Đùng để anh em phải chửi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Papadepzai, 12/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

mày học đi nè ..............

Last edited: 12/4/10
  2. banban

banban Guest

ảo !

3. tỰ dưng ảo =)) . . . !

4. 999KonZin

999KonZin Guest

chắc thằng này nó vừa sài thuốc tránh thai song nó ảo thế đấy

5. nó bon chen đến Khoadepzai cắm chuột nó tưởng bem người ta ko biết cách coi lại đứa nào bem , con dog này to lắm nó đang mặc quên năng exl và kiếm quên năng thuê và cánh thuê kìa, nó bon chen để bán acc đó nhưng mà bán đắt *** ai mua

6. ông này có phải chủ acc DungBum không thế,tưởng là anh Louis cơ mà @@

7. co cai chuyen trong game thoi ma cung loi ra day de chiu nhau,choi mu nay ko de bem nguoi thi de lam cai j.manh thi thang co the thoi.ko an duoc bat dau loi ra chui,nan.

8. =))vãi *** no kêu no x2 dam thì người ta phải nhường nó à thật.....khó hiểu với mấy con đog minh đánh sum đứng vip gặp nó, nó bảo biến chỗ này k phải của sum minh k biến thế là về làng nhưng k ăn dc nó đành nói 1 câu mày điên à nó bào giờ mới biết tao điên a ...vãi chưởng.....

9. làm ăn thế này mất khách quá
    toàn chỗ anh em cả các chú đừng lời qua tiếng lại nữa nhé
    bất kể ai kẹp chuột gọi ko trả lời vẫn bem bình thường
    tỉnh lại rồi sry sau :))

10. chả phải kẻ thù hay gì .nhưng thấy ai cũng chửi.có lẽ ngày xưa bên ss3 ngu quá nên sang đây ko có hack .đc phát làm cho sướng :)). còn giờ gặp kiemkhach bém nhiệt tình nhé .ta chẳng cầm nữa đâu :))

11. Close :-":-":-"

12. thôi bà con oi cãi nhau mấy chuyện vớ vẩn làm gi` toàn có tuổi cả rồi làm thế bọn dàn em no coi thường cho, ai về nhà lấy đi

13. có cái chuyện loz này mà lôi ra đây hả Hoàng , có bao giờ tao cầm mà fem mày chưa.
    nghĩ mày người lớn chứ . buồn cười thế. để cho 3 cái loại bâu nhâu vào chửi adua .
    cả nhoem và KDZ còn bị fem mà họ ko fem lại. thì mày p hiẻu là ko phải tao cầm .

14. =)) =))=))=))=))=))=))=))=))=)) từ sau gặp thì bem nhau đi hoàng rồi sang phong 1-4 mà cắm chuột.chơi mu mà chỉ mãi cắm chuột luyện SKill thì chán lắm.giờ gặp thì chiến thôi sao phải xoắn =))=))=))

15. anh Nên Bỏ tù cái đứa cầm hộ kia đi . ko thì mang tiếng lắm :)

16. *** cần biết ai cầm, kể cả là chủ chính có cầm thì cũng éo ai nhận là mình cả. Còn ông đưa acc cho ai thì ông phải chịu trách nhiêm chứ ko phải nói ko càm là xong chuyện ! ** 2h sáng biết anh em cắm chuột còn fem thì éo hiểu đc là " anh em " ở đâu đây?

17. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

tổng cộng cớ 4 sv . 2sv kô pk người đông hơn quái
    còn 2 sv chỗ bãi víp đó 2 dk cắm chuột cầy còn không hết quái mà có biết bao nhiêu người cần cầy lv ( Sv thì 7 giờ đóng cử )vậy mà mình nó đòi nó một sv để nó luyên Skin=))=))=)), đó là toàn người quen đó thỉnh thoảng còn Pm nói chuyện =))
    ông nhìn lại mấy cái nicks diễn đàn đi toàn là những người có số bài cũng tương đối lớn đó

18. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

Hoà.Lần sau sử dụng tên phải chuyển bạc vào : BabyKid nhé.
    Xoắn Đây.

Sao phải xoắn khác gì Xoắn Phát đâu.

he he.

KIMNAMJOO thích bài này.
  19. thôi . nói thế là tao hiểu mày rồi. ý mày nói là tao cầm fem mày và mấy người
    kia rồi ko dám nhận chứ gì . nhìn mày như thế mà ko ngờ nhỉ .
    gặp nhau trong game đã bao giờ tao fem mày chưa nhỉ . *** buồn cười cho mày quá đấy Hoàng a .
    too all : ở vip khi vào xin nhường . ko nhương DB cũng chưa fem ai để tranh bãi bao giờ , còn đừng ai nói ko = có nhé .

20. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

XoanPhat .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi