8 về game Đục lỗ ép đồ, ép vé lên ở SS11 part 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bạch Nhật, 5/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin hỏi ACE ở phiên bản MUHN SS11 part 2 này còn đục lỗ thùng đồ để đập ngọc vào vé, vũ khí lên được không ạ ... ??? Lâu rồi tại hạ quên mong ACE chỉ bảo lại giùm ... Thanks ... ^^

TruongSo thích bài này.
  2. 0.97 và 1.0 thôi, giờ đục đc thì darknight toàn siêu máu mất. Mỹ nhân ngư rồng chiến ko tốn vài k ngọc như by giờ :P.

Bạch Nhật, meomeoChuagame đã thích.
  3. C
    cais kiẻu mua trai ruou song nem qoa ném lại cho no thành cái hố song ăn ngọc xoay kién 80lv mà luc dó 10lv vẫn ăn được đó hả

Bạch NhậtConBuom đã thích.
  4. Uh, dùng để ép đồ vật 1 ô như siêu bình máu, ring pen......, hoặc ép những thứ ko đc đập ngọc tăng cấp như kiểu như vé BL 5 thành 6...chugame cũng biết trò này cơ à.

Bạch NhậtChuagame đã thích.
  5. Có chứ biết đến mu cũng sớm.cũng là nhưng tay dup đồ khiến mu nát ngày ấy haha

thuylinh07 thích bài này.
  6. mấy bạn chia sẻ cách đúp KR ngày xưa đi cho ae hóng tý, 1.0 toàn phải đi mua KR

Bạch Nhật, babyhs1102TruongSo đã thích.
  7. bây giờ vẫn đập được chắc giá trị đồ không cao như bây giờ đâu.

Bạch Nhật thích bài này.
  8. không nhớ lắm.nhưng hình như là trade với acc khác.đưa KR lên bên kia ok.mình cũng ok.nhưng kết hợp nhanh với nút esc sau đó đổi nhân vật (các bác đừng gạch đá) tại lâu quá e không nhớ chính xác.hihi :))

Bạch NhậtJohnChiangVn đã thích.
  9. Thời 1.0 chả tốn viên chao nào quay vé Dv Bc toàn đúc ra sướng. Nghĩ lại mà vẫn thây. 1.0 có nhiều cái hay

Bạch Nhật thích bài này.
  10. bạn nói sai rồi . đưa đồ của mình lên rồi ấn V và S

Bạch NhậtBlackZero đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi