8 về game Đúng là mồng 1 may mắn đã khởi đầu cho mọi may mắn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ngockhanh8, 1/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Câu chuyện nhỏ của tôi bắt đầu từ ngày mồng 1 tháng vừa rồi các bạn ạ! Hôm mồng 1 tôi đã từng đăng 1 cái top xoay 2 bó HAD thì được 1 quả trứng muun pet http://diendan.gamethuvn.net/threads/mung-1-may-man-day-cui-cung-cung-co-muun-pet-ri-hihihi.952703/, may hơn nữa là lại vứt ra được 1 em pet muun ma di chuyển sv không bị mất. Còn hôm nay tôi có 1 con pet khác mà giá trị gấp vài lần quả trứng, các bạn tin được không.... tôi có 1 con rồng +6 từ lâu rồi, vậy mà thấy anh em tiến hóa thành rồng chiến, rồi mỹ nhân ngư bao nhiêu lần minh xin các pro pt để cho đi cùng DG kiếm đá tiến hóa ma không được vậy là mình đã ấp ủ mua 1 viên đá tiến hóa, nhưng đá tiến hóa ngày trước rất đắt tầm 4k 1 viên mà tỷ lệ ra pet 2 thì nhỏ quá mức cần thiết có 10%, sau bao nhiêu lần lên chợ ảo xem ai bán đá tiến hóa bằng ngọc không thì hôm nay sau bao nhieu ngày kiếm đồ ex để đổi thành 350 viên ngọc xoay pet 2 mình không dám nhìn vào màn hình và kết quả bất ngờ hơn mình tưởng rất nhiều ... mình đã xoay được cái gì thế này???? Một em rồng chiến các bạn ạ hihihihihihi.... cảm giác vui không tả được upload_2017-4-1_19-41-51.png

Last edited: 1/4/17
  2. chúc mừng bạn đã đi đc 1/2 quãng đường
    còn lên +6 chắc hy vọng số bạn vẫn đc đỏ như mấy lần qua

ngockhanh8 thích bài này.
  3. cảm ơn đã chung vui, mình đã thử up pet 2 1 lần rồi 170 viên soul mà lên 5 được có 1 lần và 4 lần lên 4 còn lại cứ lên 3 lại về 0 nản lắm, thần mã thì làm cả trăm con lên 6 cá biệt có 6 con mất 6 viên tuy nhiên pet2 khoai hơn rất nhiều, mình chắc là sẽ không dại dột mà đi up pet 2 đâu hihihi

Em Về ĐiGamethuQN đã thích.
  4. uk thuê cho rẻ :D

5. Chúc mừng cho 1 ngày may mắn con pet đẹp thật nhưng ko bằng bộ ngọc bích e nó mặc :)

6. hàng luck zen thôi mà, thanks cả nhà cùng chung vui

7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

chúc mừng bác

8. thanks bạn ^^!

9. cứ đà này thì chẳng mấy nữa pet 2 rẻ như thần mã :))

10. Xoay tiếp vài con nữa đi. Chả mấy mà giàu

01662975212 thích bài này.
  11. thôi! "lộc bất tận hưởng". để người khác cùng làm ^^!

Em Về ĐiNhân viên Thuế đã thích.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đập lên + 6 đi anh rồi bán em 8-x

13. =D>=D>=D> tuyệt vời quá

14. mình là mình cũng mong được may mắn như thím đấy. chúc mừng thím

ngockhanh8babyhs1102 đã thích.
  15. mày cứ đợi đó mỡ vào mà húp t còn có cơ hộ tỉ lệ là 0.1% cứ mày thì là 0.00000000000000001% nhé

16. vl. hên xui cái này. m có hít vào lzzzzz

babyhs1102 thích bài này.
  17. Mẹ kiếp mày chê ah tối về do xoay nhé dc t cho mày 1.1 % luôn chê t ah

18. haha. xoay đê =]]

19. thôi cho anh xin chú ơi, anh đã nghiến răng bỏ ra 350 ngọc tức là gần 1k5 rồi, may mắn lắm mới được như này, 10 phần thì 9 phần chết chỉ có 1 phần sống vậy mà sống được là hên lắm rồi, còn mong gì nữa, up pet 2 này không như thần mã đâu, chả dại chú à.

Em Về Đi thích bài này.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thế cứ để + 0 hả a :)) đằng nào chẳng phải cho lên.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi