Thông báo Dung hợp đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 22/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đã fix % thành công, chưa fix đồ +2 .mà đưa 2 món +9 lúc cấp độ 20 vs +2 lúc 10% thi món chính là món +2 10%l úc . đồ 1 dòng k tự xác định dc món nào chính món nào phụ @fantasymc giải quyết nhanh cho ae với đang hot

2. t cũng có 2 món đồ chính + phụ . cả 2 món +9 mà không tài nào Dung hợp đc. có ảnh ở trên kìa

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bởi vì đồ chưa kịp dung hợp, bạn đã rút 1 món về hòm đồ Game

4. a @fantasymc vào fix cho ae đi
    muốn ép thêm đồ 1 dòng thành 2 dòng ép lên +9 cực quá @@

5. upload_2015-8-6_17-21-1.png
    nhấn Dung hợp đồ hiện lên dòng chữ màu đỏ bên dưới đó vẫn nằm trong dung hợp chưa rút về

6. upload_2015-8-6_17-45-26.png

tình hình là dung hợp thì báo như thế này,thử chọn đi chọn lại cũng lỗi đó, bác @fantasymc fix lại giúp

7. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đã fix. Anh em vui lòng vào thử lại

dnsvonline thích bài này.
  8. Ai dc điểm danh nhé. Tớ điểm danh trc' :D
    + 13 xịt -> +11

9. cứ tưởng dung hợp cấp 1 là như này :
    2 dòng: yêu cầu đồ phụ level 2
    Thành công đồ chính giảm 1 level
    Tỷ lệ thành công cao nhất có thể = 96%
    hoá ra là như này : Đồ phụ có level >=7 , thêm 1 level tăng tỉ lệ 4%, có dòng may mắn tăng 2% (thay đổi tùy vào số dòng hoàn hảo của đồ chính)

10. tạch như mưa. vụ này hơi khó

11. Đúng la hút máu mang gay than ma 13 luck mua thêm gay thầnn ma+9luck 1dong hh để dung hợp ma ti lệ co 17% đệch mợ phí tiền mua cái ggay 1k3 về dung hop ma tỉ lệ 17% thu cái xhit luôn con hut máu hon la mua cay gậy thần ma full *** chơi đc với kiểu hút máu này tóm lại là quá ngu khi nghich cái tro này *** bằng cái thời 1.0 cho vao tháp tinh luyện còn sương hơn chỉ mấtt chao blue

12. Không có đâu bạn ah tôi khuyên ae bỏ ngay cái trò dung hợp đồ này của admin đê hút máu anh em thôi mua mẹ đồ full cho nhanh dung hợp 1 tiền gà 5 tiền thóc vua mât toi 1k4 bạc chỉ để có đc 17% thanh công kìa má nó đúng là hút máu

13. đã tiến hành dung hợp và kết quả thất cmn bại :)) tiếc cái áo linh phung qwa

14. mình die mat gần 9k bạc =))
    good bye mu love =))

15. xem hp của nhà hàng xóm đã xong mình mới tính ^:)^

16. tỉ lệ thấp thế nhỉ

17. Nói thật, các bác kiếm ăn nhờ cái trò Dung Hợp này thì hơi khoai đấy. Có tính DH lấy đồ ex vài dòng mà mình thích, đề dùng thì tốt thôi :-<

18. đã ai thử đồ ex socket dung hợp với đồ ex chưa

19. em đang leo lên tầng 2
    1 chút nữa thôi thì ....

20. sau bao lần thất bại em đã Thành Công @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi