Góp ý Em mới tham gia MU Hà nội và phát hiện ra Bug MT

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thanghc87, 5/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @fantasymc Em mới tham gia MU Hà nội và phát hiện ra vấn đề gian lận khi cộng điểm MT, tức là đây là lỗi của game chỉ cần 250 MT đã cộng max 1 cột chẳng hạn. Em thấy quá bất công cho ae dốc sức cày MT, còn 1 số đối tượng chả cần cày vẫn oai như ai, Mong bác reset hết lại MT của tất cả các nhân vật và fix sớm. Em biết post lên sẽ có nhiều ae chửi em, nhưng em vì một MU chuẩn chứ không như kiểu MU lậu thế này được :D. Còn cách bug lỗi như nào Anh @fantasymc cho e chứ e không muốn nói ra đây sợ loạn mất :D. Cảm ơn Bác !

timlainiemvui thích bài này.
  2. cậu cho 1 số tên nv bug ra đây để admin kiểm tra và có đối chứng

3. bạn chụp ảnh lên cho mọi người xem nào nói không vậy ai mà biết được

4. Không cần đối chứng đâu ạ, Anh @fantasymc inbox em em chỉ anh vào làm thử là biết ngay ấy mà :D

5. Bạn nói gì cũng phải có bằng chứng

Ở MU này vu khống người khác sẽ bị khóa acc đấy bạn

6. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn có thể cho anh em biết họ gian lận như thế nào? Cung cấp bằng chứng cụ thể? Có thể cung cấp thông tin kín cho BQT để kịp thời sử lý nếu thông tin khiến bạn bị làm phiền và chịu trách nhiệm về thông tin.
    Tuyệt đối không spam câu bài viết không dẫn chứng cụ thể.
    Tôi mở một inbox bạn vui lòng cho tôi xin dẫn chứng?

MuaVaNang thích bài này.
  7. mình chỉ biết có cách là ấn Enter nhanh để + 2 điểm. ví dụ bạn có 7 điểm muốn +2 điểm vào ô máster mất 6 điểm ấn 2 lần vẫn mất 6 nhưng không phải chờ lượt sau

8. ko có gì là ko thể nói. khi đã nói ra thì phải có trách nhiệm chứng minh lời nói, và chịu hoàn toàn trách nhiệm về nó.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi