Thắc mắc Đua Tốp Tháng 8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 22/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bảng Top cập nhật liên tục 15 phút một lần từ 0h đến 24h trong ngày sự kiện //2016
    Từ tháng 8/2016 : đua Reset mở rộng cho tất cả nhân vật <2000 lần, mỗi lượt reset được 1 điểm TOP, không quan trọng bạn rs bao nhiêu lần
    I/ Thời gian : diễn ra trong 1 ngày, từ 0h đến 24h ngày chủ nhật thứ 4 của tháng

II/ Đối tượng : tất cả những nhân vật đang chơi

III/ Địa điểm : trên tất cả các phòng

IV/ Phí đăng ký : miễn phí. Bạn không cần đăng ký, chỉ việc reset nhân vật như các ngày khác, đến ngày hôm sau lĩnh thưởng

V/ Chi tiết :

- Các nhân vật rs<2000 được reset liên tục không giới hạn trong ngày sự kiện. Khi nhân vật đạt lần reset = 2000 sẽ không thể reset tiếp, cũng không thể ghi thêm điểm

_ Các nhân vật reset trên 2k lần chỉ được reset 1 lần

_ Mỗi lượt hoàn thành lệnh reset được 1 điểm TOP

VI/ Phần thưởng :

• Tổng giải thưởng là 168.000 bạc. Vậy Giải thưởng cơ bản bằng Tổng giải thưởng chia cho tổng số điểm của tất cả thành viên tham gia.
    • Phần thưởng của mỗi người sẽ bằng giải thưởng cơ bản nhân với số điểm của mình
    • Ngoài ra có thêm phần thưởng cho 7 nhân vật nhiều điểm nhất của 7 chủng tộc: 01 viên ngọc socket khuôn 5 tùy chọn. Người xếp hạng cao hơn được chọn trước. Người chọn sau không được chọn giống ngọc của những người trước (TOP được tính theo số điểm ghi được trong ngày đua TOP. Nếu cùng điểm thì ai ghi điểm sớm nhất sẽ thắng. Mỗi chủng tộc sẽ chọn ra 1 nhân vật ghi nhiều điểm nhất)
    • Ví dụ : trong ngày sự kiện, các thành viên ghi được 1000 điểm ứng với 1000 điểm, vậy giải thưởng cơ bản sẽ là 168 Bạc. Một đấu thủ ghi được 10 điểm sẽ nhận được phần thưởng là 1680 bạc
    @saivado1 @fantasymc, @gamemuvp vậy là cứ rs dưới 2k lần là ngày này được rs tẹt ga không cần biêt có bao nhiêu poi dư đúng không các anh?
    P/S : anh nhiên @gamemuvp sửa lại cái tiêu đề là : Đua Top Tháng 8 với ạ . em viết vội thành Đùa Top Tháng 8 :D thừa dấu `

huyenle thích bài này.
  2. chính xác là như vậy mà thím, thím cứ rs tẹt ga khi nào được 2k lần rs thì thôi

timlainiemvui thích bài này.
  3. vậy để tìm người chạy rs pro thuê vậy. chứ chạy đua kiểu này không có time

Boy8xHDgamemuvp đã thích.
  4. mình cũng ko hiểu phan cho ra cái đua tốp rs này mục đích gì
    hay hay fan đang kiếm 1 tài năng chơi game mới để thay vị trí số 1 tốp dư
    cứ như chủ cũ svd đang tù lại để cơ hội bật tốp cho người đam mê mới
    thôi để fan kiếm 1 anh hùng tóp 1 mới ;))

5. trc đua rs top trên 1k lần ngày vẫn đc rs 6 lần thôi 6 x4 bag 24 điểm top. giờ lại đc rs ko giới hạn vai mu

6. ko giới hạn rs trong 1 ngày thôi mà cùng lắm rs được 30 lần

Em Về Đi thích bài này.
  7. The những nhân vật rs thấp tầm 100 200 lần co đc tham gia k nhỉ mọi ng??

8.  
  9. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

dành cho tất cả các nhân vật rs < 2k lần em nhé

apollo123 thích bài này.
  10. Tốp 1 nó cũng đc rs thoải mái đúng ko nhỉ. Nếu đúng thỳ cái luật này giúp các bác tốp nhanh max 4 cột hơn. Người chơi mệt hơn vì phải ngồi máy 24h. Adm đc hưởng lợi vì các bác chạy tốp đa phần rs víp. Nói chung có tính toán cả rồi.

shanghai thích bài này.
  11. ok a để chủ nhật e thử rs coi hii

12. Nhanh lắm. 50k point nữa là max 4 cột luôn. Khoảng 9 lần relife nữa thôi mà.Ahhiii.=))

TruongSoMới Đổi Tên đã thích.
  13. Rl 9 lần nữa móm ngồi gãi háng =)) đi pk thuê . bảo kê các kiểu :))

shanghai thích bài này.
  14. 9 lần rl thì ko biết cái acc sang mấy đời chủ nữa rồi nhỉ:))

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

9 lần RL là khoảng 4,5 năm nữa =)). Sau đó chuyển qua DL là 5 cột. Cày max 5 cột chắc già mất =)).

shanghai thích bài này.
  16. =))
    4-5 năm sau nó ra char mới. Có hẳn 6 cột. =))

17. Cái acc tốp 1 mà về liên minh home nữa chắc ae nghỉ hết :))

shanghai thích bài này.
  18. Để bên này cho ae bên đó có cái mà bem:))

tung0707Mới Đổi Tên đã thích.
  19. tôi khen bạn khôn cũng đúng.
    phần thưởng 168k bạc để làm gì.
    đã đua rs được thưởng bạc còn kêu ca Admin hưởng lợi.
    Khôn thì khôn nó vừa vừa để người khác còn khôn vs.

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hắn khôn từ VQ sang đến cả HN =)). Bem mình khi săn rồng mà 10 chuyến bem mình phải cảm ơn vì mình ăn dc 7/10 =)).

visaolaithe thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi