Đúng là xã hội ngoài đời hay trong game thì đều gồm nhiều thể loại :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi jiyong93, 17/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có cái bãi ngoài thành arena, chẳng của G nào cả, nhưng 1 số thành phần lên sau nhưng cứ tự nhận là bãi G mình, ngt hỏi "có chỗ nào ghi ở đây là của G ông không?" Xong không nói được gì, cạy khỏe, nên bem. OK, khỏe hơn thì cứ bem, mình chẳng mất gì cả, còn bạn thì mất zen rửa tội. Cũng có thể zen bạn không thiếu, có vài trăm m chẳng đáng vào đâu. Nhưng rồi như thế thì cũng chẳng có ai được cày. Tóm lại: bạn sống sao, ngk nhìn vào sẽ biết, bạn khỏe, nhưng có ng còn khỏe hơn bạn. Ng cày thì vẫn cứ cày, còn bạn, vẫn sẽ sống theo cái cách mà bạn đã chọn.

2. bạn nhầm rồi :))
    Nó bem xong mà max lv . ra rs cái hết tội trở thàh lương thiện ngay :)
    Ảena là nơi để bem nhau mà bạn .. Bãi ngon có top khủng bem nhau . bãi cùi thì thành phần kiểu như đầu gấu xóm bắt nạt dân lành . nói chung là nhiều chuyện , phức tạp . bạn ko muốn bị bem cứ qua sv thuơgf mà cày . kiểu như kình nè . 1 thời gian dài ko lên ảena :))

choivuithoijiyong93 đã thích.
  3. Chắc thành phần lưu lạc lên ảena bị bem đây mà:">

jiyong93 thích bài này.
  4. Mình cũng biết chỗ đấy phức tạp, nhưng chơi MU được 1 năm nay thì hôm nay gặp phải ch như thế này :P

- - - - - - - - - -

Nếu nói là lưu lạc thì nhầm rồi bạn nhé

5. gọi hàng xuống đáp vào mặt nó ý :))

jiyong93 thích bài này.
  6. chăm lo cày kéo thôi, những chuyện như thế dây dưa lâu cũng không hay

7. newfolder

newfolder Hiệp Sĩ

Bãi nào thế bạn? Mình đang rảnh lắm, có con dl TTD, chim lv 50 đang ko biết làm gì đây.

8. Với câu nói quen thuộc: " Ông bà cụ kị tao có cái sổ đỏ mảnh đất này, biến!" trích SV10.com

jiyong93 thích bài này.
  9. Cũng gần như là thế ^^

10. Nhìn Avata Đáng Yêu Thế Kìa Ai Giám PK Cơ Chứ :))

11. hãy về vs đội của mình chủ top sẽ ko bị ai bem cả và nếu bị bem sẽ bem lại =))

jiyong93 thích bài này.
  12. Bãi hành lang hiện tại thấy đc G CUOPBIEN đứng đc lâu nhất thôi :D

jiyong93 thích bài này.
  13. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

khổ thân thằng em mới quay lại Mu. ko lo mà ôn thi đi e, arena làm rì :))

jiyong93 thích bài này.
  14. Đội nào thế cậu =)) ......

- - - - - - - - - -

Hầy, vẫn đang ôn thi nhiệt tình anh ạ :D rảnh rỗi thì đi thôi :))

hoangtruong88 thích bài này.
  15. đội wuy đỏ nhé bạn =))

jiyong93 thích bài này.
  16. Arena có bãi của từng G, tất nhiên ko ai có sổ đỏ, ai mạnh thì chiếm bãi cho G mình thôi mà :)

vinhngheanjiyong93 đã thích.
  17. Mấy bãi ở ngoài thành thì hình như ai lên lập team trước thì được :)),cũng chưa thấy G nào đóng dấu mấy bãi đấy cả

jiyong93 thích bài này.
  18. Thế mà vẫn có những thành phần lên sau nhưng cứ tự nhận là bãi G đó cậu ạ, chả khác quái gì bọn TQ :))

- - - - - - - - - -

biết là mạnh hơn thì chiếm được, quan trọng là cái cách cư xử như thế nào thôi, ngt lên trước, lập team đầy đủ rồi, mình lên sau còn giở quẻ là bãi G, hài.

19. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

a trường gà ak? đừng bem e nhé. QUang Đấy.

hoangtruong88 thích bài này.
  20. Có cái bãi cuối hành lang trước là của Luca giờ Luca ít ol mà thằng nào cũng nhận là bãi của mình:)) hài vãi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi