8 về game Đua Top là cứ phải thế này mới vui :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Malganis, 23/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ok cái này thì đúng tao xác nhận :)
    Giờ tao dùng id này còn cái kia tao ko vào đâu nhé :D

FaTheOFTGhieujapan đã thích.
  2. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Tao chốt 1 câu nhé ai guil OneLove thj chạy top tuỳ chọn để ăn Tôp tộc đó vs ae tao không, dm ảo tg ít thôi

duyky26, number1zViTieuBao đã thích.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đến fan còn vào đọc topic này cơ mà =)) chắc đọc xong tháng sau cho đua top chung 1 map train duy nhất để ks nhau cho dễ >:)

Malganis thích bài này.
  4. Mình nghĩ ăn nhau arena thôi, chứ đứng k6 chỉ hơn so vs map thường 1 ít. Chứ bám vào k6 mà mơ top thì chỉ có tóp mỡ thôi

5. K6 hơn map thường rất là nhiều nhad bạn
    B từng chạy top k6 sẽ hiểu :)

6. Đề nghị thah niên k cay cú nhá
    Đến cái bãi chạy top còn k giữ dc thì cay cú cái j :)) ns ra ae ngta lại cười vào mặt cho.Mà Ngọc Là chủ sở hữu acc top nào nhỉ hay lại là vào team tớ khóc thuê :)
    Bốc phốt cái im thít bợm nhỉ.lại bảo t ns sai thì để gọi xịt vào xác nhẬn :))
    Nc đề nghị ae đối địch k hiểu lằm nhá.chúng tôi chỉ muốn gửi thông điệp rằng hãy cố mad giữ lấy bãi trian của mjh chué đừng có đem con bỏ chợ thế :))

FaTheOFTG thích bài này.
  7. Ngọc Final

Mày thấy bọn tao cay cú ak ;)) thế mà top toàn Ae tao ăn, thích là tao nói ghét là bọn tao chửi djss phải chui rúc chán r mới dám mở mồm nói pk nhé

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái chính họ vẫn ăn dc top =)). Còn chạy top mà chày cối bãi ks làm j. Mà các bạn cứ kêu cày thuê , cày thuê có tiền tôi cũng cày, miễn ko lừa đảo , bẩn bựa là dc.

9. Vãi lìn nói động chạm vkl 1 mũi tên xoáy 2 bên ;))

Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  10. Ngọc Final

Thằng này khá ;))

11. Tôi ko hiểu chủ top nghĩ gì, khi có cái topic này, team của họ đều chạy top rs và đạt giải hết, có nghĩa ở đây, là họ đủ lv là họ move hoặc đến h Arena họ lên đó, chứ đứng đó để làm gì, có cái gì để chứng tỏ ở đó đâu? Khi nào bạn ks họ mất top hoặc ko đc gì thì bạn mới nên khoe thế này? Còn ở đây bạn khoe hết diễn đàn rồi gr Facebook, thực tình t chả hiểu bạn nghĩ gì? Screenshot_2017-07-24-17-02-48.png

12. M k hiểu vấn đề ak mĩ tho
    Cai t muốn ns ở đây là có Caid Bãi Trian Mà Không Giữ Được ý.trước lúc t vào đó thì trog đó trên đông vui lăm :) t vào cái là chụp ảnh luôn
    Còn vând đề dc tóp hay k t đã ns ở trên rùi.t k quan tâm cái top chỉ ngồi cười nhìn chúng n thấy team t vào cái chạy sạch xog lí do nọ kia

tocbacvjp thích bài này.
  13. Lại thêm thah niên này nữa nhỉ :))
    M lên nhớ trước khi t vào đó thì team bọn Cày Thuê Triân đó miết mà 5h chiều t mới vào đó phá chứ k phải vào từ 5h sáng nhá
    Các anh tài đag cố tình k hiểu vấn đề
    Vấn đề muốn ns ở đây là Có Cái Bãi Trian mà Éo Giữ Đươc ý :)
    Đấy là điều t mun gửi tới Team cày thuê :) chứ t có bon chen vs ai đâu
    Mà k bit chạy rs từ 00h đên 5h chiều thì lúc ý dc 25lan chưa ae nhỉ ???

FaTheOFTG thích bài này.
  14. T k chê cày thuê nhá
    Nhưng trước chúng n chửi t cày thue xog bị t lí do vặn vẹo h chuyển qua kêu Khóc Thuê :)))

FaTheOFTGtocbacvjp đã thích.
  15. T cũng đêk hiểu b muốn thể hiện gì, cứ cho là b ks đc họ đi vậy họ có mất top ko? Bạn cũng là dân cày vậy bạn soi xem họ đc bn lần rs bạn chia ra xem nào, còn t thì t đêk quan tâm top tép nhưg thấy b post lên đây và face đọc cmt thật sự thấy ngứa cả đis. Còn nói bạn có tài ks oke, vậy sau k6 đấy họ đi đâu sao bạn ko theo họ ks tiếp đi hay lên arena hay sv8 họ pk cho sấp cả ml vào.

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Anh hiểu =)). Ngày thường họ có thể chày cối chứ đua top họ dại j mà chày cối :))

Kudun thích bài này.
  17. đọc cho a xin bãi chú đang cắm a qua cắm PO cùng phát nào. máy tình đang thừa :))

Em Về Đi thích bài này.
  18. Giờ mà quay lại thời ss6 vs ss8 nhờ
    Ối thằng khóc =))

19. ứt khóc thuê ăn bám chụp cho a xin bãi, phòng team chú cắm cái nào. chán quá...

acc ks thiếu chứ máy để cắm po cùng đống c.ứt thì thừa. :))

thuoc-diet-chuot-ars-005 - Copy.jpg

Last edited: 26/7/17
  20. Quý cày thuê đọc tên acc ra nào
    Chứ mang cái loại cave vào đứng như tó xem tát ao thì chơi bời j :))
    Tự tin ae mjh cày thuê kết hợp vs Khóc thuê ae mjh ks vip k2 p2 nào
    Ok thì a rút cave về lập team nào :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi