Thắc mắc dung hợp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi southaton, 15/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. southaton

southaton Hiệp Sĩ

Mọi ng cho mình hỏi tý về dung hợp,dung hợp cần 1 món +9 là chính còn 1 món phụ =2 trở lên ,các món phụ đó chỉ 1 dòng hay là 2 or 3 dòng đều dung hợp dc,món phụ cần có luck hay ko luck đều đc
    AI biết vào chỉ dùm

2. ngocvan90

ngocvan90 Cư Dân

ko cần luck đâu

3. Tuy món đồ chính + mấy lúc ốp ntn thì món đồ phụ nữa yêu cầu cần + mấy chứ ko phải cứ +=2 là đúng hợp dc đầu. Vs tỉ lệ 5% có xoay ko ấy chứ. ^^. (5% đây là lúc mik đúng hợp đồ lúc ốp 8 cả 2 và món chính +9 món phụ thì thiểu +7)

4. Op ko quan trọng đâu. Bác cứ xoay đồ chính lên 10. Đồ phụ cho lên 6 là đc 18% rồi. Xác định chuẩn bị từ 5 đến 7 món đồ phụ như thế. Đây em đang nói dung hợp từ 1 dòng lên 2 dòng nhá. Còn lên 3 hay 4 dòng khoai lắm đồ chính phải lên 13 hay 15 may ra.
    Công thức là cứ đồ chính tăng +1 thì tỷ lệ thành công tăng 10%. Đồ phụ lên 1 thì tăng 2%. Đồ chính phải +9 trở lên. Đồ phụ +2 trở lên

5. Cũng ko hiểu cái tăng +1 lên 10% là ntn những mik xoay lên 3d máy mắn là dc :) thì món chính +9 lúck món phụ +7 lúc ốp có dc 5% ah

6. Hên xui nữa

7. southaton

southaton Hiệp Sĩ

Bữa dung hộp đồ luck +9 1 dòng đồ phụ 1 dòng luck +6 là 12 % ,đồ phụ +=2 (khác dòng) chứ ko cần phải có luck hoặc ko luck phải ko
    Ví dụ :đồ chính +9 2 dòng rồi ,giờ đồ phụ ko luck 2 dòng hoàn hảo khác +=2 có dung hợp dc ko ,nếu dc thì sẽ thành 2 dòng hay chỉ có 1 dòng

8. Ko lúc dh dc những ti.lệ % ít đi, cũng như mik nói level đồ phụ cần phụ thuộc vào level của đồ chính và quay lén 3d thì % ít lắm, có dc chắc sẽ dc 3d thôi:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi