đua top tháng liệu còn công bằng khi bạn nhìn thấy những ảnh sau

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc Huỳnh, 31/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái ấm ức của OnlyLove là vì sao

trong khi bạn í bị block thì tienlinh lại vẫn ăn giải ngon lành :">

Sao bạn í biết tienlinh chạy còn nhanh hơn cả bạn í nhỉ? :-??

2. Bạn biết 1 sever có bao nhiêu ng` chạy solo. Bao nhiêu ng` train. Cứ thấy rác là bảo tôi đánh rơi ra à. Bạn nói k biết ngượng à. Ví dụ bức ảnh đầu là ở đâu Raklion. Bức sau ở giữa hay ở đâu đó có mặt tôi thì hẵng nói. Đàng này chỉ thấy DK đứng im chụp ảnh mấy đống rác thì làm sao bảo đó có thể do tôi đánh ra đc

3. thế thì kháng án đi rồi biết. cậu nói của bạn nguy hiểm quá. cậu xem mỗi cậu nhìn ảnh k thấy gì, còn đọc toppic từ đầu tới giờ mọi người hiểu chứ \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

4. Nhấn 2 phát quote nhé :">

5. Mọi người bàn luận thì cũng chỉ xung quanh cái ảnh thôi. Những bức ảnh thế này mà bảo tôi hack thì quá vô lí. Kháng án thì đã p0st ko khiên bạn phải nhắc

Đơn giản nếu bạn nói số rác đấy là do tôi đánh ra. Nhưng tôi thấy tienlinh cũng như thế. Tôi thấy rác mà k thấy người thôi. Còn những bức ảnh trên đưa ra mà bảo tôi hack thì xem xét lại đi. Những bức ảnh k có căn cứ gì cả

6. Hoooooooooooooooooooooooooooooottttttttttttttttttttttttttttttttt Thatttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

7. Tháng Trước mình cũng gặp 1 chú MG y như thế này tên là MODboxmg thì phải chạy thì nhanh như đúng rồi mà DK hít vào ko thấy dame như là PK sever ko PK vậy chắc là có gian lận trong game rồi

8. Sáng kiến hay nhưng hơi ngu =))

chỉ cần mở 1 room thôi là được. còn mở sever thì ai trả tiền cho cái sever hoạt động. đến giá trị của TOP còn k đủ mở. chưa kể tiền bỏ ra đua liệu nó đủ bù vào :-" làm thế ADM lỗ chết

9. ông này ngố thế.bjo có MG chym mà .đánh chym còn pro hơn cả dl :))

10. Cái này đúng ý đấy. Mạng cáp quang card rời 2GB load vào đến SEVER chưa đến 2s :)

Last edited: 1/11/11
  11. Bạn ấy nhanh thật, cứ như ninja ý nhỉ :))

12. Master

Master Thần King

Vẫn còn nghĩ tại mấy bức ảnh =)) Kháng án đến năm 2014 nhé...

@Ai đó: Tớ nói từ tháng trước rồi, đeo' phải ai cũng chạm vào người ModBoxMg được đâu =))

BoongNgọc Huỳnh đã thích.
  13. tôi đúng như ồn nói nhưng cũng ko chạy nhanh đến thế đâu thế kia chỉ có clack kent của thị trấn smallville thôi

14. vẫn còn kết câu chữ đỏ của a Long :">

15. [Vip]Master

[Vip]Master Guest

Cứ chờ ADM giải quyết nhé !

16. :)) này thì cãi :-" =)) >:) :> ;)) \:D/

17. Nhìn ava của Master bựa thật :)) Đúng là con gà con :))

18. 2 cái AVT buồn cười quá, cứ nhìn là nhớ đến ... :-" =)) =))

19. Nhớ đến con vk à =)) đi ve trong ca đê

20. Vợ con kaz gì. Ý tau là con ~:> với con heo kìa :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi