Em không muốn hôn, em muốn...lên giường

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi dem.coden89, 18/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vấn đề ấy thì :D ko thể thiếu đc cậu ah :))

Nói đến phụ nữ lại thấy chán hum nay là ngày mình bị hack mất người yêu đây :D

2. Mr.Nhok

Mr.Nhok Guest

Tại topic này nổi lên

Lần thứ 2 mình đọc rồi nhưng đọc đến đoạn bức thư là lại như muốn khóc ý :((

Thanks chủ topic lần nữa

dem.coden89 thích bài này.
  3. à ơi à à ơi nghín đi nào đêm hôm rồi còn khóc có để ai nghủ nghê gì nữa ko vậy x-(

4. 1 chữ HAY :)

5. Liệu có người đàn ông nào chịu hi sinh cho người phụ nữ mình yêu như vậy ko nhỉ :D
    phải mềnh là mềnh cũng hi sinh đấy=P~

6. minhzray

minhzray Guest

Không đọc không thấy gì đọc rồi mới thấy hay ghê

7. ăn nói lịch sự nhé ...chém là quyền của công dân nghe cưng

8. anpower

anpower Hiệp Sĩ

Bài viết quá hay... Nhưng tôi nghĩ những con người như vậy trong xã hội chắc là không thể có . Nhưng dù sao nó cũng là một lời khuyên cho những ai đang yêu và sẽ yêu " Hãy trân trọng những gì mình đang có".

Hãy yêu thương bằng chính con tim của mình.. !!

9. Săck viết gì mà dài thế nhìn đã ngại đọc thôi thì cứ xù lông tông thẳng đi :D

10. BIết đâu bạn sẽ có được 1 người yêu như thế :D

11. truonganhduc

truonganhduc Hiệp Sĩ

Hay qua, toi doc xong ma thay mat minh cay cay. Cam on ban da cho toi thay phu nu that tuyet!

dem.coden89 thích bài này.
  12. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

bài này ai không đọc sẽ thấy tiếc.bỏ chứt thời gian chém gió mà đọc cũng k thiệt đâu :)

13. Ai có biết người đàn ông kia sẽ đi đâu không ???

14. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

theo tớ thì người ấy tìm 1 nơi nào đó để suy nghĩ.có thể 1 thời gian gắn bó với bia rượu.sau đó sẽ đến 1 vùng đất khác sinh sống và làm ăn :)

15. Câu chuyện này em đọc trên ola rồi hay cảm động nhưng mà đọc lâu lắm rồi:">

16. Theo mình thì người đó sẽ có một khoảng thời gian để suy nghĩ, để hối hận... và sau cùng có lẽ tìm đến cửa phật ^^!

17. Tình cũ thật là xúc động, có khi nào tình yêu cũng dẫn đến ta đến vực thẳm và rồi vực thẳm 2 người lại tìm thấy nhau

18. Chỉ tiếc là con gái thời nay toàn : tiền và tiền

19. Người đàn ông kia sẽ ra đi theo tiếng gọi của tình yêu cũ , để minh chứng cho tình cảm mà người con gái kia dành cho minh
    Kém hơn chắc đi tu để người tình cũ dc siêu thoát

20. Này thì ko đủ xzen này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi