Offline DV chán !!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzNguoiMuaVui, 27/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không biết các bác nghĩ thế nào, chứ e thấy chán lắm, giật vào dv đã khó rồi, mà vào trong thì toàn pt 5, mà lại toàn sou vs mg chứ. để lẻ loi 1 2 con dk vs dl, hài, kết tủa quái đâu phải mỗi mình bọn họ thiệt đâu, các bác cũng thiệt mà.

bossdam12 thích bài này.
  2. Ai mà cũng như bác thì ae DL DK QB đi cũng đỡ khổ.

ZzNguoiMuaVui thích bài này.
  3. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

Điều chỉnh tiêu đề bài viết nào , quá nhiều dấu (,) trông ko hợp . BQT sẻ có điều chỉnh trong quy tắt tạo bài.

Thanh Nghịnumber1 đã thích.
  4. tưởng giật vào trong đó là ngon nghẻ cày kéo rồi. ai ngờ toàn dl vs dk 1 góc pt. pt 2,3 nữa chứ, xong rồi mấy góc kia toàn sou mg.hài lắm

5. Gt đi nào mod này trông lạ quá

6. xin lỗi mod, do mình tì tay vào dấu (,) lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm khi tạo bài

7. như mình vào dv, ờ thì thấy DK với QB thì cũng bt, người quen pt, đến lúc pt 3( đi được 3 con) thì pt thêm 1 người nữa là 4, người ta đến bảo đủ rồi thì lại bảo mới 4 mà. Đến lúc đi 1 mình 1 DL đứng 1 bãi thì các bạn chạy qua mặc kệ.. tốt nhất là tự thân vận động , xã hội nhiều người mỗi người 1 kiểu 1 giọng. chỉ Thấy 2 bạn DL DOMINICK và DK Chuottrui lúc mình đứng 1 mình vẫn chạy ra cùng ^^.

8. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Đính chính cho các bạn biết thêm nhé!
    @trungviet2k chính là một trong các ADM của diễn đàn game thủ hiện tại đấy b-).

Last edited: 27/8/15
    viplad thích bài này.
  9. dv giờ 1 lũ ngu học nhất là mấy con đứng goc 12h p4 ,toàn pt 5 lại ôm riêng 2>3 MG S ,bỏ góc 6h vs 9h ko ai đứng ,thật ko thể hiểu nổi bọn bại não ấy nghi gi nưã

10. Mod này chuyên về mảng nào thế bác.
    lần đầu thấy cái ID này xuất hiện trên diễn đàn

11. DOMI điểm danh nhé :D
    tớ gặp ae pt cùng là vui rồi đâu phải vì con cave mg mới pt nhau đâu, cậu lại bảo ko co cave đâu hơi bị buồn ;)

BiiBoo thích bài này.
  12. Tốt nhất là tự làm 1 teem thôi, lông 3 or 4 acc vào đứng 1 góc,... Phải nhờ thằng nào

wasesvip thích bài này.
  13. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

muốn ngon lành thì lập mg với suol mà cày, chả hiểu mấy chú dl qb với dk nghĩ gì nữa. vào dv mà k có cave thì xác cmn nhà bà định đi. lại còn lên đây khóc mới chả lóc.

wasesvip thích bài này.
  14. Hay rồi đây . Mod này sẽ ra quy tắt tạo bài . Thể loại bài viết mới chăng ?

15. log nhiều acc nhưng có giật đươc dv tất cả các acc đâu

wasesvip thích bài này.
  16. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

mợ này hình như có lâu rồi, chính xác cách đây vài năm cũng gặp trên diễn đàn thì phải.

17. có cách này. dv sv4 cậu log MG kéo người ta, còn người ta log MG soul sv8 kéo cậu tình huống này dành cho nhưng người có MG và soul chả để làm gì mà để giữ bãi^^

18. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Khẳng định,nếu điểm danh thì số lượng mem cực lớn sẽ chưa hề đọc qua Thông Báo có bài viết của ADM @Thiên Thanh Hi
    Có nội dung: Thông tin Ban Quản Trị (nhân sự), ở đây nêu rõ về Cơ cấu tổ chức của đội ngũ GamethuVN (Trong đó viết rõ về ADM @trungviet2k )
    Thực hiện luôn và ngay thông báo của ADM @trungviet2k : Những bài viết sau đây sẻ bị xóa
    Topic này tôi Close lại, coi như nhắc nhở các mem lưu ý khi đăng bài tại diễn đàn nói chung và tại box HN nói riêng.
    => Các topic vi phạm nội dung trong thông báo Những bài viết sau đây sẻ bị xóa do ADM @trungviet2k viết sẽ xóa ngay lập tức.

viplad thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi