Đùng để anh em phải chửi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Papadepzai, 12/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi éo nói ông fem, mà nói thẳng ông có fem ông cũng éo nhân đâu. Còn đưa acc cho thằng nào thì bảo nó ko anh em coi éo ra gi đâu. Ông chăng hiểu đc tôi đâu, hiểu sao đc mà nói .

2. ???????????????????????????????????????

3. bố kái D.K.M tao kầm DB đấy...ý kiến j...hôm đi off đã muốn úp cho 1 bát cơm vào mặt rôi...tao em a Dũng đấy...tao bem mày đấy...ae j vs mày thế...đến nản vs mày girl ah

4. Chó đã nó mặt , ***** cả dòng họ nhà mày, lên mà úp này ! Đis chị mày.... xúc vật rẻ rách.

5. anh ơi không săn dược con dog DungBum thì anh săn chết mẹ con sau ghẻ Giua2HonBi đi anh, em x5 không làm gì được con chó điên ấy

Last edited: 13/4/10
  6. 999KonZin

999KonZin Guest

haha thằng 2honbi bản chất nó là thế mà
    thằng Dũng tao nghĩ nó ko đến mức mất hết nhân tính của loài người đâu

7. ai khủng bem chết mẹ con sau ghẻ đó đi , coi sau nay nó còn thế nữa không???

8. 999KonZin

999KonZin Guest

hôm nọ nó cắn AVY ko thành còn bị thằng duy nó mua riềng mẻ về nấu nhựa mận

9. thì sao nhỉ =))...................

10. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

11. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Máu đang dồn lên đầu, bất cần nữa rồi, hiện tại chắc ko có kn về nội qui. :))

12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

DungBum là tienlen123 đây mà. Acc này từ năm 2006 đến khi mình nghỉ MU (2008) qua 3 đời chủ đều là chỗ quen biết, không biết chủ mới giờ là ai nhỉ :-?

13. Cứ gặp nhau ngoài đời mà bem cho nó sướng.chơi Games ghét thì bem sao phải nói lý do ra làm cai gì.

Hoàng Girl vẫn chưa tim Tín đâu đó =))=)) ;));))

Last edited: 13/4/10
  14. Ku Hùng và Tín thôi đi nào. cứ làm to chuyện lên thế
    Tất cả dĩ hòa vi quý. oK

15. Tôi là người biết về acc tienlen123 rất rõ và hiểu về nguồn gốc acc đó. Chỉ mong anh em chơi hòa thuận và sống với nhau bằng những cử chỉ tốt đẹp nhất. Toàn là anh em cả nên anh có lời khuyên <2 em cần nói chuyên thì gọi đt cho nhau chứ đừng mang lên diễn đàn nói,người hiểu thì ít người kích bác thì nhiều> Hiểu ý anh nói chưa 2 thằng

16. Em chỉ hiểu là gặp NamGiaNT o đâu thì bem thui hehe

17. cái ** , tao hỏi mày 1 câu : đã bao giờ tao cầm acc mà fem mày chưa?
    sao tao fem mày mà tao ko dám nhận . nhiều tuổi rồi . có cái chuyện điên rồ này đưa ra đây mày ko thây buồn cười à . còn ý của mày bây giờ là sao .
    *** tôn trọng gì nhau nữa đúng ko . tao tiếc là tao nhìn nhầm người đấy .
    khi bị fem mày alo tao 1 cái . cần *** ji phải lu loa lên Ddan , ý mày bây giờ là sao nói tao nghe cái

18. Chẳng có éo ji mà nhìn nhầm, ông xem lại thằng cầm acc của ông đi. Còn cảm thấy éo cầy đc thì bán luôn đi đừng để chó má nó vào làm mất hết tên tuổi, ko thi treo mịa nó acc đi. Đưa cho dog chơi thì chỉ mang tiếng thôi.

19. nó là thằng em tao . mày đang xui tao bán acc á . có cần phải làm thế ko.
    mày nhỏ mọn nhỉ . close topic me hắn đi . nói chuyện vơi mày chán bỏ mẹ.
    như thằng học c1 . ko thể ngờ được mày như thế :) . buồn cười

20. Em ông mà ông ko nói đc nó ah. Éo biết ai hoc C1 đây? Có thằng em mà éo nói đc thì đừng vào đây mà 'solo' cùng nó !Nhỏ mọn thì để anh em đánh giá nhé, cũng chưa đến mức muốn VIP K3 là của riêng mình đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi