Thắc mắc Đua rs tháng 6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrTuanHN, 3/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh em cho hỏi top1 chủng tộc bây giờ có nhận được ngọc soket nữa không vậy? Nếu có thì có ai nhận được chưa?

trungnga thích bài này.
  2. Hình như 2 tháng r chưa trả thưởng ^^

3. Từ khi @saivado1 nghĩ đến giờ hay sao ý

4. Thật Ak?chán nhỉ

5. FAN giờ đang bận nghiên cứu Rick lên ko có thời gian cho cái MUHN này nữa rồi.
    Thờ ơ không quan tâm, đua TỐP RS tháng giờ ko trả ngọc Socket, PHTS cũng không đổi chủng tộc trong khi nói mà không làm:

Sự kiệnPhượng Hoàng Tái Sinhhàng năm sẽ diễn ra vào lúc0h ngày 1/7/2017. Để các bạn nắm rõ hơn, chúng tôi xin nhắc nhở vài điều sau :

1. Sự kiện chỉ dành cho những nhân vậtrs>2000 lần. Những nhân vật còn lại hãy cố gắng hơn để tham gia vào ngày 1/7/2018.

2.Tất cảnhân vật reset>2000 lần sẽ được tái sinh trở về 2000 lần reset và số point THỰC chênh lệch khi được tái sinh sẽ được cộng vào Point dư. Bạn KHÔNG cần phải nhắn tin xác nhận đồng ý tham gia.

3. Các nhân vật rs>2000 lần sẽ được lựa chọn cơ hội đổi chủng tộc miễn phí. Nếu bạn KHÔNG muốn lựa chọn cơ hội, bạn KHÔNG cần phải nhắn gì và hệ thống sẽ tiến hành PHTS và giữ nguyên cho bạn mọi thứ (nhiệm vụ 3, điểm Skill, point vợ chồng)

Cơ hội : Đổi chủng tộc và hưởng ưu đãi:

+ Không bị trừ 50% lần rs (theo quy định khi đổi chủng tộc)
    + Không bị mất nhiệm vụ 3
    + Không bị mất điểm Master Skill
    + Không bị mất điểm Phúc Duyên
    + Bị trừ toàn bộ point vợ chồng
    + Phải cất hết đồ trên người.

Để đăng ký đổi chủng tộc bạn phải :
    + Dùng số đăng ký nhắn trước thời điểm 0h ngày 2/7
    + Soạn theo mẫu : "Toi la chu acc ... , nhan vat ... rs ... lan, muon tham gia PHTS va doi sang chung toc moi la ..." rồi nhắn đến 0904454444
    + Chỉ những SMS trước 0h ngày 2/7 mới hợp lệ. Bạn có thể nhắn nhiều lần và chúng tôi coi tin nhắn cuối cùng là lựa chọn của bạn

GamethuVN kính báo !
    @fantasymc

6. khả năng phải bán acc thôi ^^

7. nghỉ hết đi. t chơi 1 mình....
    các skien đó kb thế nào. còn bạc đua rs đã nhận. bạc bả vật đã nhận..
    méo có ph nên ko quan tâm tái sinh

8. đã đăng bán acc cho ae

9. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi