Dùng AVG : nhanh, miễn phí, chống keylog, chống virus, chạy được MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Giới thiệu chương trình diệt virus hiệu quả 2010-2011

Do file main của MU Hà Nội phải mã hóa để chống hack, do đó chương trình diệt virus của bạn hiểu nhầm nên đã cách ly hoặc xóa mất file main.exe, vì vậy bạn không chạy được game. Hầu hết các bạn không biết cách sử lý, buộc phải tắt chương trình diệt virus, vì thế đã tạo điều kiện cho kẻ xấu cài chương trình ăn cắp mật khẩu lên máy của bạn.

Chúng tôi xin giới thiệu 1 cách mới như sau :

1. Bạn tải về vài cài đặt chương trình diệt virus tốt nhất hiện nay tại đây : AVG Antivirus hoặc tại đây (link dự phòng). Chương trình hoàn toàn miễn phí và chạy rất tốt. Hiện các admin của GamethuVN đều sử dụng chương trình này

2. Khi chạy file main, chương trình sẽ hiện lên bảng thông báo như sau

Bạn chỉ cần click vào nút ALLOW là hoạt động bình thường

Chúc các bạn bảo vệ được máy tính của mình

2. thế bao giờ thì nâng cấp bản mới đây admin
    sốt ruột quá

3. tưởng ông amim loay khoay updatinh nào ngờ lão ý nghịch gợm AVG :)) cẩn thận đó amim ko vius cắn tèo giờ :))

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bản 4.9 đang bị lỗi 64k point, up lên sẽ nhiều người khóc , không up lên thì có người sốt ruột.

suyeuheo, BéMộngMơtuyen6ngon. đã thích.
  5. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

cảm ơn ADM rất nhiều !!!

6. vậy anh cũng phải có thông báo cho mọi ng đỡ sốt ruột chứ . khoảng ngày nào thì uppp vậy anh

7. anh nào làm rồi thì hướng đãn cụ thể giúp mọi ng đc ko. vì em kick vào ra nhiều cái link quá .ko biết làm như nào nữa cả ai có khả nămg post giúp có hình từng bước giúp mọi ng và em với

8. admin cứ úp đi >:) em máu super w3 lắm rồi ;)) cứ úp đi như lần trước đó lỗi 64k có sao đâu nhiều người mong quá cơ

à mà link 1 ko dowl đc!!

9. Anh upp lại link đi link 2 em dùng Gôgle Chrome nó bảo gây hại cho máy tính :(

10. tuyen6ngon.

tuyen6ngon. Guest

tiếc là bản ghost em đang xài nó ghét AVG :( cứ cài xong AVG là win bắt nhập key :))

11. thế đồ +15 dòng gia cường ngoài wep là +9% sao vào game la +0% nhỉ mang vào thì yếu lắm ko bằngđồ ẽ chán
    ko biết khi nào mới dc như bt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi