8 về game Đuối quá rồi !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 1_Điều_Ước, 3/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sever này cày kéo mệt ghê . Đuối rồi ...theo ko kịp nữa ! Nghỉ ngơi an dưỡng thôi .. Bibi các tình yêu :)

2. nghỉ thật à

1_Điều_Ước thích bài này.
  3. A đang cách top 6 lần rs còn MT thì ko muốn để ý vì nó đang xa quá

hoancon891_Điều_Ước đã thích.
  4. Nghỉ thôi ..! Time k có mà chơi .. Ăn rồi đuổi tốp + đuổi MT theo k kịp :))..

hoancon89 thích bài này.
  5. Có time là cungz k xoắn đâu :)) . Ngày 1 điểm MT còn trụ đc .. Ngày 2 điểm là về vườn ngay =))

6. Ngày 2 điểm cũng vẫn được nhưng với điều kiện để nguyên kinh nghiệm như trước thì đơn giản,chứ kiểu này mình cũng sắp theo bạn rồi.

vietpro1_Điều_Ước đã thích.
  7. Bác chịu khó rs 12 h 15 phút, chạy đi fam vật vờ đến 1h kém 15 đi arena là coi như max cái vụ level. kiếm bãi sv 3 hoặc 10 mà khi nào lên thấy exp nhẩy đều là ổn, move về mua 2 bùa mt rồi theo đoàn cắm đêm thôi. sáng dậy là được 1 mt, ngày hôm đó cầy tiếp 1 mt nữa

1_Điều_Ướchoancon89 đã thích.
  8. :)) . Ngày đi làm ko cày đc . Đêm đi đánh LM . Onl đc từ 11h đêm đến 12h đêm để rs . Rồi cắm chuột . Ngày thì k4 pk . K4 ngược thì 3 , 4 teamm ks . Nên thôi , nghỉ cho lành

9. Khổ cái đuổi rs thì đơn giản nhưng cắm MT họ sắp 100 điểm rồi mà giờ mới hơn 60 điểm sao muốn cày nữa cậu,sang sv3 và 10 chắc ko có hy vọng bãi nào cũng 3 top kis nhau ^:)^

10. Thức thế mai khoit đi làm luôn ! 12h là cố gắng lắm rồi , đi kiếm con bibh đoàn rồi đi ngủ ,cắm vật vờ cả đêm , sáng thấy về làng . Nên thôi , nghỉ ! An dưỡng đỡ mất sức :))

hoancon89 thích bài này.
  11. Mình thấy việc cày MT bên này quá mệt luôn.

tocbacvjp thích bài này.
  12. thêm ra 2 phong non pk nữa thì đẹp

13. mt khá căng thẳng. khi nào lên rs 150 nữa thì lại càng thấm :))

hoancon89 thích bài này.
  14. sever phát triển nhanh thật! thỉnh thoảng đua top lại cách 10 lần @@ chán

15. chẳng có gì la ko kịp, tui đi làm về chơi được 6h den sáng vẫn chạy theo top vèo vèo, quan trong là các bạn chơi giải trí hay vì kiếm lời mà thôi, đam mê mu giả tạo thì nên nghĩ ngay và sớm ! chân thành gửi các chú ko đam mê mà chỉ biết nhìn giá bless mà chơi. nên nhớ mu là giải trí và đam mê !

16. Ha ha . Ngày chơi đc 2 tiếng thì đuổi = răng hả bạn . Tuỳ ng có time , ng ko có time . Tuỳ vào mỗi ng chơi nữa chứ :))

17. vậy thì viết bài này làm gì? chẳng lẻ mún chơi ít mà bằng với người chơi 24/24 và đổ tiền vào nhiều sao? TT.

1_Điều_Ước thích bài này.
  18. bibi :)) cho đồ đi :))

19. Game gì train master có 1 map k4 với k4 ngược, có nhiêu người dồn hết lên đó :)) 1 bãi có 4,5 con quái mà 3 team ks nhau :)) còn serpk thì treo = niềm tin :))

20. có khi phải cho thêm 2 3 bãi nữa cho a.e train mới đủ :))
    hay là quái k4 ở đâu cũng có luôn. ra liên tục khắp map
    :))

21. Tớ chỉ nói là tớ nghỉ thui mà bác .. Hehe . Cũng nói tí khổ thui mà :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi