đúng nhưng ko đúng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi super_dk, 14/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em thấy anh MaTer và anh TTH nói về vụ lừa đảo của bạn SuperChuoi rất đúng, bạn ấy GD sai thì bạn ấy chịu, nhưng các anh không nên ngó lơ để kẻ xấu được tự do tung hoành. rồi mai này sẻ còn bao nhiêu bạn ngây thơ ko biết gì lại bị lừa nữa. các anh hãy xử lý mạnh tay để MU ko còn những kẻ lừa đảo, sống trên mồ hôi nước mắt của người khác. Em chơi Mu hà nội đã rất lâu rồi. và đã từng bị mất đồ nhiều lần nhưng chưa 1 lần lấy lại được. và em hiểu cái cảm giác khi bị lừa đảo như thế nào! người ngoài cuộc không bao giờ hiểu được các anh à. 1 lần nữa chia buồn với bạn ấy

[LangTu], LongNguyễnSuperChuoi đã thích.
  2. À cái đó là để giúp các bạn bớt ngây thơ.Mất đồ 1 lần là rút kinh nghiệm chứ mất đồ nhiều lần thì xem lại mình.

3. đồng ý là mất. nhưng blood vĩnh viễn cái acc đấy luôn. để bọn nó không được thoải mãn.

4. Cái này cũng là để gọi 1 phần gây ức chees cho người chơi ấy mà :))

5. 1 bài học kinh nghiệm, và cái giá để tiếp thu bài học ấy == cái acc đó.

6. thanks bạn dù mh k đc sử lý nhưng Acc pxgiang227 mh mong anh MASTER va ADMIN lên Blog acc chứ lừa đảo như vậy mà vẫn để là k tốt mh chịu mất acc pxgiang227 để rút king nghiệm nhưng mong ADMIn Blog acc pxgiang227 Thanks

7. Ko đơn giản là rút kinh nghiệm đâu các bạn à. hôm nay nó lừa kiểu này. mai nó lừa kiểu khác. để rút được kinh nghiệm thì đã tay trắng rồi.

8. Đừng đổ lỗi cho nó hết.Anh master mở ra dịch vụ trung gian để làm gì?

9. đi lừa đảo mà k bị sử lý thì ai cũng muốn đi lừa :D

10. Nếu bạn đủ khả năng.Dù ghét bọn lừa đảo nhưng nói thật là bọn nó cũng có tài đấy.

11. đúng rất tài. tài của loại vật mà loài người không có. bố mẹ nó sinh nó ra muốn là 1 người tốt chứ không phải là 1 kẻ xấu. 1 kẻ lừa đảo.

12. Khen bọn lừa đảo có tài thì khen đến bao giờ mới hết ak bạn

13. Bạn này nóng quá nên viết lung tung ...

14. tôi mà là công an thì ông bị bắt về tội kích động công sản rồi đây :D

15. bạn ko hiểu về luật ko làm công an hại đất nươc thôi.

16. thế nào là làm hại đất nước ak bạn

17. Tội này lấy ở đâu.Ko hiểu luật mà làm luật thì đất nước sẽ loạn >>>>

18. Bây giờ toàn lừa đảo cấp cao thôi ,phòng ngươi ngay chứ khó phòng kẻ gian lắm,tui bị mất cái acc mãi mới lay lại được cái xác,mà còn bị bảo lãnh 1 năm,nản!

19. Tốt nhất thực hiện các biện pháp an toàn mà ADM đã đưa ra .

20. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bạn vui lòng tìm hiểu kĩ vấn đề trước khi vội vàng tìm kiếm cái gọi là "đúng".

Quyền lợi của thành viên GamethuVN được điều chỉnh và đảm bảo khi mối quan hệ của thành viên diễn ra trong môi trường (cộng đồng) mà GamethuVN đã xây dựng. Môi trường để giao dịch được pháp luật GamethuVN bảo hộ là "Chợ ảo" tại quản lý account. Nhưng giao dịch giữa con người với con người, bằng phương thức thỏa thuận, không diễn ra tại quản lý account, trong môi trường chúng tôi không có thẩm quyền thì chúng tôi lấy gì ra để điều tra, làm rõ và xử lý? Chúng tôi có quyền triệu tập những người liên quan để lấy lời khai hay không? Có quyền cưỡng chế tài sản đối với bên vi phạm hay không?

Đây là mối quan hệ của hai công dân Việt Nam, chịu sự điều chỉnh của pháp luật Việt Nam!

super_dk thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi