Thông báo Dung hợp đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 22/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Món đồ phụ có cần cùng loại với đồ chính hay ko?
    Ví dụ: Quần Thái Dương đồ chính, quần Phượng hoàng đồ phụ?
    @fantasymc trả lời giúp

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  2. Fan bảo 2 món đồ cùng loại và khác dòng hoàn hảo rồi mà :D
    dung hợp thôi mà có phải gia trì đâu mà khắc nghiệt thời gian từ giờ đến lúc đấy còn dài còn dài trong chẳng lẽ bạn sở hữu nhiều món đồ đến nỗi 3 ngày không dung hợp hết đc :))
    chơi sao phải sợ nhỉ vui là chính ;)

3. ko thấy đồ chính yêu cầu LV thấp nhất là bn nhỉ
    hay là lv9

4. chắc vẫn lv9 thôi có lẽ Fan viết thiếu khi lên dung hợp sẽ có yêu cầu

5. thế này cứ chơi quả 2 dòng cho máu

6. vì đam mê thì tớ sẽ cô gắng theo đến cùng
    các bác bán phôi nhẹ tay thoi đừng có chat nhé

7. Vk Sk exl có xoay đc ko nhỉ? Cái này là dung hợp từng dòng 1 hay là dung hợp cả luôn, bjo cho món đồ phụ 5 dòng +15 vào, món đồ chính có 1 dòng thì tỷ lệ ra đồ ntn? Hay là phải đập từng dòng lên cấp 1. Mỗi lần đập lên thêm đc 1 dòng.

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

mời anh em đưa món đồ vào dung hợp, kiểm tra tỉ lệ rồi góp ý

9. đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng ở dưới nhé :D

10. Áp dụng từ : 6/8 đến 9/8/2015 ?

11. View attachment 75690 View attachment 75691 em thử cho lẫn lộn Cả 2 món đồ phụ đều ko hợp lệ anh :) Anh cho em hỏi .yêu cầu đồ có 1 dòng hh (2 dòng ko đc ) .lại phải ko trùng dòng hh của món đồ chính .vậy khó hơn lên giờ anh ạ :(

Last edited: 23/7/15
  12. bữa nay dung hợp được luôn à bạn sao bảo 6/8 đến 9/8 cơ mà ? 2món đồ của bạn cùng dòng dung hợp sao được ?

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  13. Tớ chưa biết đang làm theo lời anh fan bảo KT nhưng ko đc .chắc anh fan sẽ chỉnh sửa thui chứ yêu cầu trên thì làm sao tìm đc đồ như ý :(

14. món đồ phụ phải có dòng ex khác món chính ms dung hợp được mà :)

15. AE kêu nhiều quá vì đưa ra trưng cầu ý dân nhưng mãi ko thực hiện giờ thì cho thực hiện rồi nhưng thực sự là không giống như đã từng đưa ra => quá khó nhằn ( chuyện này thì mọi người quen rồi nói ko đi đôi với làm )

* Chỉ tính riêng ở xoay lên full ( 6 dòng )
    - Món đồ phụ tối thiểu lv +13 ( trc yêu cầu +9 là đc ) => phải xoay lên 13 vì ko sẵn có => tốn cas ngọc zen
    - Món đồ chính cao hơn món đồ phụ tức là ít nhất +14 +15 => Cũng phải xoay hoặc GC lên rồi mới xoay đc => lại tốn
    - Thành công sẽ giảm 5leve :( ( 1 con số kinh hoàng coi như phải xoay lên 13 và GC lại từ đầu ) trc đưa ra chỉ là giảm 1leve => siêu tốn
    - Tỉ lệ thành 8% là cao nhất ( 8% đã quá khó rồi trong khi lại còn ảo và chưa chắc ae đã đủ tiêu chuẩn để đc 8%) => Cầu thần linh ơi!
    - Giới hạn thời gian xoay 3-4 ngày ae ko chuẩn bị kịp đồ do đồ ex hợp dòng ko phải lúc nào cũng sẵn => hết cố đấm ăn xôi

Dành cho FAN: Fan nghĩ nếu các chú thích, kêu nhiều quá thì anh chiều, nhưng tưởng ăn của a mà dễ à :D
    Dành cho AE: Đây cũng là 1 hình thức mới làm phong phú game cho ae thỏa sức sáng tạo và đam mê mong ước có đồ full, dù biết là quá khó do độc quyền nên các ai thích thì tham gia ko thì thôi, cơ hội chiến thắng vẫn có dành cho người nhiệt tình và may mắn!

Thân!

Tuan Chua, tombaby27chuSongbac đã thích.
  16. chuẩn là như bác nói :) quá khó cho 1 đồ ex 4 dòng chứ đừng nói đến 6
    ae nên nhớ đây là bản ss8 =)) tỉ lệ 80% quay 10 phát win 4 :D :D

17. Thế này sẽ có nhiều đồ ngon đây... 10% rớt ầm ầm...:))

18. từ khi a fan bảo mở
    e đang ngẫm nghĩ làm thế nào để hợp lý đây
    vẫn 1 niềm đam mê đoản đao full
    nhưng phôi không có nhiều
    phôi toàn 1 dòng làm gì có luck lắc đâu giờ mà xoay lên 13 thì trong tay chắc có 10k bạc
    vẫn đang tìm đường để eff được mà không tốn
    Fan cứ để như lúc đầu có phải hơn không vì lúc đầu đã khó rùi chứ nói chi tới như để mức như bây giờ
    có 1 chút thất vọng ở đây mà vẫn phải theo.......

19. @fantasymc mong anh fan xem sét cứ để là đồ hoàn hảo là dung hợp được chứ bây giờ nhiều đồ hiếm như hái sao trên trời thì đào đâu ra ví dụ như những sét đồ 380

20. Lúc trước kêu Fan cho ăn bánh vẽ, bây giờ Fan cho ăn bánh thật nhưng hết hạn sử dụng (ăn vào phải đi cấp cứu) :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi