Bang hội Đua G tháng 12 ! Sự trở lại của AE G HaiDuong

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kebin, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mày lắm chuyện quá cơ ...lo mà học đi rùi về nước lấy con con vợ

2. Hố hố, mày nghĩ như thế nào là " hơn nhau ở cái ĐẦU ". Nói mà éo biết suy nghĩ. Mày nhìn lại bản thân mày đi, xem cả tất cả anh em trong SS4 này coi tụi mày như thế nào. Hẳn hoi tử tế còn éo ăn ai, nói gì giở cái tính D.O.G ra như thế. Họ không lên tiếng vì không thích chọc vào đống S.H.I.T thôi, tưởng hống hách thế là oai àh, haha. Mày khủng ah, uh, cứ cho là mày khủng đi, thì sao nào. Làm đc gì cho đời khi mà suốt ngày cắm mặt vào cái máy tính, game, chat chit suốt ngày nhưng cái máy tính nó có vấn đề 1 tí thôi là đã cong đít đi sửa. Có 2 câu này mày đọc cho kỹ nhé.
    1/ Đừng thấy cái bóng to của mình trên tường mà tưởng mình vĩ đại.
    2/ Nhượng bộ không phải là hạ mình, nhận lỗi không phải là nhục.
    Viết ra thế thôi chứ tao biết là mày đọc cũng chả hiểu gì đâu Vic ạ, ngay cả cái tên của mày cũng gợi cho con ng ta nghĩ tới một giống vật nào đó chứ có phải con ng éo đâu :))

Ha ha, kệ em - tính em thế :-*

3. Không biết chúc hay chửi đây hai từ này hao hao như nhau\:D/\:D/

4. Há há. Tao mà là D.O.G. Thì mày là cái gì ở Xã Hội này :)) :)). Tao là đống S.H.I.T thì mày là gì =)) =)). Mày lôi cái trình độ IT của mày ra dọa tao à =)) =)). Mày thử hỏi ae ở cái MUHN này nhé, xem tao có hơi tí hỏng là vác cái Laptop hay cái PC đi sửa ko =)) =)). Tao nói mày đừng có chọc ngoáy vào chuyện của a Hoàn và a Dũng thì câm cái mõm lại đi :-j. Nói ra ng ta lại phả vào mồm cho :)). Là ng tử tế thì mày đừng có nói cái câu éo với chẳng S.H.I.T như thế chứ :)). Lớn mà phải văng tục chửi bậy thế là k tốt đâu :)). Đừng có ức chế e ạ. Còn cái tên của tao ng ta thích nghĩ thế nào thì nghĩ :)). Còn tao nói với mày. Tao là D.O.G thì mày là cái giống gì thế :)) :)). Suy nghĩ 1 tí đi, đừng nói mà k suy nghĩ. Lớn tuổi rồi chứ k phải là thằng ranh con k có học. Mày hiểu ko? Ghớm thôi :)), chưa biết gì về tao thì đừng có nói hơi tí tao phải cầm máy đi sửa =)) =)).

5. Nói chuyện với những thằng ngu chỉ tổ phí lời. Thật thất vọng về cả 1 thế hệ

6. :)). K nói lại đc thì lại nói thế à :)). Trước tao đi học. Thầy giáo tao có nói là ở trên đời k có ai "NGU" cả, chẳng qua họ k biết + họ lười thôi ( Trừ bọn thiểu năg nhé ). Phát biểu thì phải nghĩ cho kỹ rồi hãy nói nhé :)). Còn mày nói tao "Ngu", thì khối ng muốn "Ngu" như tao cũng chẳng đc đâu :)) :)). Về pm a Hoàn bảo a ấy dạy cách ăn nói cho có Logic 1 chút đi nhé. Mang tiếng sang Tây học mà ăn nói chán quá :)).

7. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Mày có bằng thạch sỹ mà thế bằng đó của viêtnam không phải tây ah;))

8. :P. Hỏi vớ vẩn. Tao chỉ buồn cười là tự dưng nó nói ae mình chó D.O.G, là S.H.I.T. Nó nói thế chẳng biết nó là gì của cái Xã Hội này :)). Đi Tây học đấy :))

9. *Bợm*

*Bợm* Guest

Cool quá >:) ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

10. Ý anh là gì :P :P :P

11. *Bợm*

*Bợm* Guest

Anh thấy mày cool quá (*)

12. cool là gì hả anh :P. E k phải tây nên k biết tiếng anh :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi