Bang hội Đua G tháng 12 ! Sự trở lại của AE G HaiDuong

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kebin, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau 3 tháng AE guild HaiDuong vì người thì bận công tác người vì bận chuyện riêng nên ko thể tham gia đua guild .Tháng 12 này HaiDuong đã trở lại và ngay lập tức các thành viên của guild HaiDuong đã thể hiện được bản lĩnh của mình . Đối thủ chính của anh em HaiDuong là Guild ThacLoan vì ko đủ người đua và chắc các anh em bên TL cũng bận việc riêng nên ThacLoan tháng 12 này gần như là ko có ý định tranh tài nên đã bị bỏ xa =)) . Mặc dù ngay trước ngày đua G đã có chút xích mích với các 1 số thành viên G LoveLy (đặc biệt là NguyenBao: "đe dọa săn ko cho AE HaiDuong đua :-") nên bị NguyenBao và 1 số ít anh em bên LoveLy săn và KS nhưng bản lĩnh đua guild và sự cố gắng ko mệt mỏi của anh em đã đem lại chiến thắng và đánh dấu sự trở lại của AE G HaiDuong. Thay mặt AE cảm ơn các AE các G khác nhiều khi gặp chúng tôi đã nhường bãi đánh ...Cảm ơn nhiều nhiều :x

2. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

chúc mừng anh em HD nhen :))

Kebin thích bài này.
  3. Tiếc là ThacLoan hôm qua ko có ý định tranh giải ko thì chắc là kỳ đua G này sẽ thú vị vì sẽ có 3 G cạnh tranh nhau :-" chứ không phải là 2 G như trước :-"

4. cocchenbatdia

cocchenbatdia Cư Dân

=D>hải dương vô địch\:D/

Kebin thích bài này.
  5. Như thông báo tháng này anh em đua G đc tính theo lần ghi điểm : tổng cộng có 535 lần ghi điểm. 5000/535 = 9,3
    Kebin 31 x 9,3 = 288
    OiPheTinh 22 x 9,3 = 204
    Phalai01 27 x 9,3 = 251
    LanqTuSau 31 x 9,3 = 288
    24hYeuEm 24 x 9,3 = 223
    LeoMessi 16 x 9,3 = 148
    BlackBerry 25 x 9,3 = 232
    HuanXiAng 32 x 9,3 = 297
    DTGiaBao 36 x 9,3 = 334
    chickenMG 30 x 9,3 = 279
    kutihl 39 x 9.3 = 362
    Jacky1 16 x9,3 = 148
    ChaoLess7 27 x 9,3 = 251
    S3MaiYE 32 x 9.3 = 297
    BeBianh 29 x 9,3 = 269
    StarKills 23 x 9,3 = 213
    Thedocter 15 x 9,3 = 139
    M4uLanhPK 20 x 9,3 = 186
    1Th0iDaQua 31 x 9,3 = 288
    BxManU1 29 x 9,3 = 269

VOODOI thích bài này.

6. Anh Tiến sai bét nhè rùi, bên Guild Thác Loạn có chuyện thật. Theo nguồn tin do Trinh sát báo cáo về thì Chủ Guild bỏ anh em đi cafe, tẹo nữa thì bem nhau ở trên 38 ! hí hí - em nói đúng mừ !

Kebin thích bài này.
  7. >:). Hqua con gà này xin mềnh lúc đi >:). Chia phần thưởng đê >:)

Kebin thích bài này.
  8. Hôm đua Guild, Chủ Guild Thác Loạn đi cafe sướng hem ! Mà nhà chủ Guild Thác Loạn ở Định Công hử, ui ! ngưỡng mộ - ngưỡng mộ !

Huhu, zSarakovaz xinh đẹp của mình cũng bị NguyenBao bem cho tả tơi giáp trụ, die mất con Sói Hk - nhưng may là đã ..Bảo Hiểm. hề hề

Kebin thích bài này.
  9. Mày chụp ảnh mà ko post lên àh :-"

10. Tháng sau đi ăn Cốt Rồng tiếp >:).

11. *Bợm*

*Bợm* Guest

Chúc mừng G HD nhé :x các bạn thật xuất sắc =))

12. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

tao ở Định Công đấy có làm sao ko hả đại gia :-j

Kebin thích bài này.
  13. Chém đê.......heher :-"

14. anh tiến à.. anh phải cảm ơn em nhiều đó .. hôm đó oORoyalOo của em nha...k3 hôm đó yên ổn anh nhỉ.. làm gì có ng`..thoải máy thế còn...:)):)):))

Kebin thích bài này.
  15. sau nhiều tháng ẩn mình G HD trở lại với sự điêu luyện trong game va sự nhiệt tình ngoài đời đã không làm anh em thất vọng bằng chứng là giải nhất đua G tháng 12 này

thế những nhân vật bảo kê sao kô thấy nhắc đén nhỉ?????????

Được là môt thành viên cua HD là 1 niêm vinh hạnh giúp mang lại chiến thắng cho G HD hôm nay

Kebin thích bài này.
  16. AE bảo kê có những ai thì lên tiếng còn nhận phần chứ :-" (trong G và LM thui =)) Ngoài G thì phần thưởng là lời cảm ơn của toàn AE HD :-") .

Thế thì cảm ơn ku Giang :-" nhưng anh toàn 1-4 với 2-2 =))

17. e hèm xin 1 xuất thanhcoc6 da pk 729 mang vua rua toi hết 400m zen =))

đề nghị chủ G KeBin send vào acc bboyshady 400m va fan thưởng =))

18. anh cứ hỏi thằng bằng xem hum đua gui có 1 mống nào lảng vảng k3 đâu. thănng em em nó bem chết hêt.....:)):)) nó thấy người như thấy mỡ ý nao vào sơi ngay...:))

19. giờ k có x3 nữa anh em đua có vẻ vui hơn đấy

20. Rất tiếc là thằng Bằng hôm qua đang trong miền Trung (bị gái nó sỏ mũi trong đó=))) hok tham gia bảo kê =)) người cầm Yousmile la ku Tước :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi