8 về game Đua Top là cứ phải thế này mới vui :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Malganis, 23/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. IMG_1026.JPG Gửi tặng mấy thằng niên cày thuê.suốt ngày chửi mih lag khóc thuê :))

2. đông như này thì quái không kịp thở

3. Chưa kịp hiện đã die ý chứ bạn
    Khi team Cày Thue Gặp Team Khóc Thuê mà lại :))

4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Liên minh boss - starlove hay cày ở k6 ghê, đi qua mấy phòng hay thấy cắm bãi Vip cửa.
    Phòng 7 mới mở mà đã thấy Lionkingz - FamilyNo2 - Scute cắm rồi :P.

TjmLaiKyUc, Nhật ThăngDraKuma đã thích.
  5. Đâu e đag ks p6 bãi ngoài mà bác
    Hn đua top bị tụi n ks bãi ngoài p18 xog e bực mjh e log team vào trong ks tụi n.mới đầu chửi bới hăng lắm.sau 30p thì team Cày Thuê bỏ bãi chạy sạch k thấy bóng dáng :((

6. Có thể là ks ăn 50/50 thôi, nhưng họ đua top nên như thế thì chưa đủ để ăn top nên họ đi bãi khác đấy

xzaixzai92gamethu2002 đã thích.
  7. Ks kiểu gì mà ng ta vẫn đạt top thế ^^

MinhAnh84 thích bài này.
  8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ks thế này mới vui, giết nhau ở map PK là thường, troll nhau ở nonpk mới là pro.
    Đã có thù là phải trả, có oán là phải báo :D ko chỉ 1 ngày, 1 tuần mà là 1 tháng 1 năm thậm chí troll cho buộc phải nghỉ game vì ko thể cày kéo gì dc mới là cao thủ >:)

9. Méo nào làm rích kinh nhỉ ;)) chưa sáng đã nt chủ acc theend mà lên đây hot như thể quan liêu thế.
    Ks thế nào mà bọn nó vẫn ăn hết top thế nhỉ. Há há.

10. Bạn k hiểu ye mjh ak
    Top là việc của ngta qtrog là n cắm cả **** sáng k chạy
    Tôi log team Khóc Thuê vào thì 30p sau chạy mất de.quay ra chửi te khóc thuê của tôi:)))
    Chán mấy thah niên Cày thuê

zViTieuBaoNhật Thăng đã thích.
  11. Em
    là em ủng hộ cái suy nghĩ của bác
    Pk n là chuyện quá bt.ks nhau troll nhau n còn akay hơn nhiều. Trước cái thời còn Sp thi có mà chỉ chuyển phòng :))

12. Bợm k thấy các bạn cứ chửi tớ là Khóc Thuê thế mag nhìn thấy tớ ở NonPk còn hơn là sợ Bố Mẹ đánh cho kẹo cũng éo giám lì ở bãi mà trian :)) đấy mới là nỗi nhục
    như Bác Em Về Đay bảo ý ks n là nghệ thuật thăngg nào lì mới là ng pro chứ pk n là điều quá bt

Heiwa2k17, Em Về ĐiNhật Thăng đã thích.
  13. Khổ đủ lv mới lên dc kalima 6 cno chạy cả team ăn top phải có kinh nghiệm. Và đúng kỹ thuật có phải lúc nào cũng 4 con đủ lv để mở vé lên ko. Trong khi rs lệch nhau lệch giờ.
    Nhìn cái bảng rs là hiểu. 2 tiếng may ra mới có 1 lần cả team lên dc cùng lúc k6. Nếu 1 2 con lên ko có logo ko bằng k2

14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lạy các ngài, lại chửi nhau rồi. Em lượn đây ^:)^

15. Bị bóc mẽ ;)) lại chẳng chạy thằng nào chưa sáng đã thông tin onelove cắm kalima 6 18 nhẩy. Vớ va vớ vỉn ahihi vẫn trẩu lắm

16. Hih như lúc ý Bợm k cầm acc nhể
    Lúc t chưa vào ks vẫn cắm bãi ngoài .bãi trobn ý lúc nào chả 1 lũ chạy top từ lúc tớ vào cái là k còn 1 bóng thag nào còn mỗi con ef kcc Girl9x j đó thả đó :))
    Nhục ở đây là nhiêu acc thế mà k giữ nỗi cái bãi mjh trian đi ks ngta mà cuôid cùng thành ra bị ngta ks lại :))
    Tưởng thằng cầm KhacTinhMu vs ef BxNew sẽ chạy vào trong ks cứu ae thế mà chả thấy đâu
    Bảo rùi trian nonpk mà gặp Khóc Thuê thì Cày thuê Tuổi L :)) ns thế cho n vuông :))
    Thôi nhờ Mod đóng tóp giúp e :))

kidsaker01Em Về Đi đã thích.
  17. Đơn giản thôi, cái kalima6 khi mà rs trên 25 lần. Có cắm 2 tiếng chắc gì đã max ngày chủ nhật đua top arena mở 30 phút tiếp sau đó, thì dại gì mà cắm ở đấy. Mà lì với chẳng lợm, đấy ng ta bảo chú em khóc thuê cũng đúng thôi, việc chỉ có thế mà cũng lập pic. Giữ làm gì khi cái team đấy chỉ cắm arena, lên đấy cũng chỉ hình thức chờ mở arena, chứ mấy acc này skill max thuộc tính max, rs maxx ... cắm k6 chờ đến mùa hoa sen mới max vượt được top >:)
    Anh Thịnh chửi cho bao lần rồi, không phải việc của mình cũng đem ra nói. Chẳng phải khóc thuê thì là cái gì hả em. Nói chuyện thật buồn cười, như trẻ trâu. Còn chửi ng khác thì ng ta chửi lại thế thôi, cứ ngoan cứ bình thường... ai ng ta nói động đến mình .... =)) A thấy chú cũng ko được bt

18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Top 1 cũng đã chuyển lại cho thằng Khế, giờ rửa tay gác kiếm nhé, chẳng liên quan vì thấy nhiều Trẩu quá mình ko đỡ được.
    Chơi đúng 1 acc Soul mặc đồ cực đẹp cắm nonpk đấy vào mà ks >:).
    @YeuVoNgo @shanghai a đi đây, nhiều Trẩu quá các chú ở lại nhé, nhớ mang Elf top1 đi phệt Misa =)).
    À mà hôm qua thằng chết dẫm nào cầm Emperor mà gọi " cần tìm Hưng ngố map đồ thần nhể "=))

zViTieuBaoBợm. đã thích.
  19. Nói chung chạy top là nghệ thuật .còn k lên ks mà chạy cứ ở k2 thì biết thế nào là lên lv rồi đấy. Chứ các thánh cứ kêu như ở k2 thì các thánh éo biết gì luôn :D . Vid sao bt trước hay cầy ở rakion nhưng giờ chuyển k6 thì ai cũng biết rồi đấy giờ lên rakion có về làng hết à. Các thánh chuyển k6 khác thôi đừng có chém

Em Về Đi thích bài này.
  20. Lại vẫn 1 người nhỉ =))
    Sao mượn lắm id thể hiện thế. Hôm qua cả team vẩu nó chạy raklion mà. Nói chung là ảo tưởng ít thôi em à, Tầm cỡ như chú mày thoi thóp nhiều mới làm nên chuyện, ngoài ăn vạ nói vớ vẩn trên cái diễn đàn này thì làm được gì nữa.
    Tóm lại là thế này: làm được cho ng ta sợ thì không nên nói, đã nói ra thì đếch ai sợ. Không biết ai đang bị săn đuổi và ai đang bị ks đâu. Người khôn ăn nói nửa vời để cho kẻ dại nửa mừng nửa no, đấy chú mày hở ra là làm như ăn được cả thiên hạ rồi, thực chất thì chỉ là hạt cát trên bờ biển thôi.

Văn Hải, zViTieuBaoThiên Tôn đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi