Đua top tân thủ hay đua top đại gia hả các mem ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi masterlong, 5/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Háo hức đăng kí nvp để vào đua tân thủ để rồi thấy thê thảm
    1/ Lập em tân thủ vừa lên 5x lò mò sang noria thì gặo 1 con Ef leve 1 đang đứng đập sét Thánh nữ + cung PV shop lên +9. Hỏi ra cậu ý bảo đang rao đổi 3 ngọc == 1 chaos, nếu có chaos cậu ý ep lên 11 luôn :((
    2/Lên 2xx ko có map để cắm đành chui xuống lost6 cắm chay, Lại gặp 1 em ef mặc set thiên thanh cùi, cậu ý cứ năn nỉ xin PT vì mình cắm liền 3 acc MG + SOul + Dl. Chả thấy cậu ý đánh cứ chạy đi chạy lại lăng xăng. Thắc mắc hỏi sao ko đánh quái, cậu ý cho 1 câu, em nhặt tiền mua máu với mana...
    3/Game vừa Open khoảng 2h đã có người up w2 lên cho AE chiêm ngưỡng....
    4/Nghĩ lại cảnh em Ef lang thang nhặt zen mình lại thấy ...........VUI :(

Hi vọng lần Open tân thủ sau sẽ ko phải chứng kiến những cảnh như thế này, còn bây giờ thì buông tay chính thức nghỉ đua tân thủ...

2. Tớ buông từ lâu rồi. cày chơi nửa ngày đc 280lv

3. Cũng đã nghỉ măc3 dù ngày đầu tiên ZjnZin cũng dc tóp 12 ^^^ đua tóp đến nản

4. ngày đâu tiên mua 1 em tm + bùa tấn công + bùa tăng máu
    đên chập tối lên 316 Lv là nghỉ cày :D

5. Da kho roi con bi bon cho kocay chuyen di can tm ra di 2 em tm ta ngi luon
    tien cay hon tien thuong vkl even

6. Nói rất chuẩn từ tiêu đề bài viết , đúng ra là không mang 1 cái gì vào luôn chứ k phải là 3 thứ đó .....................

7. đua làm gì cho mệt người đc cái gì đáng giá đâu.mình cày mệt người mới đc mừng hết lớn.tụi đại gia bổ tiền ra 5p là cũng có 1 e

8. Lẽ ra ko nên cho mang gì vào cả
    Rồi cho mỗi nhân vật 200m Zen, 30b, 30S, 30 chaos
    đảm bảo công bằng
    Mà cũng rút ngắn thời gian sự kiện lại 1 tuần thôi

9. Ngày đầu mua tm rút 1k ngọc đập lên 6 đánh như thật ấy chứ.

10. Mình đập TM lên đc +2
    hjxhjx
    mất mấy chục ngọc ! mà lên icarus 1 cái
    k biết anh nào chém mình
    5p chết em TM
    thế là nghi luôn
    đúng là ngu mà ! tự dưng mất toi hon 600 bạc

11. Đường dài mới biết ngựa hay

Đua tốp dài ngày mới biết đại gia

12. Nghỉ sơm khi còn kịp :))

13. đúng là nghi sớm còn kip. cứ tính mà xem hôm này để cày đc 400 lv cũng mất tầm 2k bạc. đổi lại đc 50 lần rs. rồi cày lên 100 sk ( chắc mất tâm 4 k bạc) để đc gì??? 400 lv = 50 lần rs + 100 skil (mất tầm 4 k bạc) đổi lấy 170 lần rs..... (đây là cả 400lv nhoé) thì có nên cày ko???? tui vừa cày lên 400 lv nhưng chính thức nghỉ ^^ sang cày con soul x1 =))

14. em cũng ,max 400 rồi. bây giờ chỉ vào nghich thoii. san vài cái bbox 3 lam it VK ..
    hôm nay dc cai gay thai duongexx luck rồi

15. Chính thức là nản :D 2 AE đầu từ tầm 5k bạc roài. cày từ chiều tối đến giờ đc 3 vạch sk ^^ đến 100 sk chắc rụng mẹ hết lông dyt' :D mà nên nhớ thằng nào tốp 123 ăn đc cái món đồ full kia cũng ko kém fan` tốn kém nhoé.......từ mai chém top trả thù
    đời =))

16. May sao em cũng nghỉ con mg từ 311lv rồi.chứ nếu theo chắc chết mất.

17. Mở event mà k có lời thì mở làm gì.mềnh nỏ dại theo mấy cái này ^^

18. Đáng nhẽ sự kiện này tất cả mọi người vào có một ít zen, một con thần mã+0 (như kiểu mới lập acc, không được đem bất kì thứ gì...)
    Đánh đến hết sự kiện xem ai có thành tích tốt nhất sẽ được nhận giải

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi