Efl và SUM ai xinh hơn nhỉ(hê hê)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BoGiaMafia, 30/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Efl từ xưa đến nay ko đối thủ về phần xinh đẹp ngoài mấy chị bán hàng ra::D.Nhưng giờ có Sum cũng ko kém phần long trọng.Vậy ai xinh hơn nhỉ:cool:
    pác nào pót hộ 2 cái ảnh lên đây cho a e bình phẩm^^(GT nên tổ chức cuộc thi hoa hậu MUBV ko nhỉ).
    Tỷ Lệ: Efl:7 Sum:2

Last edited: 3/10/09
  2. Tớ đảm bảo ko có sum thì tất nhiên ef xinh gái nhất (vì chủng khác toàn boy)nhưng mà có sum ef chỉ đáng làm Osin :D

3. trắc chắn là con Ef rồi . con Sum đứng nhìn gét bỏ xừ nhìn như con điên ấy . con sum cũng chỉ là nhân vật thuộc tầng lớp dưới làm sao bằng tiên nữ đc cơ chứ Tiên nữ cơ mà . đã là tiên thì ai trả đẹp hehe đúng ko Mạc hận

Last edited: 30/9/09
  4. Nhóc

Nhóc Hiệp Sĩ

- kô có efl and sm thì vẫn còn mà ... Vegabond đấy ;))

5. A e góp ý đê tớ xem 2 nàng baby của chúng ta ai đc ủng hộ nhìu hơn hè hè.Chém gió vô tư^^

Last edited: 30/9/09
  6. Các pác chơi F
    Khoái nhất câu này

7. em nói thật chứ vào tạo nhân vật nhìn đứa nào xinh hơn thì biết ngay thôi ( nhìn sum như con vừa ở trại tâm thần ra ý ) <---- ko có ý xúc phạm ai đâu =))

8. Đó là khi mới tạo, nhưng khi sum đủ đồ+cánh thì đẹp hơn tiên nữ chứ

9. em lại thấy w2 sum nhìn như cánh quạ ý kô đc đẹp lắm còn về đồ đạc thì em thấy đồ Sum rất đẹp thật nhưng chưa ra bộ thánh nữ của ef thôi , riêng bộ thánh nữ của ef mà ra thì :x:x

10. Uk, nhưng tạm thời sum vẫn đẹp nhất

11. cái này thì tạm thời công nhận =))

12. Toi thi thay elf xinh con Sum xau tan bao :P

13. Thế này chức hoa hậu MUBV sẽ thuộc về nàng Efl nhà ta thôi!!!

14. chứ sao nữa Sum h chỉ là hoa hậu tạm thời thôi đợi tân hoa hậu Ef tỏa sáng cướp ngôi =))

15. Game_Enter

Game_Enter Guest

vậy cho hỏi DK, Mg, DW pac nào nhìn điển trai nhất

16. Game_Enter

Game_Enter Guest

à suýt quên mất pac Dl hoho

17. mới tạo ra thì MG đẹp trai nhất nhưng làm song nv thì ĐK là đẹp trai nhất còn soul thi như thằng BD ý , DL thì nhìn lập dị còn mỗi ĐK là sáng giá nhất :x

18. Mỗi người 1 vẻ 10 phân vẹn 9

19. Ef xinh gái nhưng không sexy = Sum được ;))

20. nhầm rồi bạn ơi thử cởi hết đồ ra xem ai xinh hơn nào con Sum vú to mông nẩy nhưng mặt ô mai xấu quá không nhai đc =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi