em khảm HVK sao không có dòng phụ trội vậy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duchieuk54, 23/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dòng phụ trội nó có tỷ lệ lên chứ có phải cứ khảm là lên đâu. Cứ bỏ dòng lửa cùi ở vị trí socket 1 đi khảm lại cho đến khi lên thì thôi.

Last edited: 23/6/10
  2. Thế ak. Cứ tưởng khảm Lủa Sét Băng là có

3. Khảm đúng thứ tự thì cũng ko hẳn lên phụ trội ngay, nó có tỷ lệ cả đấy.

4. khảm kiếm mà khảm thế kia thì vứt

5. Kahmr thế nào hả bảo mình với

6. khảm theo thứ tự sét,băng ,lửa thì sẽ ra phụ trôi skill 11,kiếm có skill nên mới cần phụ trội đấy,còn nếu khảm như kia,nếu có lên phụ trội thì sẽ là sát thương phép chuyên dùng cho gậy phép,nên kiếm kia có lên phụ trội cũng vứt,tiếp nữa là không nên khảm từ trên xuống mà phải khảm từ dưới lên,2 cái dưới là sét,3 cái đầu thì khảm sét,băng,lửa

duchieuk54 thích bài này.
  7. có phụ trội socket hay không la do khảm 3 dòng đầu, có 2 thứ tự khảm sẽ ra phị trội sk
    Lửa - Sét - Băng: thì ra phụ trội +5 dame phép, sử dụng cho các loại gậy khép của Soul-Sum-MG
    Sét - Băng - Lửa thì ra phụ trội LỰC ĐÁNH SKILL +11, sử dụng cho các loại vũ khí của DK-DL
    Mà không biết mấy cái cung của ELF thì nên lấy phụ trội gì nhỉ, lực đánh skill hay dame phép

8. gà thế,cung elf có skill hay không,elf dùng cung mà không có skill thì lấy làm gì

9. tao gà bình thường...........

10. không phải bình thường đâu,mà là cực gà,cái đấy mà cũng phải hỏi,mấy câu trước nghe có vẻ am hiểu,đến câu cuối thì..... =))

11. Mày nói chuyện nghe tinh tướng ** nhỉ, ở đời phải biết mình là ai, sống khiểm tốn chút đi mày.

Last edited: 23/6/10
  12. tao chả tinh tướng với ai,nhưng tao ghét con Dog nào cố tình thích gây sự với tao trước =)) thích chơi kiểu gì tao cũng chơi được

13. Lửa sét băng cũng lên phụ trội tăng sức sát thương +11 ( kiếm và quyền trượng của DL) chứ ko phải nguyên sát thương phép thuật đâu .

14. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

khoa học đã chứng minh , cứ lửa set băng theo thứ tự mà khảm , tỉ lệ 30% ko lên thì xóa dòng rẻ nhất đi khảm lại cho đến khi nào len thì thôi

15. xóa d` 3 đợi 15p sau khảm lại đúng NNT vừa xóa ko cần giống tính năng 70% len phụ trội

16. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Tuyền khảm mấy món toàn lên phụ trội luôn mới ác chứ :))

17. Tao còn chưa chửi mày câu nào đâu, mày thích ăn nói kiểu mất dạy à, tao là DOG thì cái loại mày là con gì, tao với mày là đồng loại mà...
    Tao gây sự gì với mày, nếu mày bảo là cái vụ tao post bài nói mày hack speed trong DV, đó cũng là do cái thái độ quá tinh tướng của mày, mà hôm đó mày tự tin là mày ko hack cơ mà, bây giờ ko còn gì để bao biện nữa thì mày thôi tao cũng ko động chạm gì đến việc đó nữa. Chắc là ADM cũng đ.. block mày đâu, việc lol gì phải xoắn thế.
    Rồi *** con ** mẹ mày, mày vào topic này post được bài thì tao ko đc post à, mà mày bảo tao thích gây sự với mày, chính mày còn nói tao trước kìa.

18. Các vị chửi nhau vì cái gì đấy nhỉ :-"

19. cái con Dog này thì nói làm gì hả anh,ngày trước lúc em cầm Shok2 ở x2 thì nó anh anh em em ngọt xớt,có vẻ thân thiện lắm,nhưng từ khi em bán Shok2 thì nó quay ngoắt 360 độ,tính quá "cẩu",hóa ra ngày trước sever x2 ko có sever cắm chuột,sợ em bem,bây giờ quay sang cắn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi