8 về game Đua Top tháng 9 cập nhập liên tục !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chienchoe, 31/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đã đua là phải cạnh tranh mà bạn. ko cạnh tranh còn gì là thú ví. ^^

2. Tháng này mọi người đua top, tham gia các sự kiện đông vui hơn, săn boss kịch liệt hơn... vì tháng này anh chị em rất rảnh rỗi do không có sự kiện tân thủ

3. đã đua là phải cạnh tranh mà bạn

4. ơ hoá ra bạn này hôm qua pt với mình. có được giải gì không :))

5. thánh nào dc giải 20k bac là ngon nhất =))

6. 10k bạc tuy đã nhận trong tay nhưng xin nói với ae cam con mg và con suol online hqua rằng đừng bán rẻ cái bản chất của mình chỉ vì mấy k bạc chả có lẽ tôi lại phá lại các bạn xong tôi rât tôn trọng a nhiên vì cái MUHN này có tôi và a nhiên là 2 con nngưoi mà số phận đã ngoảnh mặt để gio chịu đungej nõi đau mà mãi đến lúc nhắm mắt xuôi tay có lẽ......

chienchoe thích bài này.
  7. thăng này mềnh cũng tham gia kiếm 1k bạc nào . hehe

chienchoeQuang Trí đã thích.
  8. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Lần sau đua con nào thì pm anh trước anh còn bảo anh em trong guil ... Đua tốp trừ quen biết ra thì cạnh tranh nhau mà em

chienchoe_[OnlyLove]_ đã thích.
  9. bác nói chuẩn. phải thông cống trcs không thì biết đằng nào mà lần với sờ. cứ không phải ae trong G cầy các bãi vip là phá hết

chienchoe thích bài này.
  10. a chả biết nhà chú chơi nv nào - mà a cũng chả ks gì chú cả cứ làm cái top đc 1k bạc thôi
    meep16

11. trong cái muhn nay e va anh nhiên là ng cùng cảnh ngộ a à e chơi và cầy ttd cho lấy niềm vui và cho quên đi nỗi đau số phận . nhưng em cho rằng vài k bạc mà... nói thẳng với e 1 câu bạn ơi bạn nhường tớ em ok ngay .

chienchoeChu Du Banned đã thích.
  12. nói thật 1 câu. mình cũng ở G a nhiên.
    nhưng phương châm sống ngoài đời của mình là không xin xỏ nịnh nọt thằng nào hết. kể cả xếp. nam nhi đại trượng phu. ngẩng cao đầu mà sống

chienchoe thích bài này.
  13. Chú cứ hỏi lão Nhiên là biết a - còn chú ở đâu hôm nào a qua chơi ;))

Chu Du Banned thích bài này.
  14. em ở hưng yên... có dịp thì ghé qua em chơi.

chienchoe thích bài này.
  15. ok em có dịp a ghé quá - cái chữ kí của chú hay quá, cho a mượn bản quyền nhé
    meep5

Chu Du Banned thích bài này.
  16. ko bít Pro nào đk nhỉ

17. vâng bác cứ tự nhiên.em đăng ký bản quyền rồi. cho thuê thôi
    Tứ hải giai huynh đệ. về quê em thì luôn có rượu ngon. mỗi tội gái thì xấu ^^

chienchoe thích bài này.
  18. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

lão chiến uống 1 chén bia đã say rồi em đừng quảng cáo rượu với lão mà buồn :))

Chu Du Bannedchienchoe đã thích.
  19. em tưởng uống đc 1chén r. chứ 1 chén bia thì bá đạo. công nhân sx bia rượu mà bán cho bác chiến thì thất nghiệp hết

chienchoe thích bài này.
  20. 2 a e nhà này thay nhau dìm hàng mình rồi, cả nhà vào xem lễ kỉ niệm 70 năm và quốc khánh đi
    http://fptplay.net/livetv/vtv1-hd

21. Cuối tháng arena lại chửi nhau ầm ĩ , bãi nào cũng bị pk cho mà xem :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi