em khảm HVK sao không có dòng phụ trội vậy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duchieuk54, 23/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thôi ku , đang mùa hè mà thi nhau nóng đầu thế này chịu sao được ;))

2. Mày điên rồi, tao mà phải ngon ngọt với mày à, đọc mấy câu mày viết mà tao thấy giật mình.
    Nực cười! Tao cắm chuột ở sv ko pk là do ko có thời gian cầm nick, nếu tao onl, lúc nào thích thì tao vẫn sang x2-19 đứng thì có làm sao, thằng nào bem tao thì tao bem lại, tao ko bem được thì tao té, chứ tao chả cần gì phải làm cái trò mà như mày miêu tả bên trên là "anh anh em em ngọt xớt", tao chưa bao giờ gọi ai là anh trong cái MU này trừ những người tao quen biết và biết là nhiều tuổi hơn tao, kể cả là những người chỉ cầm những nv rs kém tao 400 500 lần.
    Mày quá tự tin và kiêu ngạo rồi Duy ạ, cuộc đời ai biết đâu ngày mai, sống thì hãy khiêm tốn một chút đi, mày cũng chưa là cái gì trong cái cuộc đời này đâu.

Last edited: 24/6/10
  3. tao không cãi nhau với cái loại mày,ngày trước tao ở x2 thế nào,quen nhưng ai thì mọi người biết,còn cái loại mày cãi sống cãi chết như thế thì đời mày cũng éo bao giờ khá được đâu,còn anh em chơi với nhau với tao,đối xử với tao thế nào thì tao đối sử lại như thế,nhưng tao thấy mày sống quá bẩn

4. khảm d` 3 chờ 15p rồi khảm phát lên phụ trội ngay ;))

5. Đại ca này cũng hổ báo quá cơ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi