Thắc mắc em bị khóa ac

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi shadit, 20/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. shadit

shadit Chiến Binh

do giao dich với hanh44 mà em bi khóa ac tieuqu thật sự e không hiểu ? em có toàn bộ tài sản ở đó e chỉ treo đồ bán trên chợ ảo có bít j đâu mà em bị khóa ac

BaBykool1 thích bài này.
  2. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

hiện đang điều tra lên mọi acc liên quan sẽ bị phong tỏa phiền bạn hợp tác.

3. shadit

shadit Chiến Binh

dạ đièu tra gi ạ?
    bao giờ em được giả lại ac ?

4. bạn xem lý do trên phong thần đài xem sao khóa acc

5. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

thật sự bạn không biết gì ? bạn treo những đồ gì ? giá bao nhiêu?? vào thời điểm nào ? những điều bạn nêu ra để làm bằng chứng ngoại phạm cho bạn đấy.

6. bạn là ai.hanh44 là @CuongPham đã có người lấy đồ cuar chaos và baodenhn

7. có vụ gì thế các mod.. em hóng vụ này :D

8. xin lỗi, tôi éo biết bạn là ai, mod hay smod nhưng cách nói chuyện của bạn ngứa đ* vcll. Người ta không biết thì người ta mới thắc mắc, ông biết thì ông nói toẹt cho người ta hiểu. Cái lol gì mà lắm ? thế không biết. Ông mà biết thì ông bảo là do bạn giao dịch với acc hanh44 lúc xx giờ yy phút, giá zz bạc .... Giá này quá rẻ hoặc bất hợp lí, hay thời gian giao dịch trùng với thời gian có sự gian lận lừa đảo.... nên admin tạm phong tỏa acc, cách nói khệnh vl, giống saivado1
    Ngồi đấy mà ? với chả chấm

9. em chụp nhật kí giao dịch bank, chụp quản lí đồ đã bán rồi up lên đây cho admin & mọi người xem cho rõ ràng nhé. Không trộm cắp gì thì chắc xong là trả thôi, trừ khi em liên quan tới việc trade trong game với 1 nhân vật nào đó cùng ip với acc hanh44, hoặc em ngồi nét có chung ip với acc hanh44...

BaBykool1Tranhuyhoang đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi