Thông báo Đua TOP Vương Quyền tháng 12/2015

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 22/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

I/ Thời gian : diễn ra trong 1 ngày, từ 0h đến 24h ngày 27/12/2015 (ngày chủ nhật thứ 4 của tháng)

II/ Đối tượng : tất cả những nhân vật đang đang chơi, ngoại trừ các nhân vật đã reset TOP 1

III/ Địa điểm : trên tất cả các phòng

IV/ Phí đăng ký : miễn phí. Bạn không cần đăng ký, chỉ việc reset nhân vật như các ngày khác, đến ngày hôm sau lĩnh thưởng

V/ Chi tiết :
    - Các nhân vật rs ít hơn TOP 1 được reset liên tục không giới hạn trong ngày sự kiện. Mỗi lần hoàn thành lệnh reset được tính 1 điểm.
    _ Khi nhân vật đạt lần reset = TOP 1 sẽ không thể reset tiếp, cũng không thể ghi thêm điểm

VI/ Phần thưởng :
    • Tổng giải thưởng là 390.000 bạc khóa. Vậy Giải thưởng cơ bản bằng Tổng giải thưởng chia cho tổng số điểm của tất cả thành viên tham gia.
    • Phần thưởng của mỗi người sẽ bằng giải thưởng cơ bản nhân với số điểm của mình
    • Ví dụ : trong ngày sự kiện, các thành viên ghi được 1000 điểm ứng với 1000 điểm, vậy giải thưởng cơ bản sẽ là 390 Bạc khóa. Một đấu thủ ghi được 10 điểm sẽ nhận được phần thưởng là 3900 bạc khóa
    • Ngoài ra có thêm phần thưởng cho 8 nhân vật nhiều điểm nhất của 8 chủng tộc: Cánh 3.5 sử dụng trong 7 ngày (Wing+6 + 2 dòng có sẵn. TOP được tính theo số điểm ghi được trong ngày đua TOP. Nếu cùng điểm thì ai ghi điểm sớm nhất sẽ thắng. Mỗi chủng tộc sẽ chọn ra 1 nhân vật ghi nhiều điểm nhất)

Last edited: 23/11/15
  2. a giải thích rõ , em ko hiểu lắm ?

3. ADM cho hỏi đua top không có thông báo và @GangterMU đã nói là lỗi sao vẫn được chấp nhận

dovantung thích bài này.
  4. chỉ mong là ko phải là + rs thực :((
    cày cả mt lẫn rs mệt thật @:@

5. đã bảo ngày mai thông báo rồi thì thôi ae đi ngủ đi, 1 ngày chủ nhật mệt vãi

6. Cố tình rs vựợt tóp là k đc tham dự thì phải....

7. còn 13 tiếng nữa :)))

bueno089 thích bài này.
  8. Thật ko nên đua tốp tính lần RS như vậy sẽ rất chán, nhìu thành viên cách tốp nhìu quá đuổi cũng nản, ý kiến ADM nên xem xét sửa đua tốp lại bằng cách mỗi rs đc 1 điểm , tính điểm ai đc nhìu hơn thì đc tốp chứ đừng tính lần rs. ae dưới đuổi mệt lắm

9. mong là có sự đổi khác trong tháng 12 , chứ cứ thế này thì ..... haizzz

10. hehe , hàng tốp lại k được đua top thì lại k có việc làm rồi a ơi :)

11. vậy trước ngày đua top ko RS thì tới tháng được đua top hả a? Thấy nó vô lý quá!

NhânYêu88 thích bài này.
  12. Chờ đợi thông báo cụ thể của BQT trong ngày hôm nay, mong là đừng để anh em thất vọng

13. 1h chiều nay dual top à ae :">

14. Tuansakae

Tuansakae Hiệp Sĩ

Hnay GM mà cho đua top thì thiệt thòi cho ae đi làm rồi

15. Nói chung là sv có phần j đó ko ổn chút nào. Hay bị hác cơ chăng

16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

phần không ổn là do các bạn chơi quen ở các MU khác, và hi vọng VQ cũng giống những máy chủ kia >>> khi thấy khác biệt hoặc không có tính năng đó là thấy lo lắng, thấy bất thường.

hoancon89rallkypro đã thích.
  17. Bác @fantasymc đừng nói với em là hủy luôn đua top tháng 11 vào tuần sau nhé. Bọn em tốn khá nhiều công sức lẫn tiền bạc để chuẩn bị cho ngày đua top rồi đấy! Có thể thay đổi cách thức đua top hoặc hạn chế lần số lần rs ít hơn nữa chứ bỏ hẳn thì hơi bị bưc xúc đấy!

18. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

@MTR01 cái này áp dụng tháng 12 cậu à

hoancon89 thích bài này.
  19. coixuongkk thích bài này.
  20. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Thời gian : diễn ra trong 1 ngày, từ 0h đến 24h ngày 27/12/2015

21. Lỗi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi