8 về game Đua Top là cứ phải thế này mới vui :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Malganis, 23/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ô xin lỗi @Bợm. nhé . Đây là id của tôi lâu k vào chơi giờ vào xem lại có gì hay hay k để quay lại thôi . Còn tôi đã cầm Marvelous và Vesace nhé . Cứ coi như là cầy thuê và khóc thuê đi. Rồi sau sẽ rõ :v

Em Về Đi thích bài này.
  2. Tôi cũng đã chạy top mấy tháng liền cũng ăn top đó có gì đâu

Em Về Đi thích bài này.
  3. Bách thì chơi rồi. Mu giờ so với trc ko vui lắm :)) toàn kiểu vớ vẩn thôi. Ko ol mà nói như đúng rồi thế.
    Mà đợt cu cậu chơi tôi ko ol lên ko rõ lắm ;)) ac versace ấn tg hồi hải nổ cầm. Còn ma vơ nô là con nào ko rõ lắm. Chơi lại cho vui đầu tư ắc lắm sao mà đã doạ tại hạ thế ;))
    Khi nào mu cứ có tầm 3 4 team mạnh pk ngang tầm team ngọc ** thì mới chơi lại nhé. Cứ phải như trc bem bắc ninh vs huynhde nông dân mới khoái.
    H nhạt như nc ốc vào game ko thấy ai pk chửi nhau nhìn lác cả mắt

4. Ông ẻm bãi nào thế. A là a thích đi ks lắm lâu ko cắm tưởng hết ng để nghich. Cho a cái toạ độ a cắm lấy p0 chơi nào.

Em Về ĐiBợm. đã thích.
  5. Mấy con tôm tém chú ý làm gì :3 . Đang muốn tái nghiện mà chưa thấy cái gì nó hay hay nên lượn lờ diễn đàn xem :v

Em Về ĐiBợm. đã thích.
  6. tầm này dk dl phế vật =))

zViTieuBaoEm Về Đi đã thích.
  7. chú chạy rs mấy tháng ăn top liền lúc ấy lũ kia còn chưa phản chủ, chứ văn hải cũng ăn top đều đấy gọi nó về ăn đi.
    thằng c.ỨT khóc thuê thì giỏi rồi, ra rs có 20' chưa đủ lv khóc loạn cả lên. cắm đó bị ks vẫn rs đều đấy
    nghe đâu TE chạy đến 6h tối off cho người khác vào pk chửi lũ ăn cháo đá bát phải không @nguyenhung54

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ko nhầm bạn đấy chơi acc PhieuBat chủ guild Starlove

KudunĂn Bám Đá Bát đã thích.
  9. ảo tưởng sức mạnh đúng là ứt khóc thuê, nhìn ảnh toàn quái mà chẳng thấy hiện máu chết gì nhể
    bị ks cay quá đây mà. =))

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Kiến nghị a e ko chửi nhau nhiều kẻo smod lại cho ăn thẻ, giờ cứ hành động thôi, ks rồi up ảnh và thời gian xem team nào thua biết ngay ấy mà =))

Bợm. thích bài này.
  11. Thích trẩu bảo thằng Hưng nhắn nó nhé, đội 2 cái mũ amô rô hàm ếch vào, không lại vỡ đầu đấy =))

Văn HảiEm Về Đi đã thích.
  12. Bợm nhầm rồi bạn ơi tôi mới là Bách.và tôi nghỉ game rồi nick diễn đàn @theclub7989 là của người khác lúc trước tôi chỉ mượn để gd thôi :)
    Tôi ko liên quan đến vụ pk hay OneLove gì gì đó phản phiếc bla bla gì đâu nhé.Thực tình tôi thấy khi cầm acc cũng ít thấy Battu giúp đỡ gì nhiều lắm có thấy tình anh em cao cả lắm đâu mà lại nói "phản".Anh em thân quá toàn thân ai người ấy lo thôi @Bợm ơi.Game vui vẻ ae cứ vui cứ chiến chửi nhau làm gì.và tôi ko liên quan đâu đừng nhắc đến tôi nhé.bỏ game rồi lâu lâu vào đọc diễn đàn cho đỡ nhớ thôi.like dạo còn ko dám mà. Chúc ae gamethu chơi game vui vẻ :)

hieujapan, KudunBợm. đã thích.
  13. Thế thì lại thằng chủ topic chứ ai =)) đúng là 1 ý tưởng không bh ở cùng 2 con người, nghe cái giọng của nó thì ắt hẳn ai cũng nhận ra =)) khổ thân ;;)

Đấy nó lại cãi không khóc thuê đi thớt >:) đến cả cái id diễn đàn còn mạo nhận người khác, thử hỏi còn cái gì nữa để bàn ... =)) nói chuyện thiên hạ thì bị ăn chửi, xong lại lôi cái khác ra nhận làm của mình, đến nghỉ >:)

Văn HảiKudun đã thích.
  14. Hóa ra thằng c.ứt này chuyên đi lấy id người khác cmt à, thấy c.ứt dùng đổi clone id liên tục
    mấy vụ mất đồ có liên quan gì ko nhẩy. :D

Bợm. thích bài này.
  15. bơm quý cày thuê số 1 MUHN bao năm :D

16. Cá j vs t k bơm
    Rs trên 25 làn t max trước 2 tiếng nè :))

17. Cày thuê thấy t ở nonpk như thấy bố lại còn khóc
    Lần sau gặp t mong mày sẽ tự tin đứng lại ks vs t chứ có cái bãi mà k giuữ dc lại còn khóc ak :))

18. Cày thuê cắm nonpk gặp tớ thì chán cmnl :))
    Tháng sau k bit n dám tự tin gọi mjh tới ks nhau hay k
    Hay lại thấy Bố Bảo là chạy sạch :))

FaTheOFTG thích bài này.
  19. Ns vs bọn Văn cùn làm j
    Có cái bãi trian mà k giữ dc phải bỏ bãi mà chạy lại còn
    Nghĩ ks t n đơn giản thế chắc :))
    Tự tin tháng sau xem bọn Cày thuê dám lì mặt chạy top cắm NonPk vs t k
    Hay lúc y lại bảo cắm NonPk ít exp sang phòng pk cắm nhiều exp hơn.rùi là a đi Dv còn nhah gấp mấy cắm NonPk :)) rùi Arena a cày tẹo là max
    T mong Quý Cày thué dám ở lại ks vs t như 2 thằng đàn Ông lắm :))

FaTheOFTG thích bài này.
  20. Thế éo nào chúng n cheack dc ip mà vẫn bảo t vs m dùng chung clone nhể
    Lại nhớ vụ ngày xưa chạy top Dl Ver thằng ngu nào Battu cầm suol ra phá ae mjh xog bị ae mjh bém sml ya nhỉ :)) bém cho k ai giám cứu cơ mà
    Thằng suol ya sau lên 2k đổi sang dk ý nhỉ
    Chúng n chơi đẹp từ bé
    hải nổ chạy top mg cung nhau xog vươn lên top1 lúc sau n éo pt nữa :)) quay ra bém cả xịt cơ mà
    Mà lúc ý Hải Xịt vs Bợm thân nhau lắm ý mày nhỉ

hieujapanMarvelous đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi