Sự kiện Dùng thử 800 Skill

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chậm
    chậm 18 phút bác fan phạt 18k bạc :)) yendieu đại gia phạt nặng vào a fan :))

2. đã rs master cho MG azuma và trả 800 skill cho Fan
    nợ lại 800 skill cho QB MISA ( đang kep chuột 75% của skill 422 ) bác để em kẹp nốt 25% rồi em rs trả bác 800 skill ! dự 21h tối nay sẽ trả bác 800 skill của MISA !

fantasymc thích bài này.
  3. đến 6h tối nay 11/9 là hết hạn 48h nhé các tình yêu !

hum nay em ko có ở nhà lên sáng nay em đa làm tròn trách nhịêm

đa ter 800 sk dame đều và to
    công nhận 800 sk ter rất thick
    Thanhk bác đa chon em la người ter

fantasymc thích bài này.
  4. Ef rs 302 lan acc chaotg102

5. đã rs thành công mater skill .trả lại cho fan 800kill đầy đủ
    char: MissPune

fantasymc thích bài này.
  6. acc anhhoangub .char trangub đã trả bác 800 skill từ tối qua .cảm ơn anh .cảm giác rất tuyệt

fantasymc thích bài này.
  7. LamPhong đâu mày trả fan kill đe rồi chuẩn bị ăn hành có 800kill của fan ra oai lắm=)) hổ báo vs bọn tao ha=))

8. votuong

votuong Cư Dân

to Zzsoul...: để so sánh điều kiện cần : poin + như nhau; ko sk, ko đồ vk shop +0; bạn nên kiểm tra lại kỹ xem các vấn đề : đồ đạc + poin + sk
    đam f = str+agi+ene = đam min; đam min = 1 chẳng hạn khi có đồ x hằng số ; có thêm sk x thêm lần nữa từ đam gốc vd đam min = 1 sau khi mặc đồ = 1.1 ; có thêm sk thì sẽ là (1x1.1)+ (1x1.2)= 1.3 khác biệt quá rõ 30% không ít đâu, còn vấn đề nữa mhun có từ lâu rồi khoảng cách giữa các lớp nv chênh lệch và phân biệt rất rõ ràng: mới chơi - trung bình yếu - trung bình - khá - pro - supper pro. không thể lấy các mốc trên để so được mà phải tương đương gần như = nhau về mọi điều kiện. Nói thêm là khi + 1d poin sẽ tăng lên n đam bạn cứ lấy 20k x n đi x thêm phát nữa của sk và đồ sẽ thấy.
    Topic này không dành cho mức khá trở xuống điểm + còn chưa max đừng phát ngôn kẻo bị ăn gạch

9. ko biết cụp ảnh màn hình chính
    nhung nv Leaders
    rs:765lần đã rs lai skill thành công vào hồi 16h :D

fantasymc thích bài này.
  10. Nv Rebellion đã rs skill khi mới nhận đc. còn chưa kịp tes. :(
    nv zChymz đã rs skill trả hàng cho bác Fan !

fantasymc thích bài này.
  11. votuong

votuong Cư Dân

fan qui định thế thôi để ràng buộc quyền & trách nhiệm những ai sử dụng không đúng mục đích thì sẽ trả bài theo kiểu chống chế. cái fan cần là đưa ra nhược điểm, thu thập ý kiến => fix game cho phù hợp. cái gì cũng có giá của nó hết đấy đi đâu mà sợ. Nếu làm tốt có khi đợt sau còn đc vé mời hạng VIP thay vì đổ đống như thế này.
    đợt sau test sk admin cần bố trí hotline để hỗ trợ tốt hơn cho những người đc chọn, khi cần có thể xử lý ngay, BQT phân công lịch trực tăng cường vất vả 1 lúc thôi nhưng thành quả thu được mới thực sự là cái đích phải đến. Bản chất của phần mềm quản lý can thiệp vào nhân vật chỉ có tác dụng với nhân vật tại thời điểm đó, bất kì tác động rs hoặc tác động thay đổi từ phía gamer sẽ về mốc ban đầu khi chưa có sự can thiệp từ adm cái này tồn tại từ thời 1.0 đến giờ vẫn vậy thôi
    Bạn trả 1 bài đưa ra đc những thứ gì trải nghiệm => chốt 800 sk so với 400sk mà thôi. theo mình thì 4xx sk như trước vẫn sống thoải mái. 800sk như quảng bá là viễn tưởng. phải chờ fix từ phía adm và BQT. chờ & đợi + khám phá là niềm đam mê của gamer ko có cái này thì... chả ai chơi gamer làm gì

Last edited: 11/9/14
    saivado1fantasymc đã thích.
  12. Đã reset thành công điểm Master Skill của nhân vật MISA !! trả a Fan nhá :)) ! 42x skill là quá đủ cho 1 QB khủng :)) !

fantasymc thích bài này.
  13. thank cậu chỉ bảo.tớ ko biết thì hỏi .sợ gì ném gạch .uh cứ cho là tớ it kinh nghiệm đi .nhưng cho tớ hỏi nhé .tớ tính cho cậu nhé.sw 3 coi như bằng nhau.đồ thần giống nhau.nỏ thì cậu ý +9 ko khảm .nỏ tớ 15 k1.cậu ý dùng tên +0 .tớ dùng tên .+15 .về vk và tên đã chênh lệch nhau rất nhiều .riêng tên đã chênh nhau 30% sat thương.tớ còn chưa tính nỏ . skill thì bác fan cho 800 skill thì coi như ngang nhau ko có pro với ko pro .mà tớ chỉ thua về poi 20 k poi .thì tớ cũng đã có nỏ và tên hỗ trợ thêm .cậu tính hộ tớ 20k ene nếu x như cậu bảo thì dame nó khác đến 8m dame như nào cho tớ hiẻu rõ hơn ko cậu .cảm ơn cậu .có lẽ sẽ học đc ở cậu ít kinh nghiệm :).tơ ko hiểu tớ hỏi thật .chứ ko phải tranh luân cậu nhé mong cậu chỉ giúp mình.kể cả tớ có pet rồng 64% sat thuong thì dame cũng lên tàm 7 den 8m .vẫn thua 5m dame.bạn hoạc ai proo chỉ giúp mình cách tính poi x 20 k poi dame thế nào mà chênh lệch nhau quá lớn thế .cảm ơn ae nào giúp. cho mình phép tinh luôn nhé .hj.:)

Last edited: 11/9/14
  14. ọc sao cậu nói vậy,tôi không đồng ý.
    vì HH đã liên minh với BN nên mới PK dc.
    chứ NT với HH nước sông ko phạm nước giếng mà.
    p/s: thấy bữa trước HH đang pk BN vậy giờ đã là LM rồi,cũng hay nhỉ.

15. đã hết giờ test 800 skill.
    các đồng chí hãy rs lại sờ kin.

nếu ko sẽ bị trừ hết số sờ kin hiện có

16. đã rs lại skill để trả lại cho Fan
    Nhân vật : LamPh0ng
    Nhân vật : MjVan
    cảm ơn Fan đã cho test thử,cảm nhận thật tuyệt vời.

fantasymc thích bài này.
  17. chết vì cái mồm thôi thánh ạ o:-)

18. tôi ko biết ai là chủ acc nhưng mà nó cầm LP 1200kill OAI LẮM CO ko chính chu mà nó con bao tao thich PK chúng may làm ji được tao tao cày hộ cơ mà=))

19. upload_2014-9-11_23-25-53.png

fantasymc thích bài này.
  20. ACC: Sonlt53
    char: FairyElf
    Đã Rs lai Skil trả bác Fan 800 skil rồi ^^

fantasymc thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi