Đúng là đáng kinh ngạc và đáng khâm phục

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tambiet, 6/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. noi luôn trả biết gì nói ra cũng chán chỉ cần nói về cày lv bon ta k thua ai nhưng nói thật là bon ta có cashop tăng 300% mà mọi người cùng lám là có 200% còn đâu k nói nưa lộ hàng tự tìm hiểu còn cái bảng xếp hạng admin k xem lại thì nói thật tôi cũng bó tay dua guil về nhất rùi đang khoái tự nhiên gần đêm định đánh rs tự nhiên gild đứng thứ 2 kém guil kia 50 điểm quả là ngoài sức tưởng tượng k thể hiểu luôn

2. giethet123

giethet123 Chiến Binh

pro thì phải công nhận pro nhưng cày o Rakilion cũng cần lv 270 mới lên được . phải chạy tìm quái Enbeland 3 rồi mới lên Davias 3 , Atland , K2 mới lên dc Rakilion trong khoảng thời gian đó nhanh cũng phải mất 5 phút + 3 phút out ra chờ tẩy điểm . mà ko co loại cs nào tăng 200% exp chỉ co 150% thôi .
    trong thời gian cày lv mấy DL nói trên còn đánh nhau với KienAnPR0 mất rất nhiều thời gian ở Rakilion .
    Co 1 điều rất ngạc nhiên tại sao có mấy lần KienAnPR0 chết mà ko nhìn thấy ai trong khi đó đối thủ cũng bi PC chết mà về đầu cửa Rakilion cũng ko nhìn thấy ai . máy tính cua KA ko phải la kém . thời còn hack ss3 KA đã từng hack xeletor 1.4 tốc độ 2^6.5+ Hasty lv4 hoặc Hasty lv4 + SG 20k chứ ko phải may kém , giờ ko hack mà chết ko nhìn thấy đối thủ . quả là quá PRO

3. chắc là mua cash tăng 500% rồi

4. mua cash 150% ngoài shop rồi vào game mua 200%,cộng vào xem có phải 350% ko =))

5. exciter_côn

exciter_côn Hiệp Sĩ

lí do j mà những người lịch sự là ko bao giờ gà :-j

6. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

người ta hơn mình thì cố mà tìm hiểu xem hơn ở chỗ nào.nếu họ autokill sao mình ko autokill.họ phải tìm tòi thì mới được như thế.ở trên đời sao ai cũng phải giống ai thì mới được ah,
    Thật Khó Hiểu

7. mua cs ngoài rồi mua cs trong có đc ko nhey?.chắc ko dc :D

8. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

MG 18xx CS 200% exp >>> 19ph đây :">

9. hoanmydinh

hoanmydinh Guest

may DL o gònlash that la pro hom nao mang sach toi de dc chi giao:D:::))

10. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

LThamL là sum lại cầy ỏ Víp k3 thì max 24 phút thì mình còn thấy hợp lý

11. Ko chấp nhận đâu bé guil Anh Em * MG gặp con Sum này ở K2 rồi K3 KS té phở mà nó vẫn max nhanh như vậy, thì không hỉu được MG của tui cũng CAS X2 Cày phát khủng nhất bãi ngon 30 max đổi điểm 3 phút vào game 1 phút tổng 34 phút còn đều thì cứ 35 =>40.

Chắc chắn họ có bí quyết gì đó, có lẽ anh em nên tìm hiểu bí quyết luyện công này xem là chính đạo, hay tà đạo ^_^ hè hè.

Last edited: 7/6/10
  12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Admin trả lời rồi bạn ạ. Tính ra với trường hợp AnhChien07 thì không phải báo điểm 45 lần, mà là 30 lần. Bạn thử tính lại xem người này cày trung bình bao lâu max 1 lần?

13. nói chung là cũng đã xong.ko bán cãi nữa.closed:D

14. trong lúc nó out ghi điểm có phải đợi 2p 5p gì đâu =))

15. alt+f4 rồi vào lại nhanh anh ơi :)):)):))

16. Chắc là ko có hack Autokill đâu , có lẽ họ biết cách dùng CasShop tăng kinh nghiệm , có lẽ họ dùng 300% kinh nghiêm hoặc 350% kinh nghiệm chứ ko phải 200% hay 150% kinh nghiệm

17. Chả có nhẽ :-"

18. Về nhà ngay !

19. Hôm đua G mình chạy DL ở Rakilion toàn nhìn thấy người bem nhau, chạy mỏi rạc chân nhìn thấy con quái sướng như nhặt đc vàng..... Pro con khỉ..:))

20. exciter_côn

exciter_côn Hiệp Sĩ

hehe. thằng cháu mình đeo tai nghe cầm chuột như người nhớn :x:x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi