Sự kiện Dùng thử 800 Skill

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đến 6h tối nay 11/9 là hết hạn 48h nhé các tình yêu !

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  2. chuẩn rồi..những con người cùng nhân cách sẽ về 1nơi:))

3. 20k6 dư + max vc lúc test
    đồ có : sw3 smtc+loại bỏ
    sét trinh nữ thần + nỏ quỷ + 9 chưa khảm (chẳng khác gì bạn dùng nỏ shop) bó tên+0 nữa nhé :))
    không có pedan, ring ex 2 dòng :))
    nói chung đồ đạc chẳng có gì giá trị ngoài cái sw3

4. vãi
    hàng thế sao dame to kinh khủng vậy .ông nói rõ bao nhiu k poi dc ko .sao ep tôi dame be tẹo nhỉ :(.skill thì ko nói có 800 skill rồi

bác fan vào giải thích giùm em vụ này với .bạn này em biết hơn poi em .nhưng đồ thì em ko kém có khi hơn .em cũng sw3 15 7% tấn công .7% loại bỏ .đồ cũng đồ thần kim ngân ahura .nỏ quỷ 15 k1 .mà poi em cộng mac agi .ene thì 45k poi .bạn kia cứ cho là mac ene 65k .hơn em 20k .skill thì em ko nói .cả 2 đều có 800 skill kèm skill cũ cũng tầm 1000 đến1200 skill .cộng vào cũng mac hết các cột .chỉ khác nhau 20k ene .nhưng nỏ em hơn nỏ bạn ý.sao dame của em đc 4m .mà dame bạn ý 12m .gấp 4 lần .:(( .chẳng nhẽ hơn 20k poi mà dame trênh lệch nhau nhiều vậy .gấp 3 lần em .liệu ep của em có bị bệnh hiểm nghèo nào ko anh :((. mấy hôm nay em thắc mác .cứ nghĩ là nỏ k5 .nhưng hôm nay thì đã rõ .mà bạn ý dùng tên +0 . em dùng tên +15 .:(( . chứng tỏ ép em bị bệnh gì rồi bác xem cho em vụ này với .acc : anhhoangub .nv .trangub

Last edited by a moderator: 11/9/14
  5. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

không biết uo ảnh nhưng cũng muốn xin thử nghiệm mong admin xem xét
    NV :HoaTranh ; Acc; choinet0
    RS : 2085 lần
    Point Dư hiện tại: 12000 poin
    Muốn xin thử nghiệm

6. bác nên xem lại cách + skill của bác nhé

7. :( tôi có 1100 skill .cộng mac hết các cột luôn .chẳng sót cột nào .chơi mu đến giờ này chẳng nhẽ ko biết ep cột nào quan trọng ak ông.vidu bảo tôi 300 skill uh thì còn công nhận ít skill.hôm nay là bác fan cho tes 800 skill mà ông.tôi có 300 skill .tổng 1100 skill chẳng nhẽ ngần ấy skill lại cộng sai sao ông :((.tôi đang nghi ep tôi bị mác bệnh gì.skill tôi cộng có khác gì bảng skill yêndieu đưa ở trên đau .chỉ có khác yến điêu bên phong thủ cộng tăng str thì tôi tăng năng lượng ..mà ep cũng chỉ cộng vào các cột đó chứ cộng vào cột nào nữa ông .tất cả các cột tăng dame đã cộng hết rồi 1100 skill đấy ông ko phải 110 skill :((

8. vẫn có những người + chưa đúng dù chơi lâu, điển hình như đã có người + nhầm skill rồi rs lại skill chưa kịp test 800 skill trong top nay nhé :))
    1200 skill damage qoái của tôi tăng lên không nhiều so với 400 skill nhé, chỉ có damage PK là khác biệt cũng chưa rõ là do đâu :))

9. tôi tes xong bảng skill rồi .chứ ko tes dc tôi nói làm gì :(( thế tôi mới nói .bác fan xem lại cho em .:(( .thì chẳng nhẽ 1100 ko đủ cộng sao ông.thế ông bảo bảng skill yendieu ở trên cộng thiếu chỗ nào,anh fan cho em câu trả lời với .chứ thế này bất công quá

Last edited: 11/9/14
  10. votuong

votuong Cư Dân

là do đăng ký vào map Acheron
    đam của F phụ thuộc điểm poin agi + str và ene ảnh hưởng đam max rất lớn. bạn có + max sk hỗ trợ đam cũng không bằng được đâu vì sk nhân tỷ lệ từ đam gốc.
    Bác fan cho thời hạn 0h00 hoặc 5h00 ngày 12/9 đc ko? giờ đó còn chưa đi làm về nữa test sao đc @@

11. bác fan xem giúp em nhân vật TopPlayers acc tuancac không rs đc skill.rs vào cứ thấy báo bạn không có skill.nv của em chưa luyện skill

12. thế có ngĩa là mac ene thì dame sẽ lên ngần đó ak cậu .4m voi 12m .:( .tớ thì cũng đã hỏi qua giấy trắng .str ko ảnh hưởng đến dame ep .str nhiều nhất cũng chỉ lên cộng tầm 4k .tớ cũng đã hỏi rất nhiều người chẳng thấy ai bảo ep cộng str ep mà dame to cả .mà tớ cũng đã tes và mất nhiều zen để cộng lại poi .str ko tăng dame.mà ai chơi ep cũng chẳng ai cộng str cả .mình nghĩ chỉ 3cột chính agi ,ene,và vít .cậu có thể cho tớ xem qua bảng poi cậu đc ko
    tiện cậu cho mình hỏi str bạn cộng bao nhiu vậy

13. GameThuVN(09_11-14_47-0000).jpg

còn gì thắc mắc không?
    bạn không biết tự tìm hiểu tại sao mà cứ đi kiện cáo thắc mắc rất vớ vẩn
    bạn nhìn lại xem 2 bức hình của mình và của bạn có gì khác nhau dẫn đến chênh lệch damage lớn thế nhé

p/s : bạn đừng hỏi câu ngây ngô là mình đang chơi MU nào đấy nhé

14. :-ss
    thank cậu đã chia sẻ .bức hình tớ có khác gì bức hình cậu .cũng bup đầy đủ .ko thiếu loại gì .:( thì đầu tiên tôi có hỏi kém 20k ene mà dame chênh lệch nhau kinh khủng vậy thôi .một cái 4m dame một cái 12m dame.tôi chỉ thắc mác vậy thôi.chứ kiên cáo gì .hỏi để biết mà cầy tiếp :) .mà cậu bảo tôi cộng sai skill .tôi nghĩ 1100 skill mà cộng sai chắc bỏ chơi mu luôn .:) để tôi cầy mác ên mà dame ko đc như vậy thì tôi hỏi tiếp :) .skill đã đc tes rồi:-ss:-ss kém 20k ene mà kém 8m dame .đáng nể

15. Chia sẻ cảm nhận:
    400sk cần 122 tỷ exp
    800sk cần 2302 tỷ exp. gấp 20 lần nếu với thang điểm như thế này chắc chả ai đua cầy lên 800 sk. tầm 400 sk hơn chút là khá đủ để max dame và một số cột cần thiết để PK

NewWays thích bài này.
  16. zHienTamz pro hơn YenDieu =))

17. Cày bh lên đc 800 kill @@

18. hàng 20k dư với 35k dư nó khác nhau chứ. YenDieu dc cái đồ ngon thôi, săn medusa có buff đủ và có sói hoàng kim thôi

19. bác fan ơi đã hết giờ thử nghiệm 800 skill .sau khi hết thử nghiệm sẽ có gì thay đổi về bảng skill hay thay đổi gì ko anh ;))

20. đã rs thành công mater skill .trả lại cho fan 800kill đầy đủ:))
    char: YenDieu

fantasymc thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi