Thắc mắc Em bị hack đồ. trong khi ip ko có ip lạ. các cao nhân chỉ giáo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Box chợ, 23/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như top. e có 1 máy lap top và 1 máy cây. trưa vẫn vào kiểm tra acc cắm. tối vào đăng nhập không được. mất sạch đồ. vậy em hỏi cái ip là để làm gì đây ạ. niềm tin vào game ở đâu đây ạ.

Các file đính kèm:

2. đây nữa ae

Các file đính kèm:

3. @gamemuvp a giúp e với :(
    Tên acc: hacaotien
    nhân vật rs cao nhất: 457 lần
    thời gian mất từ khoảng 12h trưa cho đến 8h tối
    thời gian acc bị đối tượng đăng nhập vào đi PK trước 19h40

Last edited: 23/5/19
  4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn ko ghi rõ tên acc, tên nv rs cao nhất trong acc, mất đồ trong khoảng time nào thì ai mà giúp dc

5. khổ nỗi. đồ nó gửi được cả lên hòm đồ ảo cơ. máy của em đôi khi lạc ip còn bị không chính chủ. mà sao nó bán sạch được đồ. mà còn gửi được cả đồ lên hòm đồ ảo thì cũng cạn lời

6. vào nhóm chat gui thấy bảo sao acc e đi pk. giật mình về đăng nhập vào thấy sai pass. đổi pass vào lại thì thôi rồi :(

7. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn chẳng mất cái gì cả. Kiểm tra kỹ túi tiền rồi hãy báo công an.

8. trời ơi anh ơi. nó trần như nhộng anh bảo em không mất gì

9. anh có nghĩ em bỏ ra 1k cash mua bùa tăng mana và báo anh là mất đồ không ???

Các file đính kèm:

10. trong khi đồ e mặc đang cắm acc. acc tự bán đồ. 1 set hoả thần tự tay em up. 1 set thần Myuren. 1 con tm. 1 cái đao hồng long full ko luck. không cánh mà bay. không có ip lạ đăng nhập. acc tự lên arena PK người trong Guild. đây cũng là lời cảnh tỉnh cho toàn các mem. cũng như là 1 cái gì đó mới mẻ để anh kiểm tra. mong anh xem xét lại. hỗ trợ em tìm ra vấn đề

11. @gamemuvp anh xoá bài đăng dùm em nhé. nó cất đồ trong nvp. và đem acc đi pk lung tung

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi