn ra chưa đầy 10 phút các cao thủ đã chạy hết. Không có người nhận giải
    1 điều rút ra từ Event là các bạn chưa phát huy sức mạnh tập thể

3. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

tại anh thông báo muôn quá đấy :D

4. 0ngTrum

0ngTrum Guest

=)) ko phải thông báo muộn mà vì biết ko thẻ giật đc giả thưởng em nói thât em mà ko làm đc thì BV ko ai làm đc ;) vì thế=> event anh Bách thất bại dơn giản chỉ có thế=))

5. Phải chăng đây là vô đối sv :-??

6. yuiko0l

yuiko0l Hiệp Sĩ

đỡ bằng răng
    qua sv 2 mà làm even anh bách ạ
    sát thủ của anh chắc chết sớm lá :))

7. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

bó tay toàn thân, giơ 2 tay đầu hàng :D

8. bem thì bem đc nhưng phải động não chỉ cần 1 sum buff cho 1 DK tầm 50k máu DK sát thủ kia kô chết mới là lạ ;)) (nhiều người đầu to óc = con chim sẻ lắm ;)) )

9. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Giết được sát thủ này tại sv 3 , chắc chỉ có admin max point vào bẻm +_+ .

10. Thế anh mới bảo là kô biết phát huy sức mạnh tập thể. Nếu em làm sát thủ đảm bảo em mất B với anh ngay.
    Bật mý nhá, 1 SM buff, 1 Efl buff máu + SD liên tục
    Sát thủ chết nhăn răng :D

11. ChapHet

ChapHet Chiến Binh

Có những người ngu dốt lại luôn tưởng mình là số 1...
    Tớ không chém OngChuNet đâu đừng hiểu lầm...!

12. ChapHet

ChapHet Chiến Binh

Trên đời lại có những thằng tưởng mình là số 1...haha...Kái bệnh ảo tưởng này khó chữa lám đây...?

13. OanhHip

OanhHip Chiến Binh

2 thằng đi với nhau ăn bỏ 2 con buff sau đó mới hấp diêm thằng ST , đấy là em nói thế các hàng khủng vô mà ăn

14. em nói thật với anh chứ anh đc tầm 80k máu có buf thì chỉ cần 1 Sum 1 DK (DK 70k máu là ôk rồi) đá cặp với nhau sốc máu đều tay lên thì 80k chứ 100k cũng nằm thôi vấn đề là phải có tí đầu óc =))

15. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

:)) nói chung là mọi người không hứng thú với event kiểu này lắm. Tự phát kiểu ông thì khó có thể thu hút sự chú ý của mọi người được. Còn nếu pt như ông thì cũng chỉ 7-8 người vào bem. Không chết mới lạ!

16. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

Tóm lại pác nào hay nhóm nào đã giết được nó chưa mà nói oai vậy. Nói được thì làm được, pác nào giết xong lên đây post bài cho anh em xem coi :D

17. tại anh OCN thông báo muộn lên kô biết còn giết đc hay kô chắc như anh OCN nói là biết rồi ;))

18. tối nay 20h cho OCN biết thế nào là die:)):)):))

19. 0ngTrum

0ngTrum Guest

anh nói thế nghe đc sao Ef anh cũng buff SD anh cũng co phản dame co DW bom MNS =)) thì sao mà bem đc chứ;)

20. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Nếu anh Bách không pk lại thì đảm bảo bị anh em trong sv làm thịt :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi